Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Thanh Tùng đã viết:
--> Buồn cười, đọc cái bài này mới nhớ là hồi trước thằng Nam có kể chị xíu có cái nik "Xíu xinh xắn" ( ký hiệu xxx)--> tưởng tượng tiếp FCVN = FCxxx :)):)):)):)) ..... Nghe có vẻ sành điệu hơn:)):))

lâu ngày ko lên
cái thread trở thành FCxxx rồi :|
bọn trẻ bây h kinh thật 8-}

ơ, mình vừa lên đã sang trang :)) :))
đúng là may vãi lúa

hôm qua gặp một đứa trên yahoo
cứ nghĩ nó là con An bệnh hoạn lớp mình
vì lúc share cho nó 1 cái ảnh bệnh hoạn :)>-
nó nhiệt tình hưởng ứng 8-}
---> cứ nghĩ chỉ có An bh mới thế :)) :)) :))
nói chuyện suốt nửa tiếng phát hiện ra ko phải con an bh 8-}
pó tay
dạo này tao hơi điên điên :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng thứ 3 họp off phát đầu phân công nhiệm vụ----> đứa nèo mún tham gia thì đăng ký nhanh lên --> để mama lên kế hoạch cụ thể-->còn mỗi ngày mai thôi!!!
:(
Thời gian chưa có, địa điểm chưa, sẽ làm j` ko biết -->Chắc tan đàn xẻ nghé sớm...
Báo luôn là hết sạch tiền trùi, ZE bao anh nha :D :p

Dương Thị Minh Thu đã viết:
ơ, mình vừa lên đã sang trang :)) :))
đúng là may vãi lúa

hôm qua gặp một đứa trên yahoo
cứ nghĩ nó là con An bệnh hoạn lớp mình
vì lúc share cho nó 1 cái ảnh bệnh hoạn :)>-
nó nhiệt tình hưởng ứng 8-}
---> cứ nghĩ chỉ có An bh mới thế :)) :)) :))
nói chuyện suốt nửa tiếng phát hiện ra ko phải con an bh 8-}
pó tay
dạo này tao hơi điên điên :(( :(( :((
the cuoi cung ko phai con an lop minh thi la ai ha may????????//gioi thieu cho ban an lam quen di, cung so thich :D

mọi nguoi ơi
con Miên thay ava mới trông hay lem
em mở lời trước thía thui heheheh :X

Mày rỗi hơi ah =)) Ava của tao để tao tự quảng cáo chứ:D
Hay Vip định nhờ vả lonton ;)) báo trước cho Vip biết mai lonton ko đi được, ko ai bảo vệ cái ví của Vip đâu:)) Tốt nhất là Vip cứ mang khơ khớ tí :D

Đoàn Lan Phương đã viết:
chị cũng add nick của em Minh Ngọc và Hoàng Miên rùi nhé
mà các em học Văn thầy Hùng vó cảm nhận thế nào hả..? THáng 8 lớp chị nhiều đứa nghỉ học thấy quá nên thầy 'dỗi' và làm to chuyện lên..sợ wa....Đã thế làm bài Ktra , nhìn cái đề thầy chép trên bảng từ đầu đến cuối toàn là chứ..hoa hết cả mắt..chẳng cong tinh thần làm bài..đúng là bác Hùng có khác
Công nhận thầy khó tính thiệt. Trước khi nghỉ học hè thầy cho tụi em 2 đề Văn về nhà làm,vào năm nộp 8-}. Lớp em nghỉ nhiều thầy cũng kêu lắm, ko lau bảng lau ghế cũng kêu:( Mắng xong thầy ra hành lang đứng ngắm sân bóng rổ 8-} 0:)

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
oaí!@!!!!!!!!!thằng để tử khốn nạn kia! cả đời có mỗi 1 sư phụ mà so cứ thích khích đểu thế nhỉ!!!!!!!!!!!!!b-)

uhm! nhung mà trông cái logo thật là đen tối!toàn là đen với cả trăng:)) đúng là ko hổ danh đầu chỉ nghĩ đến 1 chuyện :))
---> chậc chậc, Sư phụ chửi con thế này thì gì mà con chả bắt chước đi chửi lại Sư phụ:)):)) :))...Con hư tại SP mà.....:)):)):))
Này này, cái ava trông đẹp thế còn chê cái nỗi giè....:D

Ava là cái jì đếy??? trông như nguyệt thực 8-} Lại còn 2 cái bóng đè lên nhau 8-}

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
---> chậc chậc, Sư phụ chửi con thế này thì gì mà con chả bắt chước đi chửi lại Sư phụ:)):)) :))...Con hư tại SP mà.....:)):)):))
Này này, cái ava trông đẹp thế còn chê cái nỗi giè....:D
uh thì đẹp nhưng mà có ý nghĩa gì???????/////b-)
!!!!!!!!!!!thương lém =)) :D :)>-

Chậc chậc, chị Miên này đầu chỉ nghĩ đến một chuyện... Đến cái bóng còn không tha, yên thì chả sao lại còn bắt nó đè lên nhau mới sợ chứ:)):)):))
Sp thương ai cơ:)):))

hic
con ZE má mì cứ gọi là biệt tăm:|
thoai
thế này nhá:D,chương trình nhá:D
sáng mai từ 8h--> 9h hẹn ở cổng Ams
rồi đi ăn cái gì cho ai chưa ăn sáng có chỗ mà giải tỏa:D
sau đó đi hát karaoke
cái quán hôm trước mấy đứa đi hát ấy(để đảm bảo bàn ko bị gãy:p)
sau đó đi ăn kem gọi là tráng miệng
sau đó thì em phải out đi có chuyện quan trọng:>:D
nhưng chắc chương trình cũng đến thế thôi nhẩy:D
----------------------
nhắc lại nè:D
từ 8h --> 9h hẹn nhau ở Ams
thế thôi:D

À quên
những người nào đã biết chương trình như trên đề nghị liên lạc và thông báo cho những người hôm nay ko thể vô topic này;)

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
chả có ý nghĩa gì đâu !! làm trông nó hoành tráng thế thui
Thằng Nguyên này câu bài we'.
2 Ngân: có 2 ngày em ko lên net thoai mà chị đã lên VIP roài :eek: , còn có cả FC nữa chứ :)) . Thế kế hoạch họp Off thế nào VIP nhể? Có đủ tiền cho cả thằng em này ko? :> Eo, chuẩn bị ki bo kìa, tởm........ :))

Chậc, làm VIP thì giàu sụ rồi còn giè...... Mày không phải lo đâu con ạ...:)):)):))

Tô Xuân Nam đã viết:
Thằng Nguyên này câu bài we'.
2 Ngân: có 2 ngày em ko lên net thoai mà chị đã lên VIP roài :eek: , còn có cả FC nữa chứ :)) . Thế kế hoạch họp Off thế nào VIP nhể? Có đủ tiền cho cả thằng em này ko? :> Eo, chuẩn bị ki bo kìa, tởm........ :))
bó thăng khỉ! muốn ăn xì tiền ra b-)
sao lại hỏi chị chị vô can :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên