Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
được lắm
cảnh sát chìm cơ đấy --> Giếtb-:)>
phải bịt đầu mốib-)

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa!
kho chởi kiểu bị đưa ra làm hàng thía này nhớ :((

Thôi thôi, ngoan nào, anh em mình dựng vở Anh Hùng Cứu Mĩ nhân :)) Đề nghị bên đạo cụ cho ít khói lửa súng ống tí nhỉ :p
Để anh oánh chít má mì và lũ tay sai cho :)), cấm em lợi dụng tình hình chuồn cửa sau đi với thằng khác đấy nhé ;) :))
Đầu tiên là ku HIếu :p

Chỉnh sửa lần cuối:
kho chởi kiểu bị đưa ra làm hàng thía này nhớ
VIP lên tiếng rồi:D
Thôi thôi, ngoan nào, anh em mình dựng vở Anh Hùng Cứu Mĩ nhân Đề nghị bên đạo cụ cho ít khói lửa súng ống tí nhỉ
Để anh oánh chít má mì và lũ tay sai cho , cấm em lợi dụng tình hình chuồn cửa sau đi với thằng khác đấy nhé
Đầu tiên là ku HIếu
định ám sát bang chủ cái bang hảB-)
mà thời này làm cóc gì còn anh Hùng nữa đaumaf đòi cứu:mrgreen:
trong topic lớp Văn thì chỉ có chuyện
Anh Hiếu cứu Vi Ngân thoai
đưa cuộc đời sang 1 hướng mới khi đã là VIP của FC VN:))

[-x Các chú ko thể vì lợi riêng mà phá hoại hạnh phúc của một tâm hồn ngây thơ trong trắng như thế, :p Việc phá hoại đó, phải để anh làm b-)
@XÍU: ko việc j`, phải khóc, để anh cứu em, sau đó... khóc cũng chưa muộn :)) :)) ;))

hay quá nhỉ !!!!
@ VN : ảnh đấy nó làm hồi chuẩn bị cho áo đp lớp ấy mà !! còn mấy cái nữa trông hay lắm !!
@ anh BÌNh : thằng TÙNG nó làm trông xe thế cho em làm thư kí nhé , thôi làm cánh tay phải cho trùm có khi ăn nhìu hơn đấy nhỉ ??:))

Các chú ko thể vì lợi riêng mà phá hoại hạnh phúc của một tâm hồn ngây thơ trong trắng như thế
>:)
nếu mà là tâm hồn trong sáng thì ngay tối hôm nay em đã làm vẩn đục nó rồi>:)
ko đến lượt anh Bình là đầu tiên đâu>:)
@ anh BÌNh : thằng TÙNG nó làm trông xe thế cho em làm thư kí nhé , thôi làm cánh tay phải cho trùm có khi ăn nhìu hơn đấy nhỉ ??
nhẩm rồi
Anh Bình là cảnh sát chìm đấy
ở FCVN thì tao mới là trùm băng đảngB-)

oìa:))
anh Bình ơi:sao nghe giống sở khanh với Kiều thía anh
=))
nhưng anh yên tâm dù anh đểu hơn SK nhưng mà em ko ngu như TK đâuheheh:))

thía à!!!!!!!!trông hay nhỉ! up lên cho bà con chiêm ngưỡng mưói

anh Bình ơi:sao nghe giống sở khanh với Kiều thía anh
=))
nhưng anh yên tâm dù anh đểu hơn SK nhưng mà em ko ngu như TK đâuheheh
hớ hớ:))
anh Bình nghe rõ VIP trả lời chưa:>

Đương nhiên Vip ko thể ngu như TK được 8-} Mọi đường đi nước bước của Vip đã có chân lon ton này lo:D mún bắt cóc Vip cun' fair bit mua chuộc lon ton chứ[-x. Bon Mafia với cái bang làm ăn kém pro wa' [-x 8-}

hố hố@!!!!!!!!em yêu ơi
chị chỉ sợ chị phải đi lo cho em yêu ý chư ở đó mà.:))

hờ hờ, chép chép, hum nay vào đây thấy cái FCVN này có vẻ giống như một đường dây... ;) (mọi người tự hiểu, bào chí nói đầy ra đấy :D ) hoạt động trá hình dưới vỏ bọc FC [-x
má mỳ nè, trùm nè, bảo kê nè...em Xíu cưng đâu có phải ...(tự hiểu tiếp :> ) mà để bị đem làm hàng thía b-)
càng ngẫm càng thấy "Đoạn trường tân thanh" là một tuyệt tác có giá trị mãi đến bi giờ :)) ze hao hao giống Tú Bà, thằng BQH hao hao giống Mã Giám Sinh, Vi Ngân hao hao giống Thúy Kiều, còn anh nào đó thì ko phải giống mà đích thị là Sở KHanh :))
cho iem Ly vô một chân với, iem tình nguyện làm "cò mồi" môi giới, dẫn khách vìa cho các đại ca thông qua ạ ( gì chứ iem có quen nhìu con zai mê gái đẹp lắm ;;) ), iem chỉ dám ăn 20% hoa hồng thui :) ( 40 % còn lại cho XÍu , má mì cùng sếp HIếu mỗi người 20%, em MIên là chân lon ton cho nghỉ), iem đóng vai Bạc BÀ, BẠc Hạnh gì gì đó cũng ổn lắm. :)>-

Chài chài, thoai thoai, băng đảng cảnh sát, cái bang, chân lon ton gì gì đó đừng tranh cãi nữa...
Anh tuyên bố ngừng bắn, tất cả họp làm một, thứ 3 này đi họp off phân công công việc :p
Đi mau kẻo anh sắp hết $ roài :p

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
em yêu!!!!!!!!!cái ava của đệ tử là tự làm à :D :-?
Đúng rồi, Sư phụ có con mắt thẩm mỹ gớm:)):)):))
Logo lớp con đấy, đẹp hông SP:D:D

vũ phương ly đã viết:
hờ hờ, chép chép, hum nay vào đây thấy cái FCVN này có vẻ giống như một đường dây... ;) (mọi người tự hiểu, bào chí nói đầy ra đấy :D ) hoạt động trá hình dưới vỏ bọc FC [-x
má mỳ nè, trùm nè, bảo kê nè...em Xíu cưng đâu có phải ...(tự hiểu tiếp :> ) mà để bị đem làm hàng thía b-)
càng ngẫm càng thấy "Đoạn trường tân thanh" là một tuyệt tác có giá trị mãi đến bi giờ :)) ze hao hao giống Tú Bà, thằng BQH hao hao giống Mã Giám Sinh, Vi Ngân hao hao giống Thúy Kiều, còn anh nào đó thì ko phải giống mà đích thị là Sở KHanh :))
cho iem Ly vô một chân với, iem tình nguyện làm "cò mồi" môi giới, dẫn khách vìa cho các đại ca thông qua ạ ( gì chứ iem có quen nhìu con zai mê gái đẹp lắm ;;) ), iem chỉ dám ăn 20% hoa hồng thui :) ( 40 % còn lại cho XÍu , má mì cùng sếp HIếu mỗi người 20%, em MIên là chân lon ton cho nghỉ), iem đóng vai Bạc BÀ, BẠc Hạnh gì gì đó cũng ổn lắm. :)>-
--> Buồn cười, đọc cái bài này mới nhớ là hồi trước thằng Nam có kể chị xíu có cái nik "Xíu xinh xắn" ( ký hiệu xxx)--> tưởng tượng tiếp FCVN = FCxxx :)):)):)):)) ..... Nghe có vẻ sành điệu hơn:)):))

hay nhỉ ??
@HIẾU: cho tao làm cánh tay phải nhé !!
@LY : em là cánh tay phải của trùm , chị là cò mồi - tức là dưới em trong băng đảng , nói cách khác tức là chị phải lấy lòng em mới được tiếp cận trùm đấy . mà lấy lòng kiểu gì thì chị tự bít !!!:))

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
--> Buồn cười, đọc cái bài này mới nhớ là hồi trước thằng Nam có kể chị xíu có cái nik "Xíu xinh xắn" ( ký hiệu xxx)--> tưởng tượng tiếp FCVN = FCxxx :)):)):)):)) ..... Nghe có vẻ sành điệu hơn:)):))
oaí!@!!!!!!!!!thằng để tử khốn nạn kia! cả đời có mỗi 1 sư phụ mà so cứ thích khích đểu thế nhỉ!!!!!!!!!!!!!b-)

uhm! nhung mà trông cái logo thật là đen tối!toàn là đen với cả trăng:)) đúng là ko hổ danh đầu chỉ nghĩ đến 1 chuyện :))

sặc sụa!!!!!!:O

lũ này mất dạy we---> chẳng coi ai ra j`--->nói năng lảm nhảm we--->quyết thế rồi nha!!!!!!!!!!!!

đúng thứ 3 họp off phát đầu phân công nhiệm vụ----> đứa nèo mún tham gia thì đăng ký nhanh lên --> để mama lên kế hoạch cụ thể-->còn mỗi ngày mai thôi!!!:D

chị cũng add nick của em Minh Ngọc và Hoàng Miên rùi nhé
mà các em học Văn thầy Hùng vó cảm nhận thế nào hả..? THáng 8 lớp chị nhiều đứa nghỉ học thấy quá nên thầy 'dỗi' và làm to chuyện lên..sợ wa....Đã thế làm bài Ktra , nhìn cái đề thầy chép trên bảng từ đầu đến cuối toàn là chứ..hoa hết cả mắt..chẳng cong tinh thần làm bài..đúng là bác Hùng có khác

@ZE : cái ava là ảnh của chị àh ??? trông tham ăn nhỉ !! chắc to như voi !!:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên