Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vũ Minh Tân
(Warateens)

(GIRL VĂN đâu rùi nào version 2) :)

Nội quy viết bài trong topic
1. Không viết các bài có nội dung thiếu lành mạnh (đương nhiên) hoặc có những lời lẽ thiếu lịch sự.
2. Không được viết những bài quá ngắn (định nghĩa quá ngắn là từ dưới 3 dòng)
3. Không hạn chế số bài pót liền nhau, không quy định nội dung phải liên quan đến chủ đề (câu là chính mờ :)))
--------------------------------------------------------------------------
--------------------------------------------------------------------------

Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

:beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:

:dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler:

:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:

:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

Chỉnh sửa lần cuối:
Để chị mở hàng cho em nhé Tân. :x
Năm mới lớp mình cũng có version mới, vui ghê.
Năm mới mong mọi người câu bài nhiều hơn cho nó rộn ràng.
Tết nhất, mọi chuyện không hay coi như cho qua hết. :)>-
Bây giờ topic mới, thêm những mục tiêu mới.
Học kì này lại 100 trang hả chị em???
Mong mọi người quan tâm giúp đỡ...

Cố gắng thể hiện đẳng cấp câu bài nhé :D [-x

câu là 1 nghệ thuật, người câu là 1 nghệ sĩ

Nghệ nghệ cái lông, mất thời gian bỏ mẹ [-x
Mấy bạn Văn câu trong topic mình chưa đủ sao :-/ ( sao ko đi rải rác mỗi topic 1 tí như tớ có phải hay ko :p :)) )

Mấy bố không có ý định đóng góp tử tế thì biến giùm!
Ở đây không chấp nhận bài nào dưới 3 dòng đâu nhá.
VIP đã nói thì phải nge đấy, không thì...chít :))
Tết nhất, mọi chuyện không hay coi như cho qua hết.
Chị yên tâm, em ổn mà. Tết âm lịch với em không quan trọng đâu (I swear!!!) nhưng cũng coi như một dịp để tự mình chỉnh lại cho nó thăng bằng.
Ah, quên mất, tuần sau đi học có quà cho mọi người nhá! :)

Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x

Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x

Phạm Hoàng Miên đã viết:
Tình hình là dân Văn có vẻ lép vế:( Chị Tân xem thế nào chứ hình như tụi nó ko coi chỉ thị của chị ra rì.Đang câu bài ầm ầm kìa [-x
Chúng nó là những đứa nào vậy?
Vào topic của mình giở trò câu vớ vỉn thì đánh cho què cẳng đấy nhớ!
Với lại Miên ơi! Sao mày để bài có 2 dòng vậy? Để lại đi!
3 câu thì phải tách làm 3 dòng chứ! :))

hehe,bài trên là do lỗi kỹ thuật,các chị thông cảm:D.ah,mà cho em hỏi vụ sưu tầm thơ của cụ Nguyễn là thế nào đấy???hôm tất niên em mải đi bê chè cho các chị nên ko được nghe chỉ thị:(:))

Phạm Hoàng Miên đã viết:
hehe,bài trên là do lỗi kỹ thuật,các chị thông cảm:D.ah,mà cho em hỏi vụ sưu tầm thơ của cụ Nguyễn là thế nào đấy???hôm tất niên em mải đi bê chè cho các chị nên ko được nghe chỉ thị:(:))
Chán quá đấy Miên ơi! Cái đó là để cho vụ 100 trang của lớp mình. Nhưng mà sức dân ko bằng sức mod :)) cho nên ... Hic! Không nhắc lại nữa cho nó đỡ đau thương. :-s
Nhưng mà nếu có nhu cầu thì cũng được thôi mà :D
Thơ văn là chính, câu là chủ yếu :))

:)) hóa ra là luật trong topic của con là trên 3 dòng mới được accept hả Tân

thế thì dượng hiểu roài

từ bây giờ biết mà thực hiện

đủ chưa, 4 dòng rồi nè :x

Nguyen Quang Minh đã viết:
Ăn nói cẩn thận chút đi, đùa tí cũng phải nặng lời thế [-x
Thách thằng nào dám đụng đến chân chứ đừng nói là què cẳng, *****, toàn lập ra topic vớ vẩn thôi vợ ơi [-x
Đảm bảo thế cũng còn nhẹ nhàng hơn là đi chửi người khác, right?
Hoặc ít ra cũng không bảo ấy ngậm mồm vào cơ mà? :> Thế là tử tế lắm rồi.
"*****" là cái gì thì cứ nói hẳn ra, khỏi phải lấp lửng thế!
Còn cái này là cái replace cho version 1 của GV, cái kia không xài nữa. Không ủng hộ thì thôi, đừng có ăn nói linh tinh. [-x

****** là hao nó tự động xóa, ko phải lấp lửng
Thôi, biến thì biến :D

Lớp cho nhờ đất một tí, giải quyết tí việc riêng!
@Minh: ấy "biến" rồi tớ mới nói, vì rất ngại phải cãi nhau!
Nếu ấy đọc được cũng không sao, nhưng tốt nhất thì đừng có đọc, tớ chỉ viết ra cho dễ chịu thôi!
Không ai muốn nói năng với ấy kiểu đấy, nhưng không nói cũng không được. Hiền đến mấy cũng không thể chấp nhận được cái kiểu tức giận của ấy đâu. Tại sao ấy toàn trút giận lên đầu tớ như vậy?
Tớ làm hộ ấy bài theo lời nhờ của ấy thì có gì sai sao? Tại sao ấy lại mắng tớ?
Hôm đó ấy là người chào tớ trước, vậy tại sao ấy lại bào tớ "biến đi".
Có thể lúc đó ấy tức thật, nhưng tớ vẫn ăn nói rất nhún nhường ấy đấy thôi, tại sao vào pót bài trong topic lớp Tin ấy lại chửi tớ?
Nói cho cùng, tớ đã sai chuyện gì? Nếu tớ tiếp tục chơi với ấy, liệu lần sau sẽ còn thế này nữa không?
Rất xin lỗi vì đã ăn nói với ấy như thế, nhưng mà...

Hơ, lại vác cái mặt dày vào đây xin lỗi bạn Tân vậy :D
Có gì bỏ qua cho tớ nhé ;) Lần đấy có khi là hiểu nhầm, sao lại thế này :-/
Tớ làm hộ ấy bài theo lời nhờ của ấy thì có gì sai sao? Tại sao ấy lại mắng tớ?
Ấy ko sai cái gì cả, tớ sai hoàn toàn được chưa nào :D
Thành thật xin lỗi bạn Tân ( vợ cũ :D ) và bạn Ngân ( chị của vợ cũ :D )

Hết Tin Xì tin lại đến Văn Pro, kinh quá
Dù sao iem cũng xin ké 1 chân ở đây

Hehe, wên mất là con Tân lập topic mới rồi, thía là lọ mọ tìm cái topic cũ ở trang 2

Xong lại lon ton lộn lên trang 1 tìm topic mới
---> mệt quá :(

Nhưng đến lúc nhìn thấy cái topic "đẳng cấp PRO" của lớp mình đứng nghễu nghện bên trên topic "một phong cách trẻ-một phong cách 10tin(xì tin :D )" của các bạn lớp tin thì tao ko thể nhị cười được :)) :)) :))

Khiếp, sao trùng hợp thế, toàn là ...

:)) :)) :))

Êu, con Đan Tâm, nếu mày có mò lên đây thì tao với mày nói chuyện tiếp :D

Cái thèng ngố đấy tao lại chán rồi

Giờ đang có xu hướng quay về "tình yêu ban đầu" (thèng pipi ) :)) :)) :))

Pro , pro , chúc các bẹn lớp văn năm mới đẳng cấp đã pro lại càng pro !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên