Hãy nói với tôi nỗi buồn của bạn

Buồn vì chờ... chờ mãi...

Đúng là cái giọng mình nó ngang thật :|:|:| Chat mà cũng nghe được giọng à :|:|:|:|

Đi tìm form fw... mỏi mệt...

buồn vì ... cuối tuần không đi chơi đâu, chuẩn bị lại hết cả 3 ngày nghỉ thứ 7 CN thứ 2 thì chết

buồn vì trời mưa :((
buồn vì hôm nay lại ngồi chờ mà vẫn ko đc =(( :(

Buồn vì mấy hôm nay trời cứ mưa suốt,chả đi đâu đc!
Ngồi nhà lắm lại nghĩ lung tung!

> Thảo, "đi tìm" rồi là tốt. Mà sao lại "giọng mình nó ngang thật"? - Gọi điện đi, đừng chát, tiền ko phải vẫn đề
> Các bạn buồn vì trời mưa, bên này trời cũng đang mưa ^^. MẶc áo mưa hay mang ô theo mà đi chơi ^^. Mà mưa to ko? Trời lạnh ko?

One after another, Khánh, a cool pal, now gone...:-<
Then Bách bò, will be gone soon...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Hậu ...flying to A1 :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

What's left in A2 and ECE...now that friends come and go...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

8-| dân ngoại ngữ 8-| biết trc rồi đấy 8-|

who'll be gone tomorrow ? 8-| đến đi lúc nào , ai mà biết đc 8-|

Buồn vì sáng nay vừa đi ra khỏi nhà đã gặp mấy bà già lắm chuyện :(
Biết ngay là cơ sự như thế này mà =((

Buồn vì tao không ôm mày được lâu hơn trước khi mày đi vào sân bay ....buồn vì mày đi rồi, tao tìm mãi chả còn thấy bóng mày đâu nữa, tao mới khóc như một con điên ....buồn vì tao gọi điện cho mày mà chả muốn cúp máy...tao muốn nghe giọng mày thêm nữa :((
mày đi mất rồi :(:)(:)(:)(:)((

That's alright... our friendship is more than just being with each other, right.

I believe so, Binh:):) Cheers. We'll miss K, K'll miss us, I'm sure:x

And I've got you understand me, that's enough for a friendship :x:X

----------

But still, sad,...

he's flying in a fortnight...

:(:(:(:)((

----------

But still, sad,...

he's flying in a fortnight...

:(:(:(:)((

----------

> Thảo, "đi tìm" rồi là tốt. Mà sao lại "giọng mình nó ngang thật"? - Gọi điện đi, đừng chát, tiền ko phải vẫn đề
> Các bạn buồn vì trời mưa, bên này trời cũng đang mưa ^^. MẶc áo mưa hay mang ô theo mà đi chơi ^^. Mà mưa to ko? Trời lạnh ko?

Ấy đang ở đâu???

----------

Vẫn buồn ....

Can't believe that I'll never see your face and your smile again :(:(:(:(

The hardest thing to say, is bye bye :-h :-<

Ấy đang ở đâu???

Xin lỗi nếu tớ có nói gì không đúng :">

--------------------------

Buồn quá, đang cần giải sầu đây ...
Mấy hôm trước nghe một bài hát ... mà mình có cảm giác mình đã nghe nó từ rất lâu. Ngay từ khi nốt đầu bài hát ngân lên trên đàn piano, mình đã thấy tim rung động,... rồi đến nốt thứ hai, thứ ba, thứ tư, ... đầu óc mình bắt đầu quay cuồng.

Rồi giọng hát bè ngân lên, mũi mình bỗng cay kinh khủng, mắt mình đỏ hoe ...

Đến giữa bài, trời đất xung quanh như tối sầm lại, mình không đủ sức đứng dậy để đi vào phòng nghỉ, quay ra nhìn mọi người ai cũng đang cười rất vui.
Cả khi bài hát đã ngừng lại, từng nốt nhạc vẫn còn văng vẳng trong đầu mình. Từng câu nhạc như một cái chày lớn đánh thẳng vào đầu mình.
Tất cả chuyện này xảy ra nhưng không hề làm mình nhớ lại chuyện gì buồn, nhưng mình vẫn thấy rất buồn :((

Sau đó mình hỏi cảm giác của những người xung quanh: "OK lah", "bình thường thôi", "hát chán thế", "biểu diễn bài này bằng nhạc cụ khác không hay đâu", "buồn ngủ và chán", "cũng vui mà"

Thế hóa ra có mỗi mình mình có cảm giác như thế này. Đến cả conductor còn nói:"Ủa zdậy hả, em thik bài này hả?"
:(:)(:)((

Ai giúp mình vượt qua được cơn khủng hoảng này với. Tại sao mình lại bị thế này:(( Kể cả những khi nhớ lại về bài này nữa.

if we hold on 2gether I know our dreams will never die ...
:(( 8-}

sick of playing this game alone. hide and seek.
thought two of us could played it nice. hoped so. wished...

half way around the world, where has my passion and my hope...
CT is rather small for it, isn't it?
well, 50 miles around wallingford, there I'll be.

Why only when you lost sth that you know how precious it is? :-<

buồn vì sắp khai giảng
mai phải đến trường sớm
thật là tội nghiệp học sinh

buồn vì dạo này toàn những điều vui vẻ...chẳng có j đáng buồn cả...

Hôm nay buồn vì còn mấy bạn chưa đóng quĩ lớp đúng hẹn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên