Hãy đến với Mùa hè giấy của lớp 10 Toán!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Khuất Diệu Anh
(chanhnomel)

Alo! Alo! Đồng bào chú ý!
Ngày hội 5 trường sắp tới lớp 10 Toán lần đầu tiên sẽ thể hiện tài năng cũng như sự khéo léo của mình trong cái gọi là:
MÙA HÈ GIẤY
Đến với Mùa hè giấy bạn sẽ phải ngạc nhiên và thực sự ấn tượng với những gì mà lớp Toán chúng tớ làm ra!

Mang tiếng là lớp Toán nhiều boy, chỉ có mấy mống girl nhưng roài mọi người sẽ thấy, ở lớp Toán, boy cũng như girl, bạn nào cũng khéo tay và có khả năng tạo ra những thứ đồ bằng giấy vô cùng xinh xắn: Những chiếc hộp hình trái tim, hình tam giác, hình vuông.. được cách điệu qua bàn tay khéo léo của chúng tớ để bạn đặt vào đó món quà xinh, cùng với những bông hoa giấy đáng yêu chẳng khác gì hoa thật, cả những khung ảnh bằng giấy vừa độc đáo vừa chắc chắn để bạn đặt vào đó những bức hình ghi dấu giây phút hạnh phúc của riêng bạn, những trái tim có cánh đặc biệt chỉ gặp ở gian hàng lớp tớ, do chính bạn Nguyễn Hùng Cường của 10 Toán kiêm thành viên hội Origami Vietnam sáng tạo ra, bạn có thể tặng chúng cho một người quan trọng.... tất cả đều là handmade mà giá cả lại vô cùng rẻ, thêm cả khuyến mại nữa!

Thật là tuyệt nếu như bạn chỉ cần bỏ ra một vài nghìn để có trong tay những món đồ dễ thương và đầy ý nghĩa đem tặng cho người bạn yêu quí!
Hãy đến nhé! Đến với MÙA HÈ GIẤY

Chỉnh sửa lần cuối:
Bravo!hi`
cái title này hoành tráng nhể
mày sau vụ này làm wen thêm dc khối anh đấy Diệu ah :)

Tiếc quá tớ ko phải là anh giai :D
Chúc lớp Tóan sẽ thành công nhé . Có ế thì bảo tớ , tớ mua cho ( với điều kiện gaỉm giá :))). Đùa đáy , hôm đó tớ ko đi đuợc nhưng có vẻ đồ cuả toán 1 sẽ rất hay ho mà ko mua được thì thật là phí :))

hơ hay là bọn mình làm dịch vụ tại gia cho nh~ hàng ế :)
đưa waf đến giao cho mấy bạn gái thì mấy đồng chí lớp ủng hộ cả 3 chân
hi`

Con điên! Chưa gì đã bảo ế!
Hàng lớp mình chỉ sợ thiếu thuôi! Mà có bạn đã hứa với tao là mua hết cả gian hàng của mình roài! Hê hê!
Mình giỏi rứa?

To Tú Anh:Này! Làm cá tức roài nhá!
Cả nhà mình xúc tiến đến đâu roài?
Bà con ơi: MÙA HÈ GIẤY!!!!!!!!

gian hàng của lớp mình chắc chắn sẽ được chú ý thui
đó là một phần trong gian trại lớn của trường AMS
sẽ có rất nhìu trò chơi, đồ lưu niệm
đặc biệt là giá cả sẽ rất mềm kèm theo những khuyến mãi đặc biệt

Mọi ng` nhớ chụp ảnh sản phẩm lại trc' khi bán hết veo nhá
để về tao xem với
với lại tường thuật lại chi tiết vụ bán ntn vào đây để mình đọc
Bội thu nha' mọi ng`!!! $^$

:(( sao mót xóa bài ko chút thương xót thế????:(:((
Chúc lớp Toán thành công :D (mót thấy chưa,ko phải câu bài nhé;) )

Diệu ơi bạn này có phải bạn mà mày bảo là hào phóng hứa mua hết các s/p "ế" của lớp ko??:D

Hì hì! Không phải bạn này đâu! Là một bẹn ở bên Chu cơ, bẹn í nói hùng hồn lém!
Còn bạn này thì cũng hào phóng ko kém, cá còm nhẩy!
Cảm ơn cá còm vì lời chúc tốt đẹp nhé!

Quên mứt!
Chìu nay và sáng mai, tức là sáng thứ 6, mọi người tập trung ở trường, càng đông càng tốt để làm thuyền.

Hay quá ,nếu bạn của Diệu Anh định mua hết gian hàng thì phải báo trước để còn tăng giá bán nữa chứ

Caution: Gian hàng này lớp toán làm chung với lớp Sinh đấy nhé, Mặc dù không chung sản phẩm nhưng chung gian hàng. Tại cái ông quản lí vô trách nhiệm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lạ thía? Rõ ràng là lớp Toán được trọn vẹn một gian hàng mà? Chính anh Tuấn phụ trách bảo là lớp Sinh với cả lớp Văn mới là chung mà?
Đừng đùa!

Đúng là lúc đầu như vậy đấy,nhưng trường đã quyết định lại rùi,có gì anh em giúp nhau chứ đừng tranh khách của nhau nha(Hơi khó đó)!!
To D.A:Bao giờ lớp mình họp lớp hả mày?Nghe nói mày sắp đi Anh phải ko,nhớ có wa` cho tao nhe!!!!

Sao lai dua,that 100%,ma ngay mai mo gian hang rui`,cai~ nhau lam` gi` cho met!!!

Phù , cuối cùng thì cũng thành công tốt đẹp .
Tất cả là nhờ có bạn Diệu Anh mở hàng .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên