Hàng cực độc TDK MOJO

chờ chút !
đây rồi ! hàng cho dân pro đến từ TDK mojo
link đây http://www.tdk.com/cdmp3/mojo128f.html
http://www.tdk.com/cdmp3/mojo1.html
đây là hai con mp3 kiêm đọc thẻ cực pro ! chất lượng khỏi nói ,có cả mục học tiếng Anh riêng rẽ cực chuyên nghiệp :D xem đi và contact :d giá rẻ thui ! ko đắt như giá trên TDK mojo đâu :D
chạy pin AAA => dễ dàng thay pin ! làm 3 viên thay nhau thì chạy tẹt ga :d
pic đây xem tạm nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ho ho ong anh nay di hoc marketing de :)) chang co gia gi ca

Sản phẩm này là .. vô giá :D
Như vậy thì sẽ ko bán mà để.. tặng :D :beerchug:

o` o` ! cái tai nghe kiêm đọc thẻ lại có sẵn 128mB là 1,2T còn cái kia là 1T :)) ai múc đi nào ! giá bằng nửa giá của TDK mojo nhé ! mà hàng xách tay đó :D nên chit bảo hành 3 tháng thôi :D, mua trên 5 cái giảm 50k :D

Cái này có giống cái của anh Huy hồi trước rao ko ông Ngọc? :-?

tớ chưa nhìn cái của anh Huy nào đó :D ! tớ rao hộ thôi ! :D, có hình mà Hà!

Chỉnh sửa lần cuối:
anh oi em nhà quê cho em hỏi :eek:

cái tai nghe kia cũng là MP3 ah :eek:

uah
kiểu như để vừa đi vừa nghe nhạc
mà ko bị dây nhợ lòng thòng đấy mà:D
nhưng mà ở VN
đang đi đường bị nó kéo cho 1 phát là mất luôn8-|
cái này ko an toàn à nghen:-s
trwuf khi ai đấy đến trường bằng ô tô:p

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ ! đúng các em ạ ! cái tai nghe ấy là tất cả trong một ! nhưng mà cái thằng thiết kế nó vẫn ngu ở chỗ là sao ko cho thêm tính năng kết nối ko dây với PC = sóng FM luôn ! mình học thêm 2 năm thì mình làm luôn :D , hehehe lúc ấy chắc có rồi :D
cái đấy mà dân híp họp ! sài tập tành chắc ko sợ ồn ào ảnh hưởng ai sất :))

nhưng đúng là đi đường bị dật 1 phát thì tẹo 8-}

hihi` thi mua cái kia thôi ! cả 2 đều có 128m sẵn có mà :D tuy nhiên cái tai nghe trông ngầu ! mới lại nó có lỗ cắm phone mà ! khi nào đi ra đường thì cất đi cắm phone ipod tàu mà nghe, con này có khả năng nâng cấp bằng thẻ nên tiện , pin AAA cũng hay hơn li ion nhiều vì pin hỏng thì vất , LI ion sau này chai pin , hỏng tốn tiền :D, AAA mua viên xạc về thì ...... tất nhiên cả 2 đều có FM cả

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic cái này đúng là ngon thật nhưng chắc hổng dám mang ra ngoài đường rồi :(

bực mình bác Tâm quá đấy ! toàn ko mua vào phá đám thôi cáu roài đó nhá ! em đã nói rồi , có lỗ cắm phone để nghe khi ra đường mà :D lỗ 1/8 inch ấy :D
Hàng ngon thế mà ko ai mua à ? thôi bớt cho HAOer 50k nhé ! bớt cho amser 30k :D ko được cộng dồn các ưu tiên :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Huhu sao lại cáu anh :((

Thôi mại zô mại zô.. anh em vào mua giúp cho chú KN đi nào :D
Hàng tốt, giá hợp lý.. ko mua là phí :D

(Chú KN bán đc hàng rồi nhớ mời anh đi :beerchug: nhé)

alo ! loại ko phải tai nghe thì ở vn đã có tdk của china sản xuất giá 50USD tại công ty gì ấy có trang web là www.thenho.com , trụ sở tại lý nam đế bà con tới mà xem :D

cái TDK ko phỉa tai nghe này em cũng có nhá nhưng nó nhìn hoành tráng lắm nên ko dám rao bây h nhảy vào cạnh tranh với anh Ngọc
cái mp3+thẻ nhớ của anh Ngọc 128M em phá giá còn 900k
còn loại giống hệt 256M giá 90$ nhá
ai mua đeeeee

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên