Hà là vậy đó

Ai thèm dỗi anh cơ chứ??? Em Quyên không thèm để ý đấy thôi :))
Quyên, con tằng tịu với anh Đức là mẹ mách con rể mẹ đấy

... con rể Hà là ai đấy em ... chưa giới thiệu cho cả nhà ... :)) .. mà mọi người đóng ván từ bao h sao không thấy giấy đỏ gửi cho em nhỉ ... :(( ... thiệt mất máy cái kẹo .. :(( :nono: ...mấy người này ăn mảnh tập thể đấy à .. :nono: ... b-)

"ăn mảnh tập thế"?:-? a lil bit ambiguous chị Thủy ơi
Con rể em học Anh 2 :)) Em chưa đóng ván đâu :D:D

.. ý chị trong sáng thế mà bé Hà cứ gãn cằm bứt râu thế kia là sao hả em . [-x .. b-) ....

... ái chà ... thế có phải chồng em Quyên là cái em gì lần nào đấy vào đây đòi oánh nhau với hà không em ... nếu thế thì bé Quyên chọn được bé chồng độc đáo phết đấy ... :)) :))

Không phải đâu chị ạ, con rể em mà dám oánh em à????
Mấy anh nào định lăng nhăng với em Quyên thì nhớ hỏi ý kiến bạn Hiếu 10A2 nhé :)) vợ chồng chúng nó iu nhau lém

Hiếu 10A2 uh :D hay quá :D Thế hóa ra dạo này Q đi với chồng bỏ VC uh :D Thế thì lại hư rồi :D

hừm , ko ngờ đấy , có chồng rồi mà còn vào VC tằng tịu với ông đức cơ à ?

Anh Phong nói thế ko được, lỡ chồng Q nghe được thì sao?

:-? Hix, thế cuối cùng là tôi lại có lỗi lần nữa uh :-? :(

/:)
À há!Lợi dụng lúc em đi vắng mọi người nói xấu em nhé!E hèm !buồn ghê!
Mà mẹ Hà ơi !Con với anh í li dị rồi cho nên đó sẽ không còn là con rể mẹ nữa đâu!Từ bây h anh Đức sẽ trở thành con rể của mẹ!Anh Đức có động í không nào?;) :))

Em Quyên chọn khéo thế, anh Đức sướng nhé, mà hôm trước còn thấy anh Đức tằng tịu với Hà cơ mà, như thế ko được đâu nhé, hoa thơm thì đánh cả cụm đấy hả, phải nhường anh em với chứ :))

Chính xác là không ai dám ngồi vào cái chỗ cạnh con Hà chứ chẳng có lí do nào nữa đâu,nó viện cớ chồng nó chết nhưng mà ngu đến nỗi không bịa được cho ra bịa,hehehe.

:D Anh là anh đồng ý liền :D Chỉ tội anh thấy có nhiều người không đồng ý quá :-s

Back
Bên trên