Hà Chi 21 xinh tươi :D

Lê Diệu Linh
(dieulinhle)

Hà Chi 22 xinh tươi :D

Ồ là là, chị Chi hôm nay 21 tuổi đấy. Cả nhà ăn mừng nào. Happy bday Libra! ;) :drummer: :beerchug: :guitar: :kiss1:

Chỉnh sửa lần cuối:
:) CHÚC MỪNG SINH NHẬT!

:drummer: :guitar: :beerchug: :dazzler: =D> :guitar: :dazzler: >:-D<

Mình cũng đem chiêng trống đến góp vui với em Hà Chi, chúc em một sinh nhật vui vẻ.

sao nhanh thế nhỉ? vừa chúc xong cơ mà? :)

CHÚC MỪNG SINH NHẬT LẦN THỨ 21

Em Chi moi 21 tuoi thoi a? Tre qua? (Hi..hi..hi)

Chuc em tre mai, xinh mai va luon tran tre tinh yeu cuoc song.

:) Cho chành choẹ chút...
Chi chớ chê chị chúc :).

CHEERs! Chụt chà chụt chịt !

Hè hè, khoai phết ạ! Nghĩ mãi cũng chỉ ra có mấy chữ :D.

Hồ Ngân Hương đã viết:
:) Cho chành choẹ chút...
Chi chớ chê chị chúc :).

CHEERs! Chụt chà chụt chịt !

Hè hè, khoai phết ạ! Nghĩ mãi cũng chỉ ra có mấy chữ :D.

Chúc cứ chúc, chụt chà chụt chịt cái chi?
Cứ Chờ với chờ, chẳng chê, chẳng chẳng chê :D

Chúc Chi chăm chỉ cần cù,
Càng chăm càng chỉ, có chàng cùng cheer :D

Cái càng là cái càng cua, Có canh, có cá, có cả cà chua
Có cơm có coke, có Chi chén cùng

hehehe

mà ... :confused: sinh nhật ở đâu sao không thấy trong list nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cũng đang thắc mắc. Thấy em Chi 1 năm có 2 cái sinh nhật liền. Tị nạnh quá! :D Thôi thì chẳng biết ngày nào là ngày đúng. Trúng còn hơn trượt, cứ chúc lại vậy.:D

Chúc em Chi một năm có 365 ngày sinh nhật. Ngày nào cũng vui vẻ và hạnh phúc. Mỗi sinh nhật là lại thêm một... niềm vui, thêm hạnh phúc. Chúc em ngày càng trẻ, đẹp hơn so với tuổi của mình.:D

(Chúc xong mới hiểu ra, một năm 2 sinh nhật thì bậy giờ tuy có 21 nhưng mà anh Hùng Dương thắc mắc là em Chi suy nghĩ già dặn cũng chẳng sai:p)

Chị Chi đâu rồi, ra đây với mọi người đi chứ. ( Đừng có nói là em chúc nhầm ngày đấy nhé, không thì em chẳng biết chui đi đâu đâu).
Nhưng em nghĩ Libra thì đúng là tháng 10 đấy ạ, hehe :p. Hồi bé em cũng có 2 sinh nhật, lớn lên lại còn có 1 :mrgreen:. Thế nên mình phải nói: chị Chi lớn rồi mà trẻ nhỉ :mrgreen:
Mà thôi chết rồi, hình như chị Chi 22 thì phải :oops: . Dạo này em đãng trí quá đi mất, hichic, xin lỗi cả nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:
:mrgreen:

Cười xanh cả mặt :D Một năm ăn mừng sinh nhật 2 lần thì đúng là năm nay mình cũng đã quá 40 chục rồi còn gì :D Thôi lụi cụi đi sửa lại profile thôi :"> Lần nào mọi người chúc cũng xông ra nhận, xấu hổ thật :"> Nhưng kể ra người hiền lành như mình mà thỉnh thoảng làm cho mọi người surprised cũng vui nhỉ :>

Cảm ơn Linh nhé, đầu tiên đang thắc mắc sao DLinh lại biết được :D nhưng nghĩ tinh ý một chút như Linh chắc là cũng nhận ra được, can tội đi đâu mình cũng dùng là libra thôi mà :"> :x Nhưng xin em nhá, mới chỉ có tròn 21 thôi, đâu đã là 22... :cool:

Thanks chị Hương với anh Hà, chụt chà chụt chịt, (ngượng nhỉ :D) :x

Chị Giao quý, em xin nhận lời chúc mỗi sinh nhật thêm hạnh phúc của chị, còn mỗi sinh nhật thêm "một niềm vui" thì em xin gửi lại cho chị và anh, coi như là quà sinh nhật muộn cho ngày 2/10, thế là hết tị nạnh chưa ạ :D

To anh Tuấn, em đang học ở trường Melbourne Uni, bang Chiến Thắng, ở xứ Kangaroo hay DownUnder ạ :)

Cảm ơn anh Thành, chị Bình và Kiên nữa nhé, thanks for sharing :)

PS to em ĐLinh (mãi không sửa được thói PS :p): Ngày đó xem ra chẳng có ấn tượng lắm cho lũ người đấy nhỉ, thật tệ, ngoại trừ một ông ngỏm củ tỏi và một đám người hứa hẹn sẽ tống mình vào tù :D :p

:) Hôm qua thời tiết Mel rất lạ, lúc mưa lúc nắng. Trong một ngày phải có tới chục cơn mưa bóng mây, một lúc đổ rào rào xuống, một lúc lại hửng nắng lên. Trời nổi gió. Ra ngoài phố thấy gió như cuốn mình đi, mạnh mẽ và cuồng nhiệt.

Chụp mấy cái ảnh làm kỷ niệm. Hôm nay mới mang đi rửa, hy vọng mai post được lên cho mọi người xem :)

:mrgreen:

Oa Hôm nay sinh nhật chị Chi ạ ( Bây giờ em phải gọi chị là lãnh đạo mất ;-) ). Nhân dịp sinh nhật chị , chúc chị thêm một tuổi mới với nhiều niềm vui, may mắn và nhất là sức khoẻ dồi dào trong cuộc sống. Từ ngày làm việc cùng chị, thấy chị quan tâm đến mọi người ghê. Đúng là "phụ nữ" Ams .;-)

( Em hỏi nhỏ chút nhé: tại sao hôm nọ em đọc được bài "Khảo luận về HC" là thế nào đấy hả chị ;-) ) .

:mrgreen: Cười xanh cả mặt
Sinh nhật qua rồi, nhưng mà có người vẫn muốn tặng chị Chi bài thơ, dưng mà lại ngượng nên nhờ em gửi hộ. (E thẹn nó không kể độ tuổi đâu chị ạ ;) :mrgreen:, nhỉ, "người e thẹn" nhỉ. Chị gái enjoy nhé :p

Hôm nay sinh nhật bạn Chi (???)
Nghe tin cấp báo tớ phi đến nga`y (ngay)
Bó hoa cầm sẵn trên tay
Tặng bạn mà thấy ngất ngây trong lòng
Nhờ cha, nhờ mẹ dày công
Hăm hai năm trước lọt lòng ra Chi
Trải bao cay đắng lạc bi
Giờ như tiên nữ được đi xuống trần
Mặc cho thời tiết xoay vần
Da Chi vẫn cứ trắng ngần như . . . vôi (chỗ này bí quá)
Và kìa hồng rực, đôi môi
Trông đã thanh tú lại lồi hình tim
Mắt thì rất giống mắt chim
Bồ câu là đó còn tìm ở đâu
Đứng ngoài nhìn ngắm hơi lâu
Cho nên ngượng quá, cúi đầu vào trong
Miệng đành lẩm bẩm cầu mong
Chi đẹp mãi vậy là lòng tớ vui
:love3: :smlove: :x @};- :-* :mrgreen:

L'inconnu e thẹn :rolleyes:

Cheeeeeeerrrrrrrr !

Té ra bà chị sinh sau em 1 ngày ! ( quên , 3 năm 1 ngày :D )

Chúc mừng lớp trưởng Hà Chi hehe... tớ vẫn luôn coi ấy là lớp trưởng nhé...:D Hồi xưa ở trong lớp toàn liếc trộm ấy.. hôm nay mới dám bộc bạch này.. nhưng hồi đó thấp hơn ấy một cái đầu... nên chẳng dám manh động:D Bây giờ chắc cũng tầm tầm gần bằng nhau rồi.. thì ấy ở xa quá, nên cũng không có tí ti cơ hội nào cả..

Thôi chúc ấy luôn vui vẻ.... tớ sẽ rất vui nếu như ấy hạnh phúc... mặc dù không thể làm người đàn ông luôn bên cạnh ấy... nhưng sau này... giả sử có một hôm buồn nghĩ vẩn vơ... hay trong lòng lo âu khắc khoải.... thì nhấc máy lên ... nhé:D:D:D

Sinh nhật vui vẻ :* :*

^_^ sozi bạn Hà Chi "chúa chuồn vui" (hay tại e thẹn muh ko chịu đi buôn với mọi người ở nhà ta, mấy lần rồi chứ phải ít đâu nhỉ ;) ) bữa nay tớ mới biết 10/10 là ngày của ấy vì mấy bữa rồi nhà tớ hết Vi-rô-tô nên mắt tèm nhèm hẳn đi, chẹp, cậu cam cái thổng, nhá :D !!!

Đầu cuối trùng nhau, số 2 uốn lượn vừa duyên dáng vừa cứng cáp với cái chân vững vàng thế kia mà sao kêu già là sao nhỉ, tuổi 22 hay phết của nó đấy, 1 sự kết hợp hài hòa :D, mà nói một cách trần văn trụi thì cũng mới chỉ chơm chớm tị ti thôi, nhở H.Chi nhở (híc, tự an ủi chính mình luôn :D, vặn dây cót tinh thần rèn rẹt tránh sốc đón chờ tuổi già đồng thời gợi ý khéo mọi người hihi).

Chúc bạn H.Chi luôn xinh tươi và gặt hái nhiều thành công trên mọi mặt trận, nhá! hihi... ;)

Nhân tiện quay sang gườm LêChi, mắt rơm rớm...hức!

Chỉnh sửa lần cuối:
:mrgreen: Vẫn không kìm được cười :) Sướng thật đấy, không khí tiệc tùng vẫn kéo dài âm ỉ đến tận 2 ngày hôm sau. Thanks mọi người nhiều nhiều :x:x:x:x :)

Trả lời em Trung trước nhé, bài viết đấy là quà sinh nhật của chị đấy, thế ngoại trừ ảnh em HAnh với em HNga ra thì em đã có quà gì cho chị chưa? :p

Phương sinh ngày mùng 9 à? Tháng này nhiều người loi choi đòi ra đời nhỉ :) Tính ra chị đã biết lần lượt mùng 9,10,11,12 rồi, chưa kể mùng 2 với mùng 6 nữa :D Happy belated bday to you too (vừa nhận được offline của em :) )!!!

Linh định cho chị ăn một quả dưa bở to tướng vào ngày này hay sao mà có vẻ úp úp mở mở thế :) Nghe giọng "tớ ấy" thì đoán là cùng tuổi (cũng chưa già lắm để hết e thẹn :D) nhưng chả nghĩ ra là bạn nào cả. Bạn hiền Lệ Chi thì đã chúc ngay sau rồi :p

To Lệ Chi iu quý: Reply lại ấy cuối cùng mà vẫn hơi bị bổi hổi bồi hồi.... thế hóa ra ngày trước GM cũng để ý đến mình à... hồi đấy cứ tưởng GM giống như anh GM cơ, thế mà hóa ra không phải :D :D :D Nhưng kể ra ngày đấy vui nhỉ... bây giờ nghe LChi gọi lại là lớp trưởng vẫn thấy thích, bao nhiêu là kỷ niệm :) :x

Ảnh scan được rồi nhưng không post lên được vì thấy bảo file lớn quá. Em thì không có chương trình trong máy để resize lại nên cũng chưa đưa lên như đã hứa được. Khất sang hôm sau vậy :) (GM chờ thêm một chút nhé :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Reply xong mới thấy post của bạn Trang. Cảm ơn ấy nhé. Vẫn quý ấy như ngày nào khi ấy bảo ấy quý tớ nhỉ :D Thế nên đừng lườm Lệ Chi kẻo tội nghiệp bạn ý, chuyện từ lâu lẩu lầu lâu rồi mà :D

Ấy, chúc mừn sin nhựt chị Chi, chúc chị luôn mạnh khoẻ, trẻ đẹp, bé bé , xin xin như trong ảnh ý hihi :mrgreen: , mỗi năm thêm vui.
Sinh nhật vui vẻ, đợi chị post ảnh lên rồi em mang bánh đền vì chúc mừng sin nhựt muộn ;) và pháo hoa ra đùng đoàng vài phát cho tưng bừng :mrgreen:
Một mình một góc :smoking:

Cả nhà cùng vui :mrgreen:
left-aligned column_image001_2.jpg

Độp độp...đùng đùng...đoàng.... 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên