...:HÓA 1_không chỉ là một cái tên:...

Trần Bảo Ngọc
(Trần Bảo Ngọc)

kìa chữ H, chữ H, bắt lấy chữ H
vớ lấy chữ o, túm được chữ a
số 1 rất to đứng ngay bên cạnh
nhanh lên nào, vô đây nào, nào Hóa 1 vô đây
nhanh lên nào, vô đây nào, nào Hóa 1 vô đây
Hóa 1 join together
:) 0:) :x :-/ 8-} :| ;;) :(( ;) 8-| |-) :eek: =; :* :)) :> :-s :-$ [-( :-? =D> [-x :)>- /:) b-) ..............

biết là lớp mình có topic rồi, có đến mấy cái liền,...........
biết là mình đang gây thù chuốc oán với một số người nên có khi chẳng ai vào topic này...........
nhưng mọi người muốn có một topic có tên mới còn gì?
kệ cứ lập mất có tẹo công sức, từ trước đến giờ mất cả rổ công sức rồi mà còn bị chê bai này nọ, giờ mất thêm một ít cũng chỉ thế mà thôi............ :))
@mod: nếu trong vòng 3 ngày không có ai vào thì làm ơn lock hộ iem cái topic này đi cái.;)

Sao thay vì lập 1 cái mới ko xin đổi tên cái cũ , chẳng lẽ cứ phải để tên ấy thì mới đc hay sao , ko ai nói là chê bai cả 8-} , mọi người phải cảm ơn ấy về vụ đã lập cái kia để cho mọi người vào , dù là lúc đầu hơi vắng nhưng sau cũng đủ đứng thứ 3 trong box 0407 này , ko lấy gì để chắc chắn cho việc những ai thù ghét ấy thì sẽ ko vào cả /:) Sao cứ cố phải tìm cách để loại mình ra khỏi tập thể như thế .

Các em vào link dưới sign anh vote cho chị Nguyễn Thu Hà - sbd 784- cựu học sinh L2 03-06 đi thi Hoa Hậu VN năm nay, cảm ơn các em rất nhiều
P/s: có thể vote nhiều lần bằng cách vote xong close lại mở cái mới ra :D

Công nhận em thấy trong số các cô thi Hoa Hậu VN này toàn có thỉ số trung bình là 84 - 60 -90, chắc là số đẹp :))

Mày vẫn thế, rào trước đón sau làm quái j.
Ghét cũng đã ghét, thích cũng đã thích, sao phải khổ thế.
However, I always support U in any case

Đã định cạch HAO rồi nhưng mà lại phải lên tuyên truyền vụ triển lãm KT. Rồi lại đọc được cái topic này, hóa hay :D
Con ơi làm j phải khổ thế hả con ??????
Bố con mình rủ nhau cạch HAO đi cho nó nhẹ đầu :D Ai ghét cứ ghét, mà mình ghét ai thì cũng cứ vẫn tiếp tục :D
À quên, đằng nào thì cũng vào rồi. Mọi ng` cố gắng đến ủng hộ triển lãm KT nhé. Thông tin chi tiết xem tại site :
http://bantaydacam.com/
http://www4.ttvnol.com/clbthangnam/753130/trang-4.ttvn

đồng ý với bố và HA
mod lock hộ iem cái topic này cái
@TH: đổi tên? thế sao mọi người không đổi đi, còn muốn nghĩ tớ muốn có tên tớ thì cũng được chẳng phải ai cũng muốn có tên mình còn gì?làm người quan trọng của tất cả mọi người(cái này có đứa đã nói với mình_tất nhiên không phải ấy) mk, chẳng để làm cái gì hết!

Back
Bên trên