Guys trả lời:Chấm điểm con gái đê!!!o:)

Phạm Quốc Nhật Phương
(Hunter Killer)

Như mọi người đã thấy được các bạn con gái của chúng ta đã cho ta thấy các bạn ấy đã nghĩ ra sao về con trai thời nay thì nay tớ mạn phép được thay mặt giới guys thành lập topic này!!!(quá dũng cảm) :)>-
Tôi xin nói trước là việc chấm điểm này không hoàn toàn dựa trên một tiêu chí cụ thể nào,mà đơn giản là nhận xét của con trai về con gái+bình luận+dẫn chứng cụ thể<----rất ít nhưng đã là quá đủ để một số bạn bị đi cầu thang!:))
Nhắn thêm,nếu có bạn nào không đủ can đảm như tớ mà nêu lên ý kiến thì có thể liên lạc với tớ,tớ sẽ thực hiện hộ!:))(yên tâm,tớ đảm bảo an toàn thông tin tác giả!!!!!!!!!!!!
Nào,xin mời mọi người tham gia!!!!
(tâm trạng tác giả:run gần chết!!!!!) 0:) b-)

Ấn tượng nhất là những girl nào ném rổ bằng hai tay mà vào liên tục , nhất là mấy bà chị trong tuyển trường , nể thật đấy !

Con gái là những trường hợp rối loạn đa nhân cách, 1 người mà thể hiện rất nhiều bộ mặt ... nếu là con trai, xin chớ nhìn con gái từ một phía, kẻo để một lúc bạn ý quay mặt thật lại thì hối không kịp ... :D

:-/ Sao lại run, chấm thì sao. Cho tớ chấm với :p

Ko, phải chấm Phùng Anh Quân của 10L2 và ngài chứ. :)) :))

hè, thôi

tập trung chuyên môn đê :D

ko đùa cái nhờ :D

ai cho đề cử đầu tiên đê :D

đề cử một lê thu phương, xinh đẹp, cao to nhất trường

Đề cử 2 người là Phùng Anh Quân - HOT GAY L2 và Hồ Bích Ngọc - HOT GIRL L2

con hàng của 10 hóa 2 thì phải nói là điệu khủng khiếp rồi, mời mọi người đến gặp trực tiếp sẽ thấy, thêm 1 điều nữa là, con hàng được rất nhiều khách theo đuổi, hè hè...
thêm 1 đề cử cho Hồ Ngọc Bảo Ly lớp 10 hóa 2 , tên thường gọi là "Hồ Ly đẹp trai" nghe cái này là đủ biết về bạn đấy rồi!

Quyết tâm lấy vợ Việt Nam,sắp về thăm hè này,girl nào đi chơi cùng mình không????

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
con hàng của 10 hóa 2 thì phải nói là điệu khủng khiếp rồi, mời mọi người đến gặp trực tiếp sẽ thấy, thêm 1 điều nữa là, con hàng được rất nhiều khách theo đuổi, hè hè...
thêm 1 đề cử cho Hồ Ngọc Bảo Ly lớp 10 hóa 2 , tên thường gọi là "Hồ Ly đẹp trai" nghe cái này là đủ biết về bạn đấy rồi!
Nhân này lose five points [-x [-x [-x

Toàn một lũ vô công rồi nghề thế này , con Vũ đĩ cẩn thận đấy , mày cùng hội cùng thuyền với tao cả , con ạ . Tôi nghĩ là các bác đi sai hết chủ đề rồi , đây là một topic để bàn bạc nghiêm túc chứ ko phải để chọc ghẹo , đá đểu nhau hèn hạ thế này ( chết , lỡ lời , thông cảm )

To Hiếu: đề nghị ko nói bậy nhé. Hot girl 10H2 mà ăn nói như thế à? Mà có đá đểu gì đâu nhỉ, toàn nói đúng sự thật đấy chứ. :) :)

sao cái ông phạm quốc nhật phương mình chưa bao giờ nhìn thấy nhỉ

Nhìn thấy làm sao được, nó học có được 2-3 tuần chứ mấy, rồi biến đi Thụy Sỹ roài!

Thấy bạn Trí Hiếu có vẻ hot quá nhờ! Đã được ngắm dung nhan! :))
Còn vụ chấm bạn gái hả? Cho bẹn nèo lớp tớ cái nhỉ, mà cũng chả ai biết, thoai, bầu em gái tao HỒ LÊ VI NGÂN 10 Văn!

hix, tao ko có ý kiến về vấn đề này, nhg đừng xúc phạm các bạn nữ quá là được :D

Back
Bên trên