Guitarist 05-08 đê

ờ thì hay :|
bài endless love nó ntn ý nhở?
( ôn Đại chưa :-s ?)

Bài đấy dễ tập được nhưng để hay thì phải mất chút ít thời gian ( nhưng mà bài này để hay thì vẫn dễ :D)
Tab thi chẳng qua mới tập chưa biết nó thế nào chứ đọc tab dễ hơn đọc bản nhạc

romance thì có j`
Thường thôi
Đến tao mới sờ vào đàn cũng oánh được câu đầu :D b-)

hehe
tao ko bít đánh
nhưng ít ra hơn mày bài bé bé bồng bông :D:D

Đánh được bài đấy thì thường thôi, đâu cần phải khoe ;) Cái cần là đánh có tình cảm

tình hình là khổ thân thằng Chick...:( Topix như thế này mà nó ko đc bon chen :-s

Tình hình là lớp toán 2 có bạn đánh guitar điện hả??? :D Thấy bọn A2 khoe suốt....:))

tình hình là mấy bạn a2 đang rất hâm mộ thằng VM toán 2 ý :D (ko có tao đâu nhé)

mà bật bông mấy cái bài bé bé bồng bông ý ai đánh chả được, tớ ngồi tự mò mấy ngày là oánh được liên khúc ai hỏi cháu + 1 con vịt + te tò te đây là ban kèn hơi + ....

oánh guitar học classic trước hay chứ
hôm nào tâm trạng ngồi oánh có mà ... :D ...
còn dần dần tập đệm sau

Chỉnh sửa lần cuối:
oạch hâm à
phải học đàn gỗ trước rồi điện sau
đàn gỗ khác gì đàn điện chỉ cái thêm cái gì gì vào thôi (ko biết cái gì gì là cái gì gì :D)
còn nghe hip hop thì học điện làm gì :D

nguyễn thế phong đã viết:
Cái tab đấy cho nh~ đứa pro thôi
Mới học đố oánh được

i am chic : phong iu ui, may` mãi mãi chỉ là noob thui, tab dành cho người mới tập, nhìn bản tag dễ gấp trăm lần nhìn bản nhạc, mày có cần bổ túc mấy buổi "nhìn tag" ko ??? đến nhà tao .... mặc dù tao gà lắm ....

tao : hoc 2 năm + ---> nhìn nốt kém ... nghe kém.... phá bài chậm ... :))

học điện dễ hơn học gỗ nhìu ... điện thế tay, chạy nốt đơn giản hơn ....

mình gà wa' ... mới chới được mấy trang đầu của a-tri-as :))

dạo này ở lớp phá bàn ghế ghê wa', đấm bàn uỳnh uỳnh, tay cứng lại, đánh đàn thấy vất vả :(

mà bác nào trình cao thì đánh thử cái bài romance ragtime chic post hôm trước đi ?? khó lòi cả mắt ra ... đánh thì được nhưng dễ mà nhớ được đó :)) :))

tao học 2 năm roài nhưng có biết đệm là gì đâu :p ( đơn giản vì ko thuộc nốt :)) ), hôm nào tâm trạng --> over night --> thú phết, hoặc là dùng voice chat --> guitar online cho bạn í ;;) nghe cũng "thú" :D, thỉnh thoảng người ta khen cho 1 câu .... ấm cả người :)) :)) :)) :))

----------

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Đánh được bài đấy thì thường thôi, đâu cần phải khoe ;) Cái cần là đánh có tình cảm

chí ní, nhưng nhìu bài bài "kho dễ tình cảm" đâu :p, dánh "chôi" chảy được còn khó :))

( câu cho lên trang 1 )

Chỉnh sửa lần cuối:
ghi-ta điện cũng hay nhưng học ghi-ta gỗ thích hơn(đỡ tốn điện)

câu này thâm thúy vãi...:)):)).....

gần nhà tao có 1 ông ngày nào cũng ôm ghita hát đến 11h đêm...
sáng 5h ông ý lại dạy hát tiếp...8-}...mà toàn hát mấy bài kiểu Cô Hái Hoa ơi vv..mấy bài nhạc sến...:((...

làm hàng xóm ai cũng phải dậy lúc 5h cùng....:)):))...
chúng mày có muốn làm quen không...

ổng tên giang...nhưng hàng xóm quen gọi là Giang béo..:)):))

Trần Huyền Trang đã viết:
i am chic : phong iu ui, may` mãi mãi chỉ là noob thui, tab dành cho người mới tập, nhìn bản tag dễ gấp trăm lần nhìn bản nhạc, mày có cần bổ túc mấy buổi "nhìn tag" ko ??? đến nhà tao .... mặc dù tao gà lắm ....

tao : hoc 2 năm + ---> nhìn nốt kém ... nghe kém.... phá bài chậm ... :))

học điện dễ hơn học gỗ nhìu ... điện thế tay, chạy nốt đơn giản hơn ....

mình gà wa' ... mới chới được mấy trang đầu của a-tri-as :))

dạo này ở lớp phá bàn ghế ghê wa', đấm bàn uỳnh uỳnh, tay cứng lại, đánh đàn thấy vất vả :(

mà bác nào trình cao thì đánh thử cái bài romance ragtime chic post hôm trước đi ?? khó lòi cả mắt ra ... đánh thì được nhưng dễ mà nhớ được đó :)) :))

tao học 2 năm roài nhưng có biết đệm là gì đâu :p ( đơn giản vì ko thuộc nốt :)) ), hôm nào tâm trạng --> over night --> thú phết, hoặc là dùng voice chat --> guitar online cho bạn í ;;) nghe cũng "thú" :D, thỉnh thoảng người ta khen cho 1 câu .... ấm cả người :)) :)) :)) :))

----------

chí ní, nhưng nhìu bài bài "kho dễ tình cảm" đâu :p, dánh "chôi" chảy được còn khó :))

( câu cho lên trang 1 )

à uh`, mai là chicki được mãn hạn tù :D:D:D:D

dạo này tao sao nhã món guitar wa' tời nun :-s :-s :-s :-s

nhắc lại : tớ nà chic béo lớp địa

Chik nói như shit
Mới học đố nhìn tab mà oánh được
Mà có tự mò oánh được cũng đảm bảo hỏng tay 8-}

:)) tình hình là mai đc mãn hạn tù nhưng mà nhà mày cũng có mạng đâu hả Chick.....

hic...2 đứa này câu bài với nhau mà dùng chung 1 acc...hay quá....quả là 1 cách câu hết sức hiệu quả...;;)...hôm nào tao cũng phải thử mới được...số bài tăng đôi nhá...hay ghê...

sao vẫn chưa thấy nói gì nhìu về guitar nhỉ...
bạn nào lập ra topic này...vào trình diện mọi người nào...
cho ý kiến phát biểu đi chứ...

Khiếp hôm trước ở chỗ tui học đàn có đứa mua cái đàn đến 5 triệu để mà tập,lại còn mang ra ngoài đường nữa chứ,có thằng nào giật mất thì vui(tui sẽ làm việc đó)8-}8-}

Back
Bên trên