Guinet và các mẩu chuyện đáng để mà nhớ ....

Anh Khánh cá với anh Sơn là con người có thể nhảy từ tầng 5 xuống đất vẫn không sao. Kết quả thì ai cũng biết rồi đấy.

Cú vật , cái topic của mình hay như thế mà bao nhiêu người vào nói klung tung , tức quá , anh Nam chè , bọn em 2 thằng cá với nhau vật chân với 1 con gì gì đó trong vườn bách thú , kết quả là em thắng còn anh Khánh thua đau , tiếc vật , cái con đó khoẻ rã man ,,,, thương anh Khánh quá
:D

Tran Tuan Son đã viết:
Cú vật , cái topic của mình hay như thế mà bao nhiêu người vào nói klung tung , tức quá , anh Nam chè , bọn em 2 thằng cá với nhau vật chân với 1 con gì gì đó trong vườn bách thú , kết quả là em thắng còn anh Khánh thua đau :D
Mày vật nhau với Khánh à, mà sao mày bị nhét vào vườn bách thú thế. Khổ thân.

Tao với thằng Sơn vào Bách thú để táng thằng bố mày đấy!
Tao đã ko thích động vào mày thì thôi, còn cứ lôi tao ra mà nói, đừng có làm tao cáu!

Mày thử cáu xem.Tao về tao mách bố Thân của tao thì mày chết. Bố Thân của tao giỏi lắm nhá, mà có dám đọ với bố tao xem đít ai đỏ hơn ko ? Ờ ờ !!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Phan Hoài Nam đã viết:
Mày thử cáu xem.Tao về tao mách bố Thân của tao thì mày chết. Bố Thân của tao giỏi lắm nhá, mà có dám đọ với bố tao xem đít ai đỏ hơn ko ? Ờ ờ !!!

Ôi sợ quá, em xin thua anh Thân, đít em mà bị hắc lào thì mới đỏ được hơn đít bác Thân....thôi từ giờ em biết thân biết phận rồi, ko dám động vào bác Thân nữa đâu ạ, ôi sợ vãi đái !!!

Tao không ngờ là mày phải vác cả quyền admin ra để sửa từng câu nói của tao đấy Khánh ạ.Là cái thằng đàn ông có cần phải làm trò đấy không.

Đối với cái loại người như mày thì tao có thể dùng bất cứ thủ đoạn gì ! Chỉ nên tử tế với những người đáng được tôn trọng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Góp í anh Khánh phát!

Quả avatar của anh làm em đau quá. Anh em nể nhau thay con avatar đi cái nhỉ.

Cái avatar của tôi vỗn cũng tử tế lắm. Nhưng từ hồi vào HAO, đọc cái bài thơ " Giã gạo " mà cậu lấy làm sign thì tự nhiên nó lại thành ra như thế đấy chứ :D

Bài đấy như thế nào hả Khánh..
Post lại xem nào

Haha , bái phục anh Khánh , ,,, Nhìn cái này của anh mà em tự nhiên lại thấy thèm thèm thế nào ý , không hiểu anh tìm ở đâu thế , share cho em 1 cái nèo ,,,,

DM chúng mày có vài đứa ở nhà, cố mà thương yêu đùm bọc nhau, ***** gì suốt ngày lôi nhau ra chửi ***** chán à?

Góp ý anh Nam chè phát: anh bớt cái mồm anh đi, ***** post thối có ai bảo anh câm đâu?

Góp ý anh Khánh phát: anh quan trọng hóa vấn đề quá, anh thử xem em từ trước đến nay có bao nhiều lần bị các anh lôi ra châm chọc rồi? mà lần nào em cũng như anh thì chắc ko sống được đến bây giờ đâu. Nên thông cảm cho bạn bè chút, em cũng thỉnh thoảng hay ở trong hoàn cảnh của anh Nam chè nên rất hiểu bạn :D

Lên đọc các anh chửi nhau nhiều rồi, nhưng bây giờ mới reply cái cho hạ hỏa, T2 bây giờ tản mạn hết rồi còn mấy đâu nữa mà còn chia rẽ?

Tao bt có bao giờ chửi nhau với anh em đâu! Chẳng qua là tao ko thích dây dưa với những loại người mà tao khinh ghét thôi! Rất cảm ơn thiện ý của Hoàng, nhưng có lẽ ko cần phải làm thế đâu ;)
@Bình : vẫn thấy cậu lên TTVN đều đều mà bên HAO này thì im hơi lặng tiếng quá nhỉ....Xem lại sign của Thanh!
@Pín :Bên svxd, những thứ cặn bã như thế ko thiếu, thích thì vào đấy mà kiếm. Tiện thể tìm hiểu xem tại sao lại có câu "Thẳng thắn rạch ròi nòi XD, a dua nhỏ mọn bọn...e hèm" :D

To Khánh... Bên TTVN tớ vẫn lên đều,bên này cũng thế nhưng ít tham gia được với mọi người tại vì ít chơi offline nên chả biết tình hình thế nào mà tham gia...Có vụ gì định tham gia thì toàn biết muộn..Thế mới đau.
Em Hiền cứ toang toác cái mồm lên thế hả.Anh làm gì kệ anh chớ.Em lo quản "chồng" đê.Sang đấy tí tởn vừa thôi nhá [:D]

anh thấy em đi rồi là mới dám to mồm thía đấy , hồi em ở VN, anh chat với em ngoan lắm cơ mà, có dám thế đâu , kin kin, vừa mới đi đã làm phản rồi :)) , anh cứ nhớ đấy, năm sau em về chơi, đến Hoàng Cầu :))...............hehe, biết nhà anh Bình rồi :))

ở đây có mấy bạn người Pháp đẹp zai dã man hehe:)) , nhưng ko = cái Avatar của anh BÌnh :));)

Đợt vừa rồi lớp mình tụ tập suốt, vừa liên hoan vừa SN cũng được vài bữa phè phỡn. Bình ko đi thật là đáng tiếc! Sắp tới cũng sẽ có vài vụ đầy hứa hẹn, chịu khó liên lạc để biết thêm chi tiết đi Bình ;)
À, theo anh em, tôi có nên thay avatar ko? Ẹt min lại PM rồi, sợ quá :D

u*`m,,, hịêp sĩ cũng phải có lúc nghỉ !!! THân , Du ... 2 đệ bắt tay giảng hòa đi :D

Ở đấy có Hiền cô nương , huynh đệ ta cùng nhau chiêm ngưỡng và tận hưởng , há phải vui hơn chăng , hehe ?

Vũ Xuân Tùng đã viết:
Ở đấy có Hiền cô nương , huynh đệ ta cùng nhau chiêm ngưỡng và tận hưởng , há phải vui hơn chăng , hehe ?

Anh dê nó vừa vừa chứ , dùng từ ngữ gì mà kinh kinh thế nào ý, dạo này ko gặp anh Tùng online nhỉ, trường em ko đc chat, chỉ đc dùng net miễn phí, chán bỏ xừ , vào YM mất 1£ / 20' đắt vãi :))

Anh Tùng :x, khi nào anh về VN thế , anh em mình đi chơi :)) ;) :D

Back
Bên trên