Good luck to all of you ;)

Thanh Hà
(thanh ha)

Nói bây giờ có lẽ là hơi sớm, nhưng chắc trước khi thi các em cũng không có nhiều thời gian lên mạng. Vì vậy, Ban Quản lý nhân sự muốn gửi tới tất cả các em: Mai Hồng, Đỗ Việt, Thành Trung, Mai Hương, Đức Hòa, Thục Hiền, Vân Trang, Hoàng Minh, Ngọc Phượng, Linh Ngân, Thanh Phương, Nguyên Phương, Thu Trang, Khánh Duy, Lam Giang, Sơn Tùng, Thanh Hương và tất cả các em lớp 12, thành viên của HAO - những sinh viên tương lai - những lời chúc tốt đẹp nhất. :) :x

Các em sắp bước vào những kỳ thi quan trọng, đánh dấu một bước ngoặt lớn trong cuộc đời các em (nghe hơi văn vẻ nhỉ :p). Mỗi người đều có những định hướng riêng cho tương lai của mình, đều có những ước mơ và hoài bão. Chúc các em sẽ đạt được những ước mơ của mình, chúc những hoài bão của các em đều trở thành sự thật, chúc tất cả các em thành công. :x :x :x

Hãy tự tin để là chính mình, ;) hãy tự tin để đạt những kết quả cao nhất trong kỳ thi tốt nghiệp và Đại học sắp tới. Chị tin là các em sẽ thực hiện được những dự định của mình. :tongue: :x

Mọi người đều mong chờ các em quay trở lại tham gia vào HAO. Hẹn ngày gặp lại với niềm vui và nụ cười rạng rỡ trên môi. :)

Good luck to all of you! :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc các em thi tốt, vào được trường và chọn đúng ngành nghề mà mình yêu thích. Hẹn gặp lại những cô cậu sinh viên tương lai.

hi` em cũng chúc tất cả các anh các chị lớp 12 thi tốt, đạt được kết quả mong muốn và sau đó tiếp tục gắn bó với HAO để còn truyền đạt kinh nghiệm cho lớp đàn em bọn em chứ:D:x

Đặc biệt em thay mặt box 0205 gửi lời cảm ơn và lời chúc tốt đẹp nhất đến anh Hòa, chị Mai Hồng và anh Đỗ Việt, là những người thuộc khóa 0104 nhưng cũng là thành viên trong gia đình 0205, chúc mọi người thi tốt để còn tiếp tục offline cùng box mình nhé, khi nào 3 người thi ĐH xong sẽ có offline dành riêng để chúc mừng;):x

Hì hì,tình cảm thì dạt dào nhưng lời thì ít,chỉ bít chúc mọi nguời 1 câu :thi tốt!GOOD LUCK ;) còn lại thì mọi ngừoi tự hiểu tấm lòng của bậc đàn em nhé B-)

:p
Hóa ra chị Hà hẹn em lên net là thế này ^_^, thx so much :* :x :x :x

To Zzang: em ới, thi dh xong hãy off nhé ;) >:D<

Tất nhiên là các em sẽ thi tổt rồi, nhỉ :> @};- :beerchug: chuẩn bị tiệc ăn mừng thôi.

Đính kèm

2.4 KB · Xem: 13
Nào vào chúc các bé lớp 12 (hic, cứ làm như mình nhớn lắm ý nhỉ ? :p) thi tốt năm nay nhé. Thi đâu đỗ đấy, đi đâu vào đấy nhé ;) :X :*
Đặc biệt chúc các em yêu của chị, đạt được những mong ước của mình nhé :*.
Thi xong cho tốt, anh Hà anh ý mở đại hội HAO online đấy :D, anh nhỉ ? :p
Còn cả đi chơi nữa nhá :*

:x

Mặc dù tớ cũng thuộc tốp 0104 và đang thi nhưng cũng chúc các bạn 0104 năm nay thi thật tốt, chọn trường nào là đỗ trường đấy nhé ;)

Hôm trước em có lên đọc lời chúc của các anh chị nhưng đến hôm nay mới vào cảm ơn được , vì sợ nói trước bước không qua. Tuy em mới tham gia chưa lâu nhưng em rất cảm động trước tình đoàn kết thân ái mà các thành viên giành cho nhau và cho khóa 01-04. Một lần nữa xin cảm ơn mọi người rất nhiều.

Á à!! xúc động quá nhờ :->
Em cảm ơn tất cả mọi người, cảm ơn anh Hà, chị Hà, chị Giao..., cảm ơn Zz và box 02-05.. tóm lại là nhiều người :D

Back
Bên trên