girl xinh các trường đại học

ơ cái chị này cũng xinh mà :-j mỗi tội make nhìn ghê quá :-/

nhg cái chị này là chị lÊn Hoạ Minh hay Nỡm í nhờ :)) anh Kiên poz thì tiện thể cho luôn lên đi :)) jk :))

tao chẳng biết nó có bệnh hay không nhưng mày bảo nó ko xinh thì mắt mày đúng là có vấn đề *_* mà tao đọc blog nó viết cũng hay cơ, chả hiểu bệnh ở điểm gì >.<

bệnh ở chỗ hay đấy =)) toàn tự sướng ra đấy :)) ko có cái j` là thật hết ... tham khảo blog anh Nỡm :-B :))

tớ nghĩ bạn Kiên cứ chơi post ảnh từ 88 trở lên ý :p NHư mấy cái ảnh trang đâu ý :p Xinh :D

Tớ nhom chút xíu thôi .Nếu xấu thì bảo tớ để del đi :D
Bạn này tên Trang -ĐH Hà Nội 1988
NHìn ngoài xinh lắm :x
[/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:
89 cũng ĐH cũng fải cho post chứ ạ :))

hình như HAO nhà mình còn có thêm topic bàn luận và đÁ link chi tiết ;)) anh Kiên nên đỌc và tham khảo :)) còn cá nhân thì thấy chị này gặp ngoài cũng chẳng đến nỗi lắm :D

make n` đến lúc để trạng thái thiên nhiên thì sủi cảo đừng hỏi :)|

hơ có người make xong vẫn giữ đc da đẹp mà :-j
mà chị này make đạm chắc là party :-/ hoặc diễn thì mới make đậm tn chứ mấy ảnh trên có make j` mấy đâu ạ 8->

ảnh đấy là hôm show HHT gì năm ngoái mà :D lúc nào lên sân khấu chả phải đánh đậm, chứ ngoài đời bố ai điên mà đi đánh thế này :))

vâng :D lúc nhìn từ dưới lên thì bt vì đèn nó chiếu hắt vào mặt chứ make như bt lên sân khấu là chìm luôn đấy ạ :)) nhìn Mi Vân make cũng đậm mà :D chẳng qua nhìn chị Trang thô là do trán k có mái thôi +____________+

model chị nào chị nấy như tuồng í :))

thôi thống nhất cắt riêng mặt còn nh~ fần khiếm khuyết cho vào recycle bin :))

ảnh đầu tiên trông trong sáng thánh thiện mà 8-}
nhưng mà càng xuống dưới càng :|

Back
Bên trên