girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái con dở hơi kia

Tao lấy lyric bài ấy vì nó hợp với "tâm trạng" tao

Còn việc tao hỏi mày là tại tao thấy nó dễ nghe

-->hỏi lại xem mình có nghe đúng ko

Còn tao thấy cái sign của tao chả làm sao cả

Lấy từ simpleplanonline đấy con ạ :))

Với lại chỉ có mỗi đoạn ấy là hợp thoai :D

Công nhận lớp mình đỉnh thật, đấu giá vãi siêu==> được gian hàng ổn nhất mà lại rẻ nhất mới hoành tráng chứ==> bái phục bái phục
Wa này cố gắng làm cho hoành tráng đê phải làm cho ra trò chứ nhỉ, nhưng nói chung có j` phải bí nhật chứ nhỉ, ko nên oang oang nói ở đây==> đúng là tội lỗi tội lỗi

Chúng mày ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hôm nay con Phương hát đỉnh ra trò, nhảy nhót wa đỉnh chỉ co điều hát hơi nhỏ thôi, ko nghe rõ lời lắm, nhưng du sao thế cũng tuyệt vời lắm rồi chúng mày nhỉ ????Vô tay khen bạn nào

thế á!!!!!!!!!!!huhuu! tiếc quá tao chả được xem!!!!tất cả là tại đi mua mũ nhưng cuối cùng xôi hổng bỏng ko?????/chả làm được cái gì cả!!!!!!!!!!!
THế chắc là lọt vào vòng trong rùi chứ hả?????????chúc mừng! chúc mừng =D> =D>

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
Công nhận lớp mình đỉnh thật, đấu giá vãi siêu==> được gian hàng ổn nhất mà lại rẻ nhất mới hoành tráng chứ==> bái phục bái phục
Wa này cố gắng làm cho hoành tráng đê phải làm cho ra trò chứ nhỉ, nhưng nói chung có j` phải bí nhật chứ nhỉ, ko nên oang oang nói ở đây==> đúng là tội lỗi tội lỗi
Không khí đấu giá tới giờ vẫn còn "lâng lâng".
Tao không hiểu sao tại sao hôm qua tao với bí thở lớp mình lại máu thế.
Cũng ra giá, cũng ... vênh như thường.
Khổ thân các bạn lớp Hóa 1, 870.000 mà vẫn về không, mình có 700 mà lại được. Cái đấy gọi là "người giàu cũng khóc", nhể? :))

chào cả nhà! em chính xác là dân ngoại đạo đấy ^-^(có khi sang năm sau em sẽ chuyển biên chế sang đây) nhưng mà tại chị Thu lôi em vào để góp phần thực hiện kế hoạch đầu năm mới (câu tới trang thứ 100) he..he..
và còn một việc nữa là chị Thu sẽ gửi truyện "Lục Vân Tiên" do em+con bạn em vẽ.Dĩ nhiên là không tử tế như trong truyện thật rùi ^-^
(e..hèm..công cuộc quảng cáo là một khâu vô cùng quan trọng khi phát hành truyện)
đầu đuôi là thế này, 2 đứa bọn em (cùng trường cùng lớp cùng bàn...) ngồi học Văn, truyện Lục Vân Tiên, nhưng chán quá-->ngồi hí hoáy vẽ bậy. nhưng sau cảm hứng lại tuôn trào thế là vẽ hẳn thành một câu chuyện Tân Lục Vân Tiên ^-^ Đọc truyện này mọi người có thể thấy một Vân Tiên hoàn toàn mới và cả kIều nguyệt Nga cũng vậy, kèm theo một cách cứu Nguyệt Nga hoàn toàn khác và bất ngờ, và một kết thúc vô cùng là "bôi bác"...ok..thế thôi nhá, nói nhiều quá đến lúc gửi lên lại phản tác dụng thì chết.
bọn em vẽ sắp xong rùi, còn 2 trang nữa. See later!
thôi em chuồn đây ^-^ (mọi người chào mừng em nhá) vâng xin cảm ơn, đa tạ đa tạ!

Thế đấy, con Thu nó không phá được "chuỗi buông cần" của mình thì nó cử con em nó làm.
Thu ơi! Tao có thù oán rì với mày à? :((

Hôm qua mình không được xem tiết mục của con Phương
Nó hát hò ra sao hả chúng mày? Có hay hơn lần trước nhiều không?
Cố gắng vào vòng trong cho nó "đẹp cả đôi đường" nhá.
Lớp mình năm nay hoành tráng thiệt.

@ Hồ li: mày câu rì mà chả được hả mày.
Nói chung là cứ có bài cho nó "hoành tráng" nhá.
Nếu mày không bít vít rì thì cứ "học tập" tao.
Còn nếu trình độ mày "non kém" không học được thì cứ nói về mấy gian hàng với văn nghệ cũng được mày ạ.

@Thu: mày lật qua phần "Ai đã gửi" đê!
Tao nhất rùi, các bạn chúc mừng cái nhẩy?
Cái này gọi là trời thuờng tao đó mà, công sức lao động cật lực phải được đền đáp chứ

Lê Đan Tâm đã viết:
Cái con dở hơi kia

Tao lấy lyric bài ấy vì nó hợp với "tâm trạng" tao

Còn việc tao hỏi mày là tại tao thấy nó dễ nghe

-->hỏi lại xem mình có nghe đúng ko

Còn tao thấy cái sign của tao chả làm sao cả

Lấy từ simpleplanonline đấy con ạ :))

Với lại chỉ có mỗi đoạn ấy là hợp thoai :D

Tâm trạng gì hả mày :D

Mày thì tâm trạng cái gì

Sao nghe khiếp thế :)) :))

anh chẳng thấy ảnh của em THU "bựa" chút nào
chỉ thấy cách ăn nói của em LÊ ĐAN TÂM là "bựa" thôi
nhất là cách sử dụng từ "bựa".

Em đã bảo roài, anh phải nhìn toàn cảnh cái ava ấy cơ!

Bựa vãi :))

Mà mình sử dụng từ "bựa" có bựa lắm đâu :-/

Bọn mày ơi, cho tao vào câu với nhé

13tr nữa thoai

-->giúp bọn mày đạt chỉ tiêu :D

Thế hôm qua con iu Quỳnh Phương của tao hát thế nào?:x

Có đc vào ko?

ôi, mấy con này, tao đã ko lên mấy ngày mà đã vượt mẹt roài, ... rồi, để tao phục thù nào :D

nghe lời kêu gọi từ khắp mọi nơi của mấy đứa có dây mơ dễ má với mình, vào giúp đỡ 1 2 bài nhấy :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
nghe lời kêu gọi từ khắp mọi nơi của mấy đứa có dây mơ dễ má với mình, vào giúp đỡ 1 2 bài nhấy :D
Duợng ơi!
Cái bài của dượng như thế thì ...
bài thì ít, chữ kí thì nhiều. :))

Lê Thu Phương đã viết:
ôi, mấy con này, tao đã ko lên mấy ngày mà đã vượt mẹt roài, ... rồi, để tao phục thù nào :D
Trình mày còn "ruồi" lắm Phương ạ.
Chúng mày còn lâu mới đuổi kịp chị nhá.
Với trình độ này, thằng WC cũng còn ngại đấy! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên