girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Minh Quân đã viết:
Khiếp thật, bạn Thu làm trò gì vậy?Câu bài là không hay đâu, 5 bài liên tiếp thì ghê thật.
đây là chuyện bình thường tất lẽ j~ ngẫu rồi!!!giờ mới biết hả bạn Quân???==> wa' ư là muộn!!!hehe

đúng dùi đấy wa? bài rap đến đâu rồi THU ơi!!!! cho tao chân lon ton cái nhẩy!!!

@Tân : cái sao vàng vàng đó là "huân chương lao động" tặng thưởng cho topic nào có nhiều mems lên post bài, nhầm, câu bài đấy :D

Giờ mới để ý dước tên mình cũng có một ngôi sao xanh xanh :D

Còn vụ văn nghệ, nhắc lại, ko nên thảo luận công khai :D

Chúng mày trên này thì nhiệt tình xông xáo lắm, nhưng lúc người ta cần gọi tới thì trốn biệt X(

Phải công nhận là topic của lớp Văn của các em lớp 10 khá hơn mấy đàn chị đi trước nhiều lắm. Vào giao lưu câu bài cái nhỉ? Không biết có bị coi là tội lỗi ko nữa? Hi everybody

Thu cứ cố câu thêm vài bài nữa rồi mod khóa nick lại một thể nhé :| [-x

Nè nói cho chũng mày biết nha.CÓ ngôi sao đẹp đẹp ở topic lớp mình là do tao đó.Tao "vô tình bình chọn" cho đó.TAo cũng không ngờ là thành viên của topic này+có mỗi ý kiến của tao thôi =>thế mà cũng được. Hô hô. Chũng mày nên cảm ơn tao nè.Vô tình quảng bá thương hiệu "câu cá" của chũng mày á

hôm nay là ngày chủ nhật .Một ngày rất đẹp trời. Không mưa không nắng.Bây giờ đã là 9.09 phút.Như vậy chỉ hơn 2 tiếng nưa thôi.Mẹ tao sẽ về cùng bộ mặt "tươi tỉnh"nhất (chuyện, vừa đi họp phụ huynh về mà).Rùi sau đó tao sẽ được "tặng thưởng" "huân chương" về thành tích học "rất giỏi".Tiếp nữa sẽ là màn khên thưởng bằng những "bài ca không quên".....Eo ơi sao mà khủng khiếp.Mong sao tao sẽ có đủ sức mạnh để vượt qua "giwof phút thiêng liêng" đang đến gần.Chúng mày thì sao????Phát biểu cảm tưởng xem?????

Nguyen Quang Minh đã viết:
Thu cứ cố câu thêm vài bài nữa rồi mod khóa nick lại một thể nhé :| [-x
Thế chồng định "xì đểu" bạn của vợ ah?
Chồng ơi là chồng! [-x b-)

@Thu: huân chương lao động có lên 5 sao được không hả mày?

Dương Thị Minh Thu đã viết:
Chúng mày trên này thì nhiệt tình xông xáo lắm, nhưng lúc người ta cần gọi tới thì trốn biệt X(
Thu ơi! Mày phải thông cảm cho tao chứ.
Tao không tham gia là vì tao thấy nếu tao tham gia thì chỉ toàn gặp những điều không may thui.
Nhưng tao thề trước toàn bộ chúng mày là nếu hôm nay mẹ tao về mà không bắt tao đi học thêm Toán hoặc không triệt tiêu toàn bộ tài sản của tao thì mày muốn tao làm gì cũng được hết. :)>-

Thu cứ cố câu thêm vài bài nữa rồi mod khóa nick lại một thể nhé

Con Tân kia, chồng mày hả ??? :eek:

Để nó ăn nói thía hử [-(

Láo với "đại ca" :)) :))

Về dạy chồng đi ;;)

Ko ngờ 1 đứa "hiền" như mày mà lại để thằng chồng như thế :eek:

Quên, mày lấy chồng khi nào thía ? :D

Còn vụ huân chuwong lao động, tao đoán là được b-)

Phải công nhận là topic của lớp Văn của các em lớp 10 khá hơn mấy đàn chị đi trước nhiều lắm. Vào giao lưu câu bài cái nhỉ? Không biết có bị coi là tội lỗi ko nữa? Hi everybody

Welcome !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

"Post càng nhiều càng giỏi, câu càng nhiều càng ít ! " b-)

Tao tuy câu bài khiếp nhưng chỉ tren topic lớp mình thoai :D

Còn mày, đi khắp nơi mọi xó câu bài, ko chừa chỗ nào, thử hỏi sao mod ko ngứa mắt mà trừ điểm mày ;;)

Điểm càng ít càng thể hiện "tài năng" câu bài

Vinh dự lắm đấy

Tao còn chưa làm được ;;)

Sống rồi !!!!!!!! :)) :)) :))

học sinh giỏi roài b-)

6,6 văn

Sém tí nữa là chết :D

Có thể nói là dao đã kề cổ nhưng lại thoát :D

con vịt trên ava của mày sao trông cứ ...ngu ngu (ui, sorry :D )

Tao biết mày yêu vịt lắm, nhưng để hình 1 con vịt ...ngớ ngẩn như thế là ...xúc phạm con vịt của mày đấy :))
trùi ui là trùi [-( tao chưa thấy con nào bất lịch sự như mày--->bó tay!!!mà con vịt của tao trông dễ thương thía kia mà--->mày đi kiểm tra mắt nhanh lên,đôi mắt là cửa sổ tâm hồn đấy,khốn nạn chưa,sắp mù rồi đấy!!!!
mà Tân con ơi sao con không biết bảo vệ bố mẹ à?

Tố Anh ơi mày thấy con Thu nó ăn nói có láo không kìa
Á tao "được"học sinh tiên tiến--->hơi siêu
tự hào với 5,7 văn

Ơ, con Lan này hay thật, tao chỉ đang khuyên mày ko nên làm những việc có thể "xúc phạm" đến "con vịt" của mày thôi.
---> ý tốt của người ta mà :(( :(( :((

"Con vịt" của mày mà trông như thế thật thì ... bó tay :D

mà Tân con ơi sao con không biết bảo vệ bố mẹ à?

Này này, đừng có lôi cả "họ hàng hang hốc" ra "đánh hội đồng" tao đấy

Thế ko có tốt đâu

"Chồng chưa cưới" của mình là No.1 :D

Thôi, ko câu nữa

Đang ốm mà :(

Mày ốm kiểu đó tao cũng ốm được.

Câu rõ là sành điệu, kém mỗi tao.

Thui, tao sẽ nghe lời mày, không đi câu chỗ khác nữa.

Chỉ "tung hoành" nơi "wuê hương xứ sở", OK?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên