Giao lưu với thí sinh V.Ngọc Phượng, H.Anh Tú, Đ.T.Tiến Dũng, N.Duy Biên, T. Như Dũng

@ anh Đinh Trọng Tiến Dũng : anh ơi anh có chơi bóng đá không ạ ?(chắc chắn chơi, nhìn ava xem ) nếu chơi thì anh chắc mất nhiều tiền mua bóng lắm nhỉ ? vì tóc anh vuốt keo nhọn quá ! chắc hay thủng bóng . (Em đùa đấy, nhìn anh kool vật :) )
@anh Biên : anh có người iu chưa ạ ? ( anh có thể trả lời, có thể không )

em vào đọc profile a Dũng thấy toàn thành tích đá bóng thế thì tự biết chứ :p

chúc anh D T T Dũng may mắn lọt vào vòng sau nhé :)

Cám ơn con nhé ^^.
P/S : xin lỗi chị Hương em ko muốn post bài < 5 câu nữa đâu nhưng mà bài này ngoài cám ơn ra em ko biết nói thêm cái gì cho dài :))

Nguyễn Thanh Tịnh đã viết:
@anh Biên : anh có người iu chưa ạ ? ( anh có thể trả lời, có thể không )
manager trả lời hộ em Biên câu này nhé ;;) : ku Biên có rồi em à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ , em cũng biết mà :D
@ anh Dũng : đi đâu mà không reply em nhể ?

ơ anh đây, hôm qua em có dự lễ trao giải k nhỉ :D có gì ra yahoo chat nhé, nick anh là anhhungxoe, rất vui dc làm quen với em :)

to a Long: topic này có 2 Dũng, ý anh nói Dũng nào đẹp trai thế ạ :p Dũng lớn (a Tô Như Dũng) hay Dũng bé (em) đây ;)) :p

Cuộc thi đã khép lại nhưng những dư âm vẫn còn để lại trong lòng mỗi thí sinh và các khán giả. Trước khi nói lời chia tay với cuộc thi, xin dc cảm ơn bà bầu Ng Khánh Vân đã tích cực giúp đỡ và vận động suốt 2 vòng thi vừa qua, cảm ơn BTC và BGK Mr HAO, và cuối cùng xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới tất cả các anh các chị và các bạn, các em đã vóte cho mình trong suốt thời gian diễn ra cuộc thi. Mong có dịp gặp lại mọi người trong 1 thời gian gần đây (ví dụ như off MR HAO lần 2 chả hạn lolz).
Thân ái,
DTTD

em muốn hỏi anh dũng là cái avata của anh chụp làm tôn vẻ ''hótboy''của anh nhưng hình như nó có vẻ hơi mát mẻ wa nhĩ.mà cái ảnh đấy chuịp ở đâu đấy ah/

Back
Bên trên