Giao lưu với thí sinh SBD 15 (Ngọc Linh), SBD 16 (Thu Hà) và SBD 17 (Mai Ngọc)

Hay nhi!1 fan nhiệt tình của Mai Ngọc đấy!Ngọc Xinh quả là cái tên dc nhìu người bít đến:) Còn ai là fan của Ngọc ko?,tham gia đi chứ

hahahah , vớ vẩn , cái loại mai ngọc mà cũng có fan thì đúng là 1 lũ mù dở . học thì ngu , xin xỏ Trung Anh , ko hiểu biết , xinh ko bằng chị Hân với chi Hoàng Thùy Linh trên ICON HHT 2005 => đúng là vớ vẩn

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
hahahah , vớ vẩn , cái loại mai ngọc mà cũng có fan thì đúng là 1 lũ mù dở . học thì ngu , xin xỏ Trung Anh , ko hiểu biết , xinh ko bằng chị Hân với chi Hoàng Thùy Linh trên ICON HHT 2005 => đúng là vớ vẩn
Thui cũng ko nên nói bạn thế.Mỗi người có 1 thế mạnh riêng mà với lại Beauty is in the eyes of the beholders(mỗi người có 1 cái nhìn riêng về vẻ đẹp mà).Nói gì ko phải mong lượng thứ nhé:p

Lâu lâu mới vào HAO , hơi muộn . Vote cho em Mai NGọc :D

về em Mai Ngọc ... đã nghe kể nhiều ... tất nhiên là tin đồn vớ vẩn thôi nhưng nhìn ngoài đời vài lần thì ko có được ấn tượng tốt đẹp nào ngoài gương mặt plastic

về bạn Rukie ... mày có nhớ tao ko í nhỉ, tao là sex đây :)) .... nhí nhảnh... hồn nhiên (thái quá :)) ) dễ thương hehe

về bạn Hà: cần cù bù thông minh (đúng ko nhỉ :D ) tính cách thì .... bị gọi là Hà Ngố nhỉ :D dù sao bạn Hà cũng thường đưa ra 1 số í kiến tích cực khi thảo luận nhóm ( về nhiều vấn đề :)) ) bạn í cũng tử tế lắm ... nhiệt tình với bà con, ko có cái kiểu "vênh mặt với đời" của em số 1 :)) .... anyways .... vote cho hoa hậu vn chứ :D

Chúc mừng em Thu Hà vào đến vòng chung kết Hoa hậu Việt Nam!!! Wow

Back
Bên trên