Giao lưu với các thí sinh tuần 5 (03/04/07 - 07/04/07)

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
Hãy cùng giao lưu và đặt câu hỏi,chia sẻ cảm xúc với các thí sinh đã tham gia cuộc thi Tiếng hát HAO 07 ở tuần thi thứ 5 trong topic này. :x

Các thí sinh ở cuộc thi tuần thứ 5:

SBD S-14 Thái Minh Hoàng Hà

SBD S-15 Bùi Tuấn Long

SBD S-16 Mai Thanh Sơn

SBD S-17 Ngô Phương Anh

SBD S-18 Nguyễn Hà Linh

SBD S-19 Đặng Minh Châu

tình hình là anh Hà bi có mấy bài của Fort Minor như Believe me j đó hát với anh Duy.đỉnh cao cực,hay ko kém Fort Minor ,có thể nói là ngang ngửa ^_^,post lên đi anh,cho cả nhà thưởng thức

@châu: sao bài mưa ngắn vậy, đang nghe dở thì hết - lại phải bật repeat this track only :p:p:p:p:p:p:p

@ A. Hà bi : Anh có thu bài She's gone ko??Up lên cho cả làng thưởng thức ;))

Thấy bảo luyện giọng kinh lắm để lên She's gone mà, post đi anh ;))

Có thu rồi nhưng anh chỉ thu để tập :D giờ chưa thu lại :D thôi khi nào anh Tùng tập hợp HAO band thì nhờ các anh chơi nhạc live cho máu :x

Believe Me theo yêu cầu của em Hiền đây :D
Nghe online
Download
Bài này thu cũng lâu quá rồi :D

@châu: sao bài mưa ngắn vậy, đang nghe dở thì hết - lại phải bật repeat this track only :p:p:p:p:p:p:p
hehe mày ơi tao cũng ko cố tình nhưng nhạc làm theo bản gốc mà :p Với cả ngẫm lại thì ... của hiếm là của quí - nghe ít càng thèm ;)) hehe ;)) :D :p

Trời run rủi thế nào online được 1 tí thích quá :x (nhưng cả tuần vấn ko vào được Y!M khổ thế giời ơi :(( ) nên phải tranh thủ post bài kẻo máy nó lai ngay đơ ra thì ... :-s

Đang trong thời kỳ mua lại máy :D nên tớ ko online nhiều như bthg được xin lỗi cả nhà nhé >:D< Sẽ cố gắng thay máy nhanh nhanh \:D/ (mà tại bọn Trần Anh nó hôm nay kiểm kê hàng :( )

anh Hà làm seri Fort Minor nào: còn quả Where'd you go với chị Châm Anh nữa, nghe hãi hùng lun....

cái bài where'd you go tớ được nghe rùi hihi ;;) vinh hạnh thế ;))

Hí thôi để nhường người khác chứ ko anh show hàng ở đây lụt hết topic :D

Cái bài Whered You Go anh Hà rap thì hay, thêm giọng vocal nữ vào hỏng cả bài.. :)) Đề nghị anh mà có show hàng thì show cái k có giọng nữ ấy nhá.. :))
Nghe bựa lắm!!

Back
Bên trên