Giao lưu với các thí sinh tuần 2 (từ 17/3 đến 23-3)

Ôi...HẢ HẢ HẢ????? :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
Hehe, tự dưng lại gặp lại ng quen cũ, nhg thực sự em ko thể nhớ ra được chị ơi :( :( , thôi thì...có gì chuyện cũ bỏ qua chị nhỉ...;)) ;)) , nhìn ava chị thế kia ai dám "chọc gậy" nữa :-s :-s) keke ;)) ;))

Khiếp quá.. "chị ơi".. Mình nằm mơ chắc ko ngờ nổi có ngày thằng Tín nó lại gọi mình 1 cách lễ phép thế.. Heheheh. Bỏ qua là bỏ qua thế nào?? Hê hê... thù này ko giả ko làm người.. >:) >:)
Chính tại vì lên đây thấy có tên em giai Bùi Tín nên phải tức tốc đổi Avatar để dằn mặt trước, kẻo nhỡ em giai có nhớ ra chị rồi thì..hehehee còn dằn mặt nước non nỗi gì nữa.. ;)) Hé hé hé

:-? Bạn Tín học cùng khóa với mình mà chưa bao giờ được nghe bạn ấy hát cả, vào blog của anh HIếu Minh mới được nghe bài do liên quân Thái Thịnh hát :)), mà tớ cũng ở đấy b-) sao ko được gia nhập [-x
Anw, kết bài Cơn mưa tình yêu của ấy
Nhưng mà nghe bài Con đường vắng em của Biên cũng hay quá :((
Cuối cùng ko biết làm cách nào tớ đã mass mess yêu cầu mọi người nghe và vote cho cả 2 bài :D:D
Thế bạn Tín với Biên có định theo con đường âm nhạc 1 phần nào như anh Vũ Ngọc Phượng ấy :-?

ôi trông thế mình có khiếu nghe nhạc phết =)) .. mấy htrc mò vào blog Biên là chỉ toàn nghe Con đường vắng em với Sét =)) :x :x hí hí ôi mình có tài nghe nhạc thích thế =)) =)) .. :"> :x Biên với Tín năm sau cũng định đi thi SMDH đấy ah` @-) @-) ....

ôi ôi :)) em ko dám và cũng ko đủ trình độ đi SMDH đâu ạ :)):)) dĩ nhiên là cũng ko có ý định :))

:-? Bạn Tín học cùng khóa với mình mà chưa bao giờ được nghe bạn ấy hát cả, vào blog của anh HIếu Minh mới được nghe bài do liên quân Thái Thịnh hát :)), mà tớ cũng ở đấy b-) sao ko được gia nhập [-x
Anw, kết bài Cơn mưa tình yêu của ấy
Nhưng mà nghe bài Con đường vắng em của Biên cũng hay quá :((
Cuối cùng ko biết làm cách nào tớ đã mass mess yêu cầu mọi người nghe và vote cho cả 2 bài :D:D
Thế bạn Tín với Biên có định theo con đường âm nhạc 1 phần nào như anh Vũ Ngọc Phượng ấy :-?

Thank ấy ^_^
Theo con đường âm nhạc như Vũ Ngọc Phượng á =))=))=))???
Vũ Ngọc Phượng là ai thế :-?? :-??

nói về khoản nhạc nhẽo ... kết nhất giọng 3 người ... Hà bi, em Trinh và 1 anh ko biết tên gặp ở Ngoại Thương .... T_T

hehheh Vũ Ngọc Phượng ah` ;;) ... Tín chưa biết thì cũng sắp biết rồi thôi ;;) ... :)) ... lần này thi Tiếng hát HAO online toàn nv tài năng ghê quá :-ss ... :D ...

nói về khoản nhạc nhẽo ... kết nhất giọng 3 người ... Hà bi, em Trinh và 1 anh ko biết tên gặp ở Ngoại Thương .... T_T
Ông gì béo béo hử :)) Ông học cả ngoại giao lẫn ngoại thương ...

@em Hiền: chờ thêm nhạc Billy của em :p Thật sự đấy ;)

Ngoài ra thì ko còn có gì để nói ở tuần này T_T

À,,cái anh vừa học Ngoại thương vừa học Học viện QHQT là anh Sỹ Tuấn,giọng bố của hay;;) ,ko cần studio,ko cần chỉnh chiếc lằng nhằng phức tạp,tự thu ở nhà,nghe giọng mộc mà em ko tin nổi,chả khác j ca sĩ chuyên nghiệp<:p .Anh này hồi trước cũng học cùng 1 cô giáo TA mà em học bây h ;))

À,,cái anh vừa học Ngoại thương vừa học Học viện QHQT là anh Sỹ Tuấn,giọng bố của hay;;) ,ko cần studio,ko cần chỉnh chiếc lằng nhằng phức tạp,tự thu ở nhà,nghe giọng mộc mà em ko tin nổi,chả khác j ca sĩ chuyên nghiệp<:p .Anh này hồi trước cũng học cùng 1 cô giáo TA mà em học bây h ;))

hihi

ai cũng nhầm nhọt trồng trọt ... =:) ... biết anh Sĩ Tuấn òi mà ko nhắc đến anh myrburinbeo đâu hehe ... ( ổng hát hay thì ai mà chẳng biết òi hehe )

cái anh vô danh đang nhắc tới hình như học ở đại học Mĩ Thuật, tham dự cuộc thi Soul of Melody ở đại học Ngoại Thương chiều ngày thứ 7 ngày 10-3-2007 *-:)

ảnh hát 1 bài cũng là lần đầu tiên mình nghe 1 bản vừa có chất rock nặng vừa hơi ballad ... lại tự đánh guitar ko ...

nghe tởm lắm ... lần đầu tiên nghe mà sởn hết gai ốc, xém tí nữa thì xón cả nước .. mắt :-t

Ông gì béo béo hử Ông học cả ngoại giao lẫn ngoại thương ...

đấy là đ/c Sĩ Tuấn, ko phải Amser cũng như HAOer :-??

Vũ Ngọc Phượng là anh hát bài Ôi quê tôi hôm Hội trường 20 năm, đóng trong NKVA vài tập đầu và hiện là MC Tôi 20 :-? anh í sắp đi thi hả em Thuỷ :-ss

Ơ chat chit này [-x Giao lưu với thí sinh ko giao lưu...

Thôi hỏi em Biên phát. Làm sao để có nhiều vote ? (hỏi thật lòng :D )

dạ :"> anh hỏi khó quá :)) ra YM gọi anh/chị/bạn/em ơi vào vote đây vote cho em/tớ/anh :">:"> =))=))
rất là đơn giản =))=))

tiện thể quảng cáo bài Cơn mưa tình yêu của mình :">
http://iambin.com/music/Con_mua_tinh_yeu_Bien_Mai.mp3

cho em hỏi anh Tín làm thế nào mà em vừa ăn cơm đc 30' đã lên 20 phiếu thế kia =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như phải có acc mới vote đc hả?? H HAO nhà mình đăng kí thì sau bao lâu thì acc mới đc xét duyệt ( đừng bảo 2 tuần là sớm nhứt như hồi chị đăng kí năm 2004 nhá :)))

Em đăng ký sau 2 hôm là được xét duyệt rồi. :D

Để bảo lũ bạn vào đăng kí trước... Mình mà ko thi thì ta bán phiếu cho các bầu :)) Mà tuần này các bầu xô ko thấy hoạt động công khai mấy nhỉ ;)

Để bảo lũ bạn vào đăng kí trước... Mình mà ko thi thì ta bán phiếu cho các bầu :)) Mà tuần này các bầu xô ko thấy hoạt động công khai mấy nhỉ ;)

Cậu này có họ hàng gì với mình ko thế nhỉ???? :-?

dạ :"> anh hỏi khó quá :)) ra YM gọi anh/chị/bạn/em ơi vào vote đây vote cho em/tớ/anh :">:"> =))=))
rất là đơn giản =))=))

tiện thể quảng cáo bài Cơn mưa tình yêu của mình :">
http://iambin.com/music/Con_mua_tinh_yeu_Bien_Mai.mp3

cho em hỏi anh Tín làm thế nào mà em vừa ăn cơm đc 30' đã lên 20 phiếu thế kia =))

anh thề anh ko dính dáng gì tới vụ này :-??, mày hỏi CDunk í, đến anh cũng choáng mà...8-}8-}

hơi bị bất ngờ là sau 1 đêm ngủ dậy thấy Tín tăng được gần 30 vote :">

cám ơn món quà của mày :X:X, lần sau mấy vụ votes này cứ phải "Alô! Hải Zớ à?" =))=))=))

Back
Bên trên