~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À à
Phải rồi ;))
Công đầu thuộc về bí thư hoàn mĩ
Hảo yêu nên bisou cho bạn í vui nòng =))

:(( Hảo cũng chưa bisous thiên đâu :(:(:( Chán quá !!! Bisous tư lợi thế à ???? Tủi thân các bạn chưa được bisous ;;) nhỉ Nam nhỉ ;;) !!!!
Lớp mình hay :D ! lúc nào sinh nhật cũng thik !!! ^^
Ah nói đến sinh nhật tủi thân quá :( Sinh nhật bạn tháng 6 .....

Khiếp, thông cảm kìa :( thông cảm mà cười phá ra thế kìa :( !
Sn bạn Tú có khi mình là người tặng thiếp đâu tiên ý nhỉ :p !

Thôi, các em cứ đợi đến lượt ai thì xử lý thôi.:-j SN thì ai chả 1 năm 1 lần.:))
Mà ku Nam đã bisou hết các pạn chưa thế?;;)

Khiếp, anh Lộc làm như nó muốn là các bạn cho bisous ý ! Ko được ko được, tránh xa tránh xa !!!!
Mà ai chả biết là sinh nhật mỗi người mỗi năm 1 lần ( trừ bạn nào xui số sinh ngày 29/2 :))), nhưng mà sinh kiểu vào hè như em á, thì chẳng được tổ chức như ở lớp, ko vui + bất ngờ = chứ sao :( ! chẳng hiểu tâm sự dân tình gì cả :( !

Ý bạn Lê là sẽ tổ chức sn cho Mai Linh trong năm để Linh đỡ tủi thân ;))
Lê nhờ

Khổ cho anh sn tháng 8, năm nay đc sn trên mạng chứ bình thường là ngồi nhà chơi một mình.:)|
Mai Linh bình tĩnh cứ chờ xem ;;)
Các em đừng có nói toẹt câu này ý gì, cứ xem em Lê đánh úp ML kiểu gì.>:)

thôi nào các bạn, cùng 1 lớp ai lại mất đoàn kết thế[-x khôn ngoan đá đáp người ngoài chứ

Hehe, đấy, các bạn nghe lời bạn Tú nói chưa ??? Sắp đi Pháp có khác, câu cú chuẩn xác gớm , làm bạn giật mình :)) !!!!
Mà có ai khiêu khik tổ Văn Hóa đâu, khổ hôm đấy mình ngồi chép nốt bài Lý trên bảng hay sao ý nhỉ, thấy tự nhiên bạn Nga sang nói chuyện với Năng tổ tớ.... :D:D:D tớ cũng có biết gì đâu :D !
Anh Lộc còn chưa bị đánh úp thì em sợ gì bị úp :D:D:D !!!

có cô nhảm nhí ấy [-(
tổ tôi mà thèm đi khiêu khik á? :))
chỉ có tổ trg? tổ cô bắt nạt tổ viên tổ tôi :| [-(

Bắt nạt bao h
Năng tổ tao hiền lành lắm 8-} tất nhiên có vài lúc như con hâm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên