~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uầy con này chụp đek gì mà lắm thế???
Tao chụp ko nhiều , chỉ quay clip là chính thôi :D.
Để bao h học được cách up clip thì tao up lên cho chúng mày xem , còn bi h tao up ảnh trước đã nhé :D

Ba con mụ Ségolène , Vy An và Flore :)) Bỉ vãi lúa...8-}.
Ảnh chụp Flore ở sân bay... Bạn ý lúc nào cũng cười và là người dễ thương nhất :D.
Anthony là đồ bựa :)).

Cái này trông dễ thương hơn :D.

Vy An với Anthony ở Bát Tràng .
Bựa ko này :)).

Ba con trên taxi :).

Lúc đi ăn kem ở Thủy Tạ :D.

Mặc áo dài cũng xinh đấy nhờ :D.

Lúc chia tay , quyến luyến , bịn rịn , hix hix :((.

@Thủy Tiên :Ảnh cuối cùng trông tình cảm thế :))
Lớp mình up ảnh lên photobucket đi :D

AH QUÊN CẢ NHÀ LỚP PHÁP CHO TÔI ĐƯỢC ĐÍNH CHÍNH : GIỮA TÔI VÀ ANTHONY CHẲNG CÓ GÌ CẢ. HAI ĐỨA CHỈ LÀ BẠN BÈ VỚI NHAU THÔI , CHO NÊN MỌI NGƯỜI ĐỪNG CÓ NHÌN THẤY MẶT TÔI LÀ CƯỜI CƯỜI CỢT CỢT RỒI GÁN VỚI CHẢ GHÉP! BIẾT CHƯA HẢ? CÒN HÔM Ở SÂN BAY THÌ TÔI VỚI NÓ CHỈ BIZOU THÔI CHỨ KO CÓ HÔN HÍT GÌ GÌ , KINH TỞM NHƯ MỌI NGƯỜI NGHĨ ĐÂU! NÓI CHUNG LÀ ĐỪNG NGHE NHỮNG GÌ THẰNG GÀN DỞ LỚP PHÁP 1 NÓI. NẾU MUỐN NGHE ĐÚNG SỰ THẬT THÌ MỌI NGƯỜI HỎI CHUYỆN CON MIU Ý. ÍT RA NÓ CŨNG CÓ CÁI NHÌN ĐÚNG ĐẮN.
CHỈ KHỔ THÂN TÔI HẾT LỜI THANH MINH , GẶP AI CŨNG GIẢI THIK LÀ MÌNH TRONG SÁNG THÌ MỚI ĐƯỢC YÊN THÂN. CẢ CÁI STATUS YAHOO CŨNG PHẢI DÙNG ĐỂ GIẢI THIK CHO BẤT CỨ AI ONL. HIX, BÂY H CHẮC VẪN CÒN CÓ NHỮNG NGƯỜI NGHĨ TÔI LÀ MỘT CON ĐIÊN KO HƠN KO KÉM. TÔI KHỔ TÂM LẮM. HYX.
ĐÁNG LẼ TÔI CŨNG KO ĐỊNH THANH MINH KIỂU NÀY ĐÂU NHƯNG VỪA RỒI CÓ MỘT ĐỨA NHẢY VÀO CHỬI TÔI VỚI ANTHONY THẾ NÀY THẾ NỌ LÀM TÔI TỨC CHẾT ĐƯỢC.

TÔI ƯỚC GÌ THẰNG GÀN DỞ LỚP PHÁP 1 KIA CHẾT ĐI CHO RẢNH NỢ. TAO GHÉT MÀY!!!

Khổ thân cho em Tiên một thì khổ thân cho thằng-gàn-dở-P1 mười.:))
Thằng kia lên đính chính đi ko là bị chị em cho bẹp dí đấy.>:)

Ấy ấy
Thủy Tiên
Bình tĩnh bình tĩnh
Mình chưa nghe cái đấy
Còn chiều nay tớ nhìn thì đừng hiểu nầm nà cười cợt ý xấu. Mắt cận 3' nên chả nhìn rõ ai với ai 8-}
@ all: tao làm xong điểm rồi. hé hé

@a.Lộc: ko biết gì, xin anh đừng xen vào
@Tiên: xùy xùy, bình tĩnh nào mày. MỌi chuyện cũg qua rồi còn gì, thằng Long cũg có nói gì nữa đâu 8-| Vấn đề ở đây là bạn TIên trong sáng và bạn Antony thik bạn Tiên 1 cách ko trogn sáng :-j
Mọi chuyện đơn giản chỉ có thế, kết thúc nhá :-j

p/s: 2 anh chị đã kịp share ảnh cho nhau nhanh thế :-"

Miu
Mày đc
Nói câu trc 8-} câu sau 8-}

@ all: chấm dứt chủ đề
Sau đây là chùm ảnh Pít 8-}
1 phong cách rất xì tin

mày trong sáng nhưng ANTONY ko trong sáng Tiên ạ.........nhưng mọi ng chỉ trêu thế thôi , mày nghĩ ngợi nhiều làm j , cứ kệ đi

@HOA : Ảnh thầy thì fải pozt trong 2pic lớp mình chứ ...... làm ăn chán lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm trc tao định quay cảnh ông í đang dạy trong lớp cơ nhưng mà nghĩ lại sợ thầy óa --> ko dám. Bạn lớp phó học tập cứ đòi mượn máy tao quay, khiếp vãi, bạn í thật là gan dạ, cố gắng học tập

@ Hoàn mĩ: bạn quên..... :(( :((
@ all: chỉ có 3 ảnh thôi các đ/c ạ :))

Khổ là cái " thằng kia" ở P1 lại ko lên mạng bao giờ mà đính chính anh Lộc ạ ^^ ! Thui bỏ qua, việc này mọi người đều hiểu cả rồi Tiên ạ ;) !
Mà mọi người ơi, nghe mấy bạn Lý 2 manh nha là topic giao lưu của chúng ta sắp cho vào dĩ vãng ! :(

8-| sao lại đi vào dĩ vãng 8-|
cũg tại chúg mày spam ko nghệ thuật cơ [-( bài viết thì nó phải mang ý nghĩ nhất định chứ, chứ cứ pozt mấy bài hả hử kia thì 2pic bị del là phải 8-| :-<

Có phải tại bọn tao đâu :(( :((
@ Mai Linh: lock hay là del :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên