~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix,em chậm hiểu quá.Thế cuối cùng chị Ly 0 Mọi cũng 0 Lù à:D:DEm đùa!!!

Chị Ly ơi !!! Chị đưa một cái ảnh của chị lên đây được ko ?? ^^ Mọi người hình như đều quen và bít chị hết! Mỗi mình em chẳng bít j` cả :( À, em là Mai Linh bên P1 ( tớ là Mai Linh các bạn nhá :D:D:D:D ;;) ;;) ;;) , hì :p có khi ko cần giới thiệu vì hiện lên hết trên màn hình rồi còn j`:p )
Box giao lưu làm j` cho vui đi !!!! :D:D:D

a,đây cóa phải bạn Mai Linh-mẹ mới của bé Nhép Linh& là người xinh nổi tiếng ở P1 0 nhề(trong topic ảnh 06-09 mọi người bảo thế)

Chị Ly là Mọi :)), chị Hà Thu là Lù :D. Lớp chị toàn biệt danh thôi ;;), cứ từ từ mà tìm hiểu em ạ :)).

Giờ thì em đã hiểu (thuốc fugacar diệt trừ giun ntn:D:D)Lớp em vẫn chưa cóa nhiều biệt danh,nhưng chắc sớm thôi

Em Linh đã viết:
Chị Ly ơi !!! Chị đưa một cái ảnh của chị lên đây được ko ?? ^^ Mọi người hình như đều quen và bít chị hết! Mỗi mình em chẳng bít j` cả À, em là Mai Linh bên P1 ( tớ là Mai Linh các bạn nhá , hì có khi ko cần giới thiệu vì hiện lên hết trên màn hình rồi còn j` )
Box giao lưu làm j` cho vui đi !!!!
Cứ từ từ rồi chị em mình gặp mặt ;;) thấy em chị vẫy nhiệt tình :x :))

Thắng đã viết:
a,đây cóa phải bạn Mai Linh-mẹ mới của bé Nhép Linh& là người xinh nổi tiếng ở P1 0 nhề(trong topic ảnh 06-09 mọi người bảo thế)
Hí hí :x em Linh xinh tươi post ảnh nào :* lần sau chị thấy em còn vẫy hăng say :))

chị vào topic P1 và nhất là topic ảnh trang 52 ấy.Mọi người ca ngợi bạn Linh cực,bạn Linh nhề
@Linh:cậu đã được 3 bạn nam p1 bầu chọn là hoa hậu chưa,hay là thua bạn nào:D:D

Chú Thắng trả lời sai rồi nhá.:))
Anh hỏi KT 1 câu mà sai be bét roài.[-(
Đố thêm, đố biết ai là Lùn?:D (Ko hỏi, ko nhắc nhá[-x).
-------------------------------------------
Mai Linh lên rồi ah? Sang P1 spam đê.:p
CVA có quân rồi nhá.:)>- =D>

cóa 1 chị đúng là lùn hơn các chị khác.Nhưng em 0 bit tên

Khổ , mấy chị này, bạn í nhớ động tác nhảy nhót còn chưa xong :)) làm sao mà nhớ hết đc tên các chị :))

Lê Minh Hằng đã viết:
Khổ , mấy chị này, bạn í nhớ động tác nhảy nhót còn chưa xong :)) làm sao mà nhớ hết đc tên các chị :))
bạn này hiểu mình

Lê Minh Hằng đã viết:
;;) ;;) ;;) ;;) chuyện ;;) Thắng nhờ ;;) ;
hề hề,thế mới là bạn tốt chứ.;;) ;;) Tình hình là từ hồi vào ams tớ và cậu vẫn chưa chào nhau:((

Sao giống lớp anh năm ngoái thế!
Chả phải đến lớp quen nhau mà nói chuyện mà toàn lên mạng rồi thân nhau.:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên