~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Linh : gớm , cô bắt đc cướp lại đc làm qen vs anh Thành công an đẹp zai còn j =)) =))

uh , đúng rồi đấy =)) =)) hôm trước nghe kể chuyện tức cười vãi =))

Hằng ơi sao tao cũng bắt cướp mà ko đc làm qen :(:)(:)(( Bất công.:(:)(:)-w :-w Thật là ko còn biết phải trái.Tôi còn là con cô nữa chứ.Vậy mà cô nỡ cho tôi ra rìa. :(:)((
Mà chuyện j tức cười cơ.Sao mình ko biết?:D:D Kể lại đi.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ kìa , tại mấy hôm gặp anh Thành mày toàn ko đi :)) em Linh có duyên , ra bến xe buýt cũng gặp anh Thành =)) =)) thôi hôm nào u bảo anh Trung béo giới thiệu cho chú CA khác :))

Úi ko cần nhất thiết công an đâu.Làm nghề khác cũng đc.Nhanh Nhanh.Mình phải tick cực sang nhà Minh Hằng đóng cọc nhờ anh Trung mai mối mới đc.:)):)):))

anh Thành công an đẹp zai lắm mày ah. :">
tao còn đc anh ý nhờ bắt cướp ở bến xe bus ;))
nhưng thôi tao sợ mất mạng lắm :|

đấy , chúng mày chỉ giỏi sang nhà tao ăn chực thôi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ô.Buồn nhỉ.Ông này xuất hiện chả đúng lúc j cả.:-< Thế bối cảnh bắt cướp lần này thế nào?Kể cho bạn nghiên cứu nào.Tập làm trinh sát nghiệp vụ.\:d/ \:d/ \:d/
Mà đẹp zai thật ko?8-} 8-} 8-}

Àh.. =))
Cái vụ cướp này tôi cũng coi, thằng cướp này ngu rứa, chạy ngu hết chỗ nói./...:-< , mặt trắng bệch..

@ Hằng: trực đâu mà trực....đc mời sang mà :-"
@ Hòe: nói tóm tắt thì là bọn tao chỉ đi nhận dạng qua ảnh :| thế thui :| còn lại phần việc cao cả là của các chú CA bám theo bắt cướp :| đến nhận dạng đt nữa :| hết rùi :|

chán thế.Kết thúc sẽ có hậu nếu kết qả là hình ảnh đầm ấm khổ chủ mời cán bộ chiến sĩ công an cùng các anh hùng hào hiệp trợ giúp bắt cướp đi ăn uống j đấy.;));));))Sau đó giơ đt lên chụp ảnh kỉ niệm tack 1 phát để lưu giữ kỉ niệm. :)):))
Hằng nhờ! Linh nhờ! ;));));))

Hay hay ko ko qan trọng,chị em mình cần tik cực sang nàh Minh Hằng hơn.Chủ trương là thế nhá.:)):)):))
Bác Phương,Bác Tâm,hãy chờ cháu :))
Anh Trung ,chờ em :)):)):))

@ Hòe: đc đc ;)) nhất là phải tiếp cận anh Trung để lần sang các chú ca ;))
@Hưng: bon chen vừa thôi :-w

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên