~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạ ko dám í kiến :-j
ấy cứ phải spam ở đây vì ai và vì cái j thì thôi bọn tớ ko có quyền cấm mà cũng chả cấm đc :-j nên ấy cứ làm j ấy muốn đi :-j

Hehe, có lí do cả đấy chị ạ ;;)
@ Hưng: tớ đã bảo rồi ! ko fai là do bạn tốt tiếc gì hết ! Mà chắc cậu phải làm gì đó kinh khủng lắm mới khiến các bạn nữ lớp tớ xua đuổi thế chứ ???? right ? :D

kông nhận luv Fap làm lều trại điẹp mê ni [mama tớ đến khen nưk nở;)]
ko kầu kì nhưng rất ấn tg + rất Fap<:p <:p <:p . hì hì tại hạ xin tỏ nòng ngướng mồ
hôm đấy kac bạn bán j` thế:D

Thêm 1 spammer kìa... /:) #-o Chán hẳn... ^:)^
@ Linh : >:p Lắm điều, nhiều lời, .. >:p

@Thảo:bán nhiều thứ lắm :bánh crep,bánh gateau,kẹo,bắp rang,khoai tây chiên,hoa quả ,chocolat nóng,....còn cả đồ handemade như sỏi chặn giấy bằng thạch cao,khăn len,vòng chỉ,bao tay ,.....Nhiều lắm :D

ko kầu kì nhưng rất ấn tg + rất Fap<:p <:p <:p . hì hì tại hạ xin tỏ nòng ngướng mồ

Chao ui mình muốn ôm bạn Thảo và mẹ bạn Thảo một phát :D:D !!!:x Cho khối Pháp chúng tớ gửi lời cảm ơn mẹ ấy nhé :D:D:D !!!
Hôm đấy tụi tớ bán đồ ăn và đồ handmade, đảm bảo làm tay chất lượng luôn . Thêm nữa có màn vẽ mặt cực độc luôn do một bạn lớp tớ vẽ tay! Đồ ăn thì như bạn Lê kể rồi đấy: có bánh crêpe ( một loại bánh đặc trưng của Pháp ) do các bạn con trai lớp Pháp đảm nhiệm, bánh gateau :x, chocolat nóng :x:x, vv..... Ngon lắm hay lắm !!!! :D:D:D:D
Nghĩ lại tui cũng thấy thèm quá các đồng chí ạ ^^ !!! :x:x:x

Í cám ơn bạn Thảo ;;) Hôm trc tớ đứng bán hàng thấy một bác mua bao nhiêu là đồ , đấy có phải mami bạn Thảo ko ? :D
@ Hưng : Ông vào đây chỉ tổ làm topix loãng , làm nỗi đau thêm dài ;;) Anh Nộc không loãng tí nào đâu , hơi bị đậm đà bản sắc dân tộc đấy ;)) ( Đến hum qua mới biết mặt anh Nộc ;)) )
@ crs_369 : Hehe , Tú Anh á , tớ đây chép bài hơi bị đầy đủ luôn ( sợ TA 1 fép mà :| ) Có j sang gặp nhá :D
@ ALL : Đến hôm nay mới vào lại 4rum để bày tỏ nỗi vui mừng 3 ngày chưa kịp nguội này! Tớ thực sự rất tự hào vì tất cả mọi người ( và cả tớ nữa ) :)) Giải Most Wanted Class rất nà xứng đáng với chúng ta ! Hahaha! Tớ iu nớp Pháp :D
À quên , hôm đấy mải mê quá mà quên cả chụp ảnh! Bi h cái trại bị dỡ đi rồi mới thấy tiếc :| Bạn lào có nòng tốt thì send ảnh Moulin Rouge cho tớ nhé! Thanks 2 all >:)<

Cái cô này :))
Vào bờ nốc tôi mà lấy :))
@ ML: h mới nhận ra mặt thật của vấn đề [-x
@ bạn Thảo: :* :* :*

@MLinh: hum đấy bán nhiều thứ như thế mà tớ chả đc đụng vào cái nào :(( thèm :(( tiếc :((
@Thảo: thx ấy đã ủng hộ pháp bọn tớ nhá :*
@Hưng: chả bít ai nhiều lời ai lắm mồm :-<

Các cô ơi ;))
Thứ 5 KT Hình đấy
Mà hôm đấy cũng là sn tôi :-"

@ Hoa: cô sinh vào ngày đẹp thế :-ss
@sf: ra là hiển nhiên cơ đấy :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Anh Nộc : Em chào anh Nộc ạ! ( Ngoan chửa :)) )
@ Hoa : Blog mày là giè? Joyeux Anniversaire :-x
@ All : Công nhận hôm trại ức chế thật! Mình đứng bán đàng hoàng mà chỉ dc nhìn , ko đc cái nào vào bụng! Hãm 8-} :))
Chỉ tiếc là bị thầy U bắt về sớm , không dc ở lại chứng kiến nớp mình lên ngôi :p
Đến sáng hôm sau mới nhớ ra là tối hôm qua mình chưa ăn gì :|:))

@Hoa:công nhận ngày sinh của cô thật đẹp;))
@Tiên: phần lớn những đứa bán hàng đều thế :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên