~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sợ nhất vụ đi ngang qua lớp P... :-ss
Bị cái bạn j ý..
Bán hàng..
Mời ghê quá..> :-ss
Thêm anh Lộc đứng đằng sau nữa... :-ss
Ko dám chạy.. :-ss
Thế là phải mua ủng hộ ... :-ss
@ Lê + N Linh : 2 Cô còn nợ khối Lý 10k đấy.. >:)

Lúc nãy thì bảo 5k bây giơg thành 10k nhưng rõ ràng chỉ có 2k :|

Món bánh crêpe của tớ cháy hàng đầu tiên đấy. :)>- :)>- :)>-
Từ cái đầu tiên cắt cho BGK đến cái cuối cùng hết tổng cộng 72 phút. B-) Phải cảm ơn các bạn đã cố gắng quảng cáo, chèo kéo, lôi kéo >:) mọi người mua bánh. :p Tiếc là cái chảo sát quá, ko mình đã biểu diễn lật bánh rồi. :">
Biết thế bán hẳn 200 cái cho nó máu. Rút kinh nghiệm lần sau. :)) :)) :))

Món bánh crêpe của tớ cháy hàng đầu tiên đấy. :)>- :)>- :)>-
Từ cái đầu tiên cắt cho BGK đến cái cuối cùng hết tổng cộng 72 phút. B-) Phải cảm ơn các bạn đã cố gắng quảng cáo, chèo kéo, lôi kéo >:) mọi người mua bánh. :p Tiếc là cái chảo sát quá, ko mình đã biểu diễn lật bánh rồi. :">
Biết thế bán hẳn 200 cái cho nó máu. Rút kinh nghiệm lần sau. :)) :)) :))

Nhỡ lật ra ngoài thì sao.. :|

@ Hưng: tao chả nợ nần j mày cả :-j
yehhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh...thắng ồi....vui thik thế cơ chứ ;;) \:d/
bạn Dương quá xuất sắc nhờ bạn Dương nhờ ;;)

Post nốt bên này cho đủ bộ :))

MOST WANTED CLASS

Chẳng còn từ j` để diễn tả cảm xúc của chị trog lúc này :-??
Đợi tuyên bố ja?i hồi hộp đến vỡ tim mà chết 8-X: cả 1 lũ đứng lố nhố, hò hét, ja?i j` cũng hô Fa'p
Clip, trại, fog cak rồi tài năg,... tất cả lần lượt vuột qa tay... :-h
Đã tưởng rằng mọi thứ sắp kết thúc... :eek:
7 đứa lặng lẽ nắm tay tay nhau :( ngăn nc' mắt có thể trào ra bất cứ lúc nào
Nhìn nhau và tự hỏi nếu thất bại thì tất cả n~ cố gắng, fa^'n đấu sẽ ra sao :| gặp gỡ sẽ chào nhau, nhìn nhau như thế nào trog n~ ngày còn lại
Và rồi...
Khi a Khôi bật ra từ "khối chuyên... Fa'p" <:p
Niềm vui vỡ òa :((
MOST WANTED CLASS
Cả khối nhảy nhót, rú rít, vỗ tay, ào lên sân khấu, gặp đứa nào ôm luôn đứa ấy >:-D<
Cười :)) và khóc :((
"Thắng rồi mày ơi, MOST WANTED CLASS rồi \:d/"
"Tao chết đây, ngất đây, sg' qá 0:)"
"Victoire! Khối Fa'p vô đối b-)!"
Nc' mắt fun như vòi rồng mà mồm vẫn ngoạc ra cười ầm ĩ, tay vẫn ôm bạn thật chặt 8-}
Gọi điện cho n~ đứa 0 đến đc, 0 ở lại đc, gào vào trog máy "Most wanted class rồi mày ơi" = chất jo.ng khản đặc vì hò reo và khóc lóc =D>
1 đêm 0 thể nào qên trog đời :x

Vô cùng cảm ơn các em lớp 10, trại của khối mình hoàn hảo, ai cùng nhận xét như vậy :-j Lúc chị đến, nhìn trại mình đông nghịt, chỉ thấy ng`, 0 thấy trại, thật sự rất tự hào :> Đc ja?i lần này fa^`n lớn là nhờ các e :D Các em giỏi lắm, tuyệt vời lắm :*
Rất cảm ơn các e Elysee' xinh xắn, lãng mạn đầy chất Fa'p nhưg vẫn rất hiện đại vs fog cak Tomboy :x
Rất cám ơn e Nhug, e Miu, e Hòe, e Hằng, e Quỳnh Ah, e Hoa và rất rất nh` các e # mà chị 0 biết tên >:-D< vì đã lăn lưng ra tính toán và xây dựng cho trại mình đẹp ế ;;)
Rất cảm ơn các e zai lớp 10 đã leo trèo, dựng trại, bán hàng rất máu :))
Special thanks 2 e Lê và e Trih vì đã cung cấp free cho bọn chị 1 cốc Milo, 1 xâu hoa qả và 1 hộp khoai ăn chống đói trc' khi biểu diễn, lúc đag lê lết vì chưa có j` tống vào bụng =))

Nói túm lại là lời cám ơn đến tất cả mọi ng`. Chị yêu các em nh` lắm, lắm, lắm,... :x :* >:-D< :x :* >:-D<

We r tall, we r strong, we r bro, gud ss :)>-

Úi zo*`i, bánh crepe hôm qa cháy hàng :D
Mò ra định xin các e mấy miếng thì hết :))
Nói chung là hàng hóa hôm qa có vẻ sạch bak :>

Sạch chứ có vẻ gì.:-j Bánh crêpe ngon thế mà ko xơi đc miếng nào.=P~

em cũng thế....chạy về trại lòng bồn chồn hồi hộp xem cái bánh creepe nó như nào thì "Hết hàng rùi mày ah.!!!" :(( :(( đói dã man :(( tiếc ơi là tiếc :(( đấy Thảo bảo làm 100 cái thì ko nghe làm mỗi 50 :-s tiếc =P~

Fa?i làm 200 may ra đủ, đáp ứng cả nhu cầu của ng` mua lẫn ng` nhà :))

Hôm qua mình chỉ ăn đc bánh ngọt với khoai tây và hoa quả xiên + nước ngọt
Ko đc chocolat nóng( vì chúng nó bán cho ng` nhà mà còn bán đắt>:p) với ko đc ăn crepe :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên