~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ah! Anh Nộc tốt bụng thuật lại nè:
-Chị Chi 11P2, tốt bụng ko kém anh, đã lập ra topic "~~~~>Lớp PHÁP vào đây nì~~~~<" nhằm làm cái nhà mới cho các em lớp Pháp mới vào trường.:)
Bạn Bí lớp em đã nhanh chóng chiếm lĩnh nơi ở mới này, tiếp chiêu các anh chị lớp trên <toàn spammer gặp cơ hội lúc box ko có mod>
-Sau đó, chị Ly 11P2 dẫn đoàn quân spammer mới thành lập của 2 lớp Pháp đi quậy khắp các topic này.:))
-Nhưng vào năm học thì đội quân này rơi rụng cả, còn mỗi em Bí thôi.;)) Lúc này xuất hiện những gương mặt spammer mới, toàn là P1.:))
(dưới sự hướng dẫn của anh) các spammer này đã thể hiện bản lĩnh của mình, chiếm lĩnh ko chỉ 3 topic lớp Pháp mà là phần lớn cả box này.=))
eo ơi anh Nộc tốt sao mà tốt thế :*
cái nì nghe giống lịch sử spam của box nj` :"> hấp dẫn... =P~ phải theo chân các bạn(các anh các chị, các cô các chú, các bác, các....) đi trước thui :">có vẻ em hơi bị chậm thời đại óa :"> mong cả nhà giúp đỡ để nhân tài đc phát hiện :">

Anh nhận em Hà Linh làm đệ tử spam ruột nhá.:))
Ưu tiên dân Pháp mình mà.;)

hje` hje`....thik thế ;)) con chào sư phụ :-"
hôg bít bao h mới thành thành viên tik cực :">

Bọn em đang xúc tiến rồi:D
2 lớp 10 lo trang trí trại và bán hàng
2lớp 11 lo clip và tài năng
12p1 ko tham gia
12p2 yểm trợ :D
bạn bí thư lớp em đã đi xem và thuê trại rồi ạ :D Hoan hô bí thư:x

nghe nói quá trình đi thuê rất là vất vả và tốn nhìu công sức...có khi lớp mình nên bù đắp cho bí thư chút j` đó để ko mang tiếng bóc lột sức lao động :">
phần đáng lo nhất là tài năng :| mấy phần kia sơ sơ ra là ổn rùi...nhg cái tài năng là còn rắc rối nhất :| làm sao mà ghép đc n` tiết mục vào thành 1 nhờ?(í kiến của bí thư lớp m) :|

Clip thì anh đã nhắn bọn nó đi Pháp quay phim rồi.:D
Đảm bảo clip nóng hổi, thời sự.:)>-

hờ hờ
thế này nhá
do mấy topic lớp mình vô cùng thu hút :)) nên là mọi chuyện về MWC ko đem lên đây nhá :D

Sáng thứ 3 này họp tất cả các lớp ở 11P1 ( tiết 4,5) :D

ÔI
Em Hoa rất thix đến trường buổi sáng >:)
Hôm đấy sẽ cố gắng đến :"> :"> ;))
@ Ng~ Linh: mày thấy số bài tao í....Nhờ anh Lộc chỉ cả đấy =))

nói chung là ko thể cả khối cùng ngồi trong lớp đấy đc.... :|
bạn nào có ý kiến t2 viết ra giấy đưa cho tớ , tớ sẽ xem xét mức độ khả thi + thẩm mĩ và sẽ đề đạt lên vs tất cả mọi ng vào thứ 3 :) ok? lớp mình chỉ tầm 3,4 đứa đi là cùng thôi 8-} đi nhiều loạn 8-}

ÔI
Em Hoa rất thix đến trường buổi sáng >:)
Hôm đấy sẽ cố gắng đến :"> :"> ;))
@ Ng~ Linh: mày thấy số bài tao í....Nhờ anh Lộc chỉ cả đấy =))

=P~ =P~ đc đc tao sẽ theo bước mày :">

tao cũng muốn đi họp(dù bít là đi thể nào cũng làm cảnh :">) nhg vẫn mún đi ;)) có cơ là phải bắt ;))

uh , nhưng mà tao thấy đi nhiều thì loạn lắm 8-} 8-} mà hô to thế thôi 8-} như hôm nọ í , đứa nào cũng bảo "tao đi tao đi" cuối cùng có mỗi tao đến đúng giờ 8-} mãi sau mới có Phương Anh 8-} chán chuyện 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên