Giao lưu khối Tin

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vũ Thanh Nga
(Vũ Thanh Nga)

Hôm nay lớp Tin đã làm một buổi giao lưu. Tuy chúng tôi đã hết sức cố gắng nhưng chương trình vẫn còn một số sai sót. Mong mọi ng cho nhận xét ạ.

Tiếc cho cái phông... :)
Nhìn chung hơi lộn xộn, không có điểm nhấn. Phần lồng hát với kịch không ổn lắm. Tóm lại đến giờ chỉ nhớ hình ảnh Nga và lũ xã hội đen + người yêu Nga trên chiếc cáng rải đầy hoa :))
Các lớp xin làm giao lưu chắc chắn là tốn công tốn sức nên dù sao cũng hưởng ứng nhiệt liệt.Sai sót thì khó tránh !:)

Hát lồng trong kịch hay kịch lồng trong hát dzậy?Bây h tôi vẫn ko nhớ tên vở kịch là j...
Hát hay...1 tràng pháo tay cho lớp Tin!:))

Chúc mưng các bạn khối TIN. Dù ko thành công như mong đợi nhưng cũng là 1 kỉ niệm đáng nhớ rùi:D:D:D Mong năm sau làm tốt hơn thui:D:D Làm giao lưu cũng thú phết nhỉ:)):))hâm mộ mấy bạn xã hội đen:D:D:D:)):)):)) và cả Hiền đô nữa!!! Nói chung là 1 tràng vỗ tay dành cho khối TIN:D:D:x

Uhm , thấy cái vở nhạc kịch ( tạm gọi ) có đoạn anh Hải nằm chết có cả đống hoa là hay , cái này chắc là ngoài dự kiến nhưng lại gây cười ...

Mọi người cố gắng nhiều rồi mà. Cũng nên nhận những lời khen và động viên chứ nhỉ?:). Nói thật tớ thấy cũng hơi có lỗi khi bỏ lên lớp sớm nhưng tại bài chưa chép xong:p. Mà nói thật thế cũng là tốt rồi, làm dc giao lưu thế là hay rùi.
Vẫn nhớ nhất cảnh anh Long mông cong với Long con lên vái cái người bị đánh, đau hết cả ruột:)):)):)).

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Uhm , thấy cái vở nhạc kịch ( tạm gọi ) có đoạn anh Hải nằm chết có cả đống hoa là hay , cái này chắc là ngoài dự kiến nhưng lại gây cười ...

hơ hơ, hai cái thằng chó Long con với Mông cong nó lên vái anh, đoạn đấy cố lắm mới diễn tiếp được
mà chú mày là ai, sao biết anh?

Đặng Kiều Trang đã viết:
Tiếc cho cái phông... :)
Nhìn chung hơi lộn xộn, không có điểm nhấn. Phần lồng hát với kịch không ổn lắm. Tóm lại đến giờ chỉ nhớ hình ảnh Nga và lũ xã hội đen + người yêu Nga trên chiếc cáng rải đầy hoa :))
Các lớp xin làm giao lưu chắc chắn là tốn công tốn sức nên dù sao cũng hưởng ứng nhiệt liệt.Sai sót thì khó tránh !:)
Yêu Trang quá cơ :* Cuối cùng thì cũng có ng nhớ đến mình. Cả cái kịch chỉ lượn đi lượn lại trên sân khấu, nhạt nhòa, ko ai để ý. Buồn ơi là buồn :((

Vũ Thanh Nga đã viết:
Yêu Trang quá cơ :* Cuối cùng thì cũng có ng nhớ đến mình. Cả cái kịch chỉ lượn đi lượn lại trên sân khấu, nhạt nhòa, ko ai để ý. Buồn ơi là buồn :((

để em nói nhiều có mà hỏng vở kịch ah? :)) thôi chấp nhận đi, diễn xuất kém thì chỉ nên thế thôi :D
( mai lại phải nộp kẹo rồi :(( )

Thích nhất là cái phông..... rơi rất đúng thự tự :))

À...... đứng ở cuối sân thì rơi thế nào tới đc? :))
Mà gắn bằng cái gì mà dễ rơi thế?
Hay nhất là vụ đoạn cuối hạ cái cửa sổ xuống chạm vào làm rơi nốt hình trái tim cuối cùng, đáng nhẽ phải báo hiệu điềm gở thì lại ra câu trả lời "sure" :))

nếu biết có một thằng ba ngơ đứng cuối sân như thế thì anh đã cầm cái gì đấy ném trúng đầu nó rồi, đỡ phải chờ phông rơi :))

Cái phông rơi là sai sót kĩ thuật thôi , có j đâu ...
Nguyễn Minh Hải đã viết:
hơ hơ, hai cái thằng chó Long con với Mông cong nó lên vái anh, đoạn đấy cố lắm mới diễn tiếp được
mà chú mày là ai, sao biết anh?
Vái hả anh , thế mà em tưởng hô hấp nhân tạo ...
Còn biết anh thì ... ai chả biết :D ...

Ài..... có đủ cao để với tới cái chữ đấy ko mà đú đòi ném? :-"

To Chi: em là HUYỀN ĐÔ chứ ko phải HIỀN ĐÔ, xin chị.
Tui thấy thằng bồi bàn và thằng lon ton là ngộ nghĩnh nhất.

:D bồi bàn đẹp trai thế cho em hỏi làm ở wán nào ;;)
mấy bạn hát hay :x mà make up dở wa' :|...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên