Giao lưu khối Nga- các bạn thấy thế nào

Uh, rút kinh nghiệm. Mà cái topic này khóa đi đc rùi đấy, ko thì bọn nó cũng tranh thủ câu bài thì gay. Để anh bảo mod khóa đi nhé!

Mình chưa kịp câu bài đã khóa rồi :p
Mà khóa cũng đúng thôi. Lớp mình n`topic wá rồi

Mình chưa kịp câu bài đã khóa rồi :p
Mà khóa cũng đúng thôi. Lớp mình n`topic wá rồi

Uậy , cho tớ câu 1 bài rồi khóa cũng chưa muộn .
Cái thread này mới nhìn thấy đây , lớp Nga giao lưu với cả trường ah .

Bạn Minh hỏi bùn cười. Thế ấy ko xem chương trình giao lưu của khối Nga hôm 31 tháng 10 hả? Chương trình hay như thế mà ko xem là phí cả đời đấy! Mà có xem thì có nhớ tớ ko? Dẫn chương trình trò chơi nè!

Ừ có xem , nhưng mà từ hôm đó đến giờ mà vẫn giao lưu à .
Hôm đó ấn tượng chú Long quả áo hồng , và màn thời trang .

chi L Hương : push the button đi dạo này em làm thêm đc nhiều tròa bỉ nhém :)) ( tập theo cái khăn BONEZ của đại ca Vanh )
Long thú lúc nào anh chả bựa
anh bị thúi chưn mà
lại còn hôi nák nặng nữa chứ !

----------

em là Trần Vũ Thùy Trang

----------

em là Trần Vũ Thùy Trang

chi L Hương : push the button đi dạo này em làm thêm đc nhiều tròa bỉ nhém ( tập theo cái khăn BONEZ của đại ca Vanh )
Long thú lúc nào anh chả bựa
anh bị thúi chưn mà
lại còn hôi nák nặng nữa chứ !

----------

em là Trần Vũ Thùy Trang
oài , ko hỉu thể loại j /:)
nhưng mà từ hôm đó đến giờ mà vẫn giao lưu à
:)), giao lưu hum trước, hỏi ý kiến mọi ng nhận xét mấy hum sau, đến bi h la topic buôn chuyện + câu bài...
nhanh tay trc khi nó bị khóa yeah yeah ^o^

Chài đừng câu bài thía chứ...:D
Mà chỗ này thành chỗ câu mất roài... T.T
Muốn làm một cái j đấy như vụ giao lưu cho vui, nhưng mà thời gian + money + papa, mama không cho phép.... Chán...

Đã nói là mọi người đừng câu bài nữa rùi mà. Mod đã phải vào nhắc nhở rùi đấy! Trung ko nhớ là trong topic:"Bạn làm gì khi đang yêu", cũng có cả chục bài bị xóa rùi ah? Đừng câu linh tinh nữa.
@Trang: thích thì tự tổ chức lấy, kéo nhau đi đâu đấy, như ngày mai chẳng hạn rùi đánh chén, nhậu nhẹt. Thế là ok chứ gì?

Chán quá, mai sau khi đi mua đĩa về lại ngồi nhà một mình lại onl quanh quẩn, nghỉ mỗi một ngày mà bao nhiu là rắc rối :))

Chán quá, mai sau khi đi mua đĩa về lại ngồi nhà một mình lại onl quanh quẩn, nghỉ mỗi một ngày mà bao nhiu là rắc rối
vậy thì đi chơi luôn với bọn tớ đi ^o^

Uh , đi đâu được thì đi đi , tớ đang máu , dạo này học hành khá khẩm , tiền nong cũng kha khá , chơi bời cũng được .

Back
Bên trên