Giao lưu khối Nga- các bạn thấy thế nào

Hờ ,bói đũa ko chính xá đâu ;;) .
Phải bói bài Taro của ng` Digan ý ,đúng 100 % .
Nhưng nếu ko kiếm được bài Taro ,dùng bài Tây tạm vậy :p .

Hoành tráng, hoành tráng!!!!!!
bói toán!!! Yeah! Làm đi!!!!!!!
HUm rùi thấy mấy người tập nhảy nhót rì rì ở sân trường!!Sắp có giao lưu tiép ah ?????:x:x:x:x

bói đũa cũng đúng mà--> lần trc thấy bọn bạn bói--> chính xác phết !!!!!! ko hỉu chúng nó cố tình chỉnh đũa hay thiêng thật :D

Nguyễn Hương Trà đã viết:
Hoành tráng, hoành tráng!!!!!!
bói toán!!! Yeah! Làm đi!!!!!!!
HUm rùi thấy mấy người tập nhảy nhót rì rì ở sân trường!!Sắp có giao lưu tiép ah ?????:x:x:x:x

ý chị là bọn em ạh ? :p..hay mấy chị lớp P2 ?:p...hmm thì là mà bọn em tập cho cái vụ 20 năm ý mà ạh :))...mới cả zie^~n hôm nô eo nữa ạh :->

Hmmmm em chẳng biết là có thiêng thật hay không :))...zu*ng có lẽ là tự mình muốn chỉnh đấy...em cũng chẳng biết....cảm zac' như tự cái đũa nó chuyển động :-|.....

----------

Trần Thị Giang Ly đã viết:
Hờ ,bói đũa ko chính xá đâu ;;) .
Phải bói bài Taro của ng` Digan ý ,đúng 100 % .
Nhưng nếu ko kiếm được bài Taro ,dùng bài Tây tạm vậy :p .

Zay. em đi chị ! :D...

chuyển chủ đề rùi ah :D
hùi trc lớp mình suốt ngày đến lớp ôm theo bộ bài, hết bói bài đến bói tay+ bói nhẫn..:))
Soi cũng ngeh nói đến bói bài taro rùi, nhưng mà khó kím lắm, mà có ở đây cũng chẳng bít làm thế nào ^^
bói đũa cũng thử rùi, mình tự chỉnh tay đc mà ^^
noi chugn bói cho vui, còn ko tin lắm, mặc dù thỉnh thoảng cũng có nhìu chuyện giống như đc báo trước, ko lý giải đc ...:|

Ở lớp mình sao ko thấy thành lập hội nào ngồi bói toán đâu. Giờ lại thấy ầm ĩ thế này? Để mai A làm quả thầy bói chuyên nghiệp cho, kiếm giùm anh cặp kính đen cho giống thầy nhé Thanh Thanh!

Hơ sao mọi người chuyển đề tài từ bao h đấy. Nhanh thế
Bói toán nghe cũng thú vị đấy nhưng em chỉ thích người khác bói cho thôi :
Bạn nào biết bói thế

Trần Vũ Thùy Trang đã viết:
siz : bựa nhém , kể ra đây xấu mặt anh ý :))
Vanh đại ca : đại ca xxx vãi hàng :)) lại còn chối đê
mà sao iem add nik đại ca suốt chả bao h thấy onl nhêy
cho xin lại nik xem nào
:)) dạy em sóng người đê đại ca ơi , em dạy Push The Button cho
song nguoi ah okie nhung ma anh cung ko giioi lam em hoi ba minh la tot nhat neu em hoi anh cat keo hay xoan chuoi thi` dung chuyen mon hon

Sáng nay đi tập ., em gặp, àh quên " trông thấy " anh Nghiêmmmmmmmmmm :x......anh Nghiêm ze^~ thương ze^~ thươnggggggggggg :x..............

Trời ơi! Em ko cần thiết phải vào đây tung hô anh Long thía đâu nhá! Đến lớp chị mà ngắm mà khen, cứ thía này thì người khác hiểu lầm chết!

Con Mai này vào topic của lớp Nga để khen anh Nghiêm thì đúng là bó tay.
Em cũng thích bói toán lắm.Thích người khác bói cho mình.Dù có lúc tin lúc ko tin.

Thế hôm nào rảnh thì wa lớp chị để Cô cô bói phán cho một quẻ. Mà hôm nay ko bit Cô cô phán có trúng ko nữa, Việt Nam thắng đê!

Nguyễn Phương Mai đã viết:
Sáng nay đi tập ., em gặp, àh quên " trông thấy " anh Nghiêmmmmmmmmmm :x......anh Nghiêm ze^~ thương ze^~ thươnggggggggggg :x..............
khưa khưa mấy em anh 2 nhảy trông buồn cười nhỉ cứ như aerobic

Nhảy zay là cho hội trường ah
thía cũng hay nhưng chẳng nhẽ ko ai làm giao lưu nữa ah :?????
khát giao lưu
ai làm đi để đỡ phải học chứ :D

khaukhau chăng biết đc tùy từng lớp ngân khố ntn

Làm giao lưu xong tự dưng thấy hụt hẫng :(
Ko đến trường => chán
Hồi làm giao lưu vui. Giờ nhớ lại thấy tiếc wa :p. Ko biết mọi người có thấy thế ko????

Uh! Đúng zay
làm giao lưu vui
lúc nào nhạc nhẽo cũng xập xình
dù nhạc nghe mãi cũng chán :D
nhưng còn có không khí cho vui của vui nhà
ko có giao lưu mỗi đuắ mỗi chỗ
nhìn ruồi chả muốn đuổi :))

Back
Bên trên