Giao lưu các thí sinh NHLinh,ĐMChâu,PQPhươngTMĐức,NTA,VNPhượng ,NH TDũng,LĐHThảo,DHYến

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
Topic này để mọi người gửi lời chúc mừng (individually :D) các thí sinh đơn ca đã lọt vào bán kết và cùng giao lưu (làm quen ;;)) với các ngôi sao của nền âm nhạc HAO :-t :x

Chúc mừng các thí sinh của vòng Bán kết :x

S-18 Nguyễn Hà Linh

S-19 Đặng Minh Châu

S-20 Phạm Quỳnh Phương

S-23 Tô Minh Đức

S-24 Nguyễn Thái Anh

S-25 Vũ Ngọc Phượng

S-27 Lê Đào Hương Thảo

S-28 Nguyễn Hoàng Trí Dũng

S-29 Dương Hoàng Yến

em là em đề nghị ai có ảnh các thí sinh thì post lên phát nhỉ ;;) ... nghe bao nhiêu là bài hát rồi mà mặt thí sinh biết đc có vài chục ng` :mrgreen: ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: Giao lưu với các thí sinh NHLinh,ĐMChâu,PQPhương,TMĐức,VNPhượng,NH TDũng,LĐHThảo,

Chị Yến đã đi học qua 1 lớp thanh nhạc nào chưa mà chị hát hay vậy??? :D em xin bái phục đấy!!! Thích giọng chị lắm cơ!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Giao lưu với các thí sinh NHLinh,ĐMChâu,PQPhương,TMĐức,VNPhượng,NH TDũng,LĐHThảo,

Phương đã viết:
Chị Yến đã đi học qua 1 lớp thanh nhạc nào chưa mà chị hát hay vậy??? em xin bái phục đấy!!! Thích giọng chị lắm cơ!!!
Em Yến dân pro rồi ^^".
Mà nó mới có lớp 10 thôi, nhưng nghe giọng thì gọi là cô cũng được >:) >:)

@ Bông : Linh có đi học hát ở đâu ko thế, mà sao nghe giọng ấm thế :) chúc Linh thi tốt

uh, nghe giọng em Yến ko nghĩ em ý học lớp 10 :|

Nx của hội đồng NT, e Yến chả bị chê cái rì , lại còn "đáng hoan nghênh":|

Chữ màu tím ngắt ở mỗi tên e í có khi e í rank 1 cũng nên :-ss

Chị Yến đã đi học qua 1 lớp thanh nhạc nào chưa mà chị hát hay vậy??? :D em xin bái phục đấy!!! Thích giọng chị lắm cơ!!!
Em mới học lớp 10 thôi a. ^^, em có học nhạc nhg con đường của em còn ngắn lắm, nói chung là em vẫn còn phải học hỏi nhiều 8->

uh, nghe giọng em Yến ko nghĩ em ý học lớp 10 :|
anh cứ nói thế chứ em cũng hát được nhiều bài trẻ trung sôi động đấy ;;) ....Nếu được vào vòng trong em xin được chứng minh luôn ;;)

Nx của hội đồng NT, e Yến chả bị chê cái rì , lại còn "đáng hoan nghênh":|

Chữ màu tím ngắt ở mỗi tên e í có khi e í rank 1 cũng nên :-ss

là sao hả chị, em ko hiểu lắm, chữ tím nào a. :)

Cám ơn mọi người vì đã wan tâm tới em ^^

Úi hóa ra là em Yến chứ ko phải chị Yến à??? Hớ hớ Sao 9x mà cũng có em hát giọng người lớn thế nhỉ??? ;))

ỐC Ốc =D> baoh` kí vào ....cho em đây =D> ngưỡng mộ ốc vật vã :">

ỐC Ốc =D> baoh` kí vào ....cho em đây =D> ngưỡng mộ ốc vật vã :">

:">. Ko kí vào .. nữa , đổi í rùi :">

Nhưng bù lại sẽ kí vào " trên trên trước trước " cho mày :-"

=))

Re: Giao lưu các thí sinh NHLinh,ĐMChâu,PQPhươngTMĐức,NTA,VNPhượng ,NH TDũng,LĐHThảo,

Em iu và Anh iu cố lên :x

Re: Giao lưu các thí sinh NHLinh,ĐMChâu,PQPhươngTMĐức,NTA,VNPhượng ,NH TDũng,LĐHThảo,

ôi hnay đc nghe bài Hoa Nắng em của Trần Phương Linh hát ... :mrgreen: .. nói thật là nghe xong thấy bài đấy chán vô cùng >.< ... trong khi hồi xưa nghe e Hà Linh hát bài Hoa nắng thích điên nghe suốt ngày :|:| ... hâm mộ e Hà Linh bấy lâu hnay nghe xong bài Hoa nắng của e Ly j hát xong càng thấy hâm mộ e Liinh !!!! vào thể hiện cảm xúc tí hí hí :">:"> .. e có dự định thi Vietnam idol hay Sao mai điểm hẹn 07 ko thế ;)) ...

ôi hnay đc nghe bài Hoa Nắng em của Trần Phương Linh hát ... :mrgreen: .. nói thật là nghe xong thấy bài đấy chán vô cùng >.< ... trong khi hồi xưa nghe e Hà Linh hát bài Hoa nắng thích điên nghe suốt ngày :|:| ... hâm mộ e Hà Linh bấy lâu hnay nghe xong bài Hoa nắng của e Ly j hát xong càng thấy hâm mộ e Liinh !!!! vào thể hiện cảm xúc tí hí hí :">:"> .. e có dự định thi Vietnam idol hay Sao mai điểm hẹn 07 ko thế ;)) ...

Hihi, iem cảm ơn chị nhìu 0:) . Sướng quá:"> ... được khen ;)). Iem nổ mũi rùi :D ;))
Còn việc thi Việt Nam Idol với lại Sao mai điểm hẹn thì iem chưa đủ trình chị ạ :p. Mà iem nghe nói thi cái đấy khó lém:-s . Sợ chít đi được í chị ạ 8->
Nhưng mà iem thi trên HAO được mọi người ủng hộ là iem sướng lém rùi. hề hề.:drummer: :x :"> <:p

huhu bắt đền bạn Thủy viết tắt tên tớ 100% ở tên topic nhá...:((...:D...

^___^ trong cuộc thi HAO nè chị ấn tượng nhất với giọng của em Yến đấy ^___^Nghe xong mà nghĩ "cô bé nè hát hay quá!Đỉnh thật đấy!"Chị ngưỡng mộ e thật đấy

hic hic ko ngo` em lai dc. ham mo. e .e cam on chi rat nhiu` mong chi ung ho e vao vong ck e se co gang hat that hay...

Em ơi!!! Cố lên!! Em hát hay thật!!! :D

Em Bông bao h mới khao hội mình nhở?;;)
Nghe đi nghe lại bài Hoa nắng mà đúng là ko thấy chán.:))
Nhưng mà bài Những giấc mơ dài vẫn ko nghe đc.:(

Em Bông bao h mới khao hội mình nhở?;;)
Nghe đi nghe lại bài Hoa nắng mà đúng là ko thấy chán.:))
Nhưng mà bài Những giấc mơ dài vẫn ko nghe đc.:(

Hế hế.Anh Lộc :p <:p 0:)
Anh ăn kẹo mút hông, iem khao :D Anh ăn bao nhiu iem cũng chiều ;)) ;)
Mà bài Những giấc mơ dài anh phải down cả license về hay sao í ạ :) ( iem thấy Sin bảo thiế :x ) vì BTC hông convert được bài của iem anh ạ.:)

Back
Bên trên