...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mẹ.... Mr.Fun gọi điện cho nhà tao.... đek hiểu nói cái gì mà 1 lúc sau mẹ tao khóc lóc kêu "3 tuần liền ngày nào cũng bùng học tiết đầu, xong rồi có hôm thì đến hôm nào ko thích thì nghỉ luôn, có những hôm đến học đc 2 tiết đầu rồi nghỉ 3 tiết sau"..... mẹ..... đé o thể hiểu nổi cái thằng đàn bà này nó làm trò gì nữa? Đến tao còn chả nhớ mình học 2 tiết bùng 3 lúc nào nữa.... báo hại mất cả buổi chiều ngồi dỗ mãi mẹ tao mới nín khóc....... Uất! X(

Mà..... chán nhất là lần đầu tiên nhờ mấy em viết hộ cái đơn thì lại dính cái này nên ko dùng đc.... phí quá :(

Hoàng Xuân Hải Đức đã viết:
Mày im đi thì tốt Mạnh ạ,lâu ko lên thì chịu khó dựa cột,chứ phát biểu lung tung nghe ngu lắm;)
Thằng này hư wa :D ..đã đổ tội cho mình ... may có Mạnh nói đúng ..thế mà nó lại dám chửi Mạnh ko tốt ko tốt [-x
Bài cuối cùng tao viết về dota thử hỏi tại thg nào nói láo nên tao mới phải viết :-/

Tôn Hồng Đức đã viết:
Mẹ.... Mr.Fun gọi điện cho nhà tao.... đek hiểu nói cái gì mà 1 lúc sau mẹ tao khóc lóc kêu "3 tuần liền ngày nào cũng bùng học tiết đầu, xong rồi có hôm thì đến hôm nào ko thích thì nghỉ luôn, có những hôm đến học đc 2 tiết đầu rồi nghỉ 3 tiết sau"..... mẹ..... đé o thể hiểu nổi cái thằng đàn bà này nó làm trò gì nữa? Đến tao còn chả nhớ mình học 2 tiết bùng 3 lúc nào nữa.... báo hại mất cả buổi chiều ngồi dỗ mãi mẹ tao mới nín khóc....... Uất! X(

Mà..... chán nhất là lần đầu tiên nhờ mấy em viết hộ cái đơn thì lại dính cái này nên ko dùng đc.... phí quá :(
Mài còn noob lắm ... ko bằng 1/10 Tú Linh ...nghỉ thì nghỉ cả tuần như nó đi ..rùi làm cái đơn xin nghỉ ốm thế là MrFun hết đỡ ...mà cũng chẳng gọi điện về nhà đc :))

:-& đấy là tao đến trường rồi mớ nghĩ đến chuyện bùng chứ ko tao tự viết cái đơn đau chân như mọi khi cũng đc [-x (mình hình như đau chân hơi kinh niêm quá thì phải? XD

Đào Đức Mạnh đã viết:
thống kê 3 trang gần nhất có 3 bài của Ly sư muội, 2 bài của em My, 2 bài của Tân, 1 bài của M.Anh,1 của em Thu
Giao lưu vô đối :))
thôi, từ bi h đến hết ngày mai sẽ không post bài nữa, vượt quá mức cho phép rồi
P/s: Cái topic L2 đã bắt đầu khá hơn rồi, Hồng Đức phát huy nhá, chứ như hồi xưa thì...
Nhân tiện...... sao có bài của mấy em mà lại là vô đối? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông Đức lên bài nhanh quá:((
Bị vượt mất rồi:((

Nhanh là chuyện của nó :D

----------

Tôn Hồng Đức đã viết:
Đọc ko hỉu hả ??? 3 trg có tổng cộng bao nhiu bài ....và số bài của các em đó dc bao nhiu % ???

Thế là đỡ hơn mấy ngày trước còn chả có bài nào rồi [-x

----------

...... chán câu rồi..... :)

Định làm wa Double bài giống tao lúc nãy hả :)) ...mạng hết lag roài nó ko chấp nhận :))

----------

Làm wa 1 ngày 200 bài như hồi trc cho nó đỡ vượt :))

----------

GG ...vẫn ko đc ..rõ ràng mạng đang lag mà :((

:))
Mày nhìn lại bài ở trên của tao đc double rồi kia kìa, trình cao thì làm đc [-x :))

Nhìn lại trên của cái DB của mài coi :))
Chẳng wa lúc đó mạng lag ai chả làm đc :))

Tôn Hồng Đức đã viết:
Cái bài này này :))
Nói chung là phải biết cách :))

----------

Phạm Hoàng Long đã viết:
Nhìn lại trên của cái DB của mài coi :))
Chẳng wa lúc đó mạng lag ai chả làm đc :))
..... :))
Tùy chú nghĩ thôi :))
Với cả lúc đấy mạng của mày lag nhưng mạng của tao có lag đâu? [-x

Hoho ...có đc Db đâu ...đã bảo rồi tùy lúc thôi ...
Mà tao cũng làm đc Db ...ở trên cái Db của mài đó

Chep chep mấy hôm nay toàn bận ko có thì giờ câu.
Em ko chăm được như anh Hồng Đức,nên bị vượt là phải thôi:))

Nhưng tôi sẽ cố vượt ông trước khi nó vượt tôi:))

ờ cái bõ này bây h chủ đề gì.Để anh em câu bài à???

----------

ssssooooooorrrrrrrrrrrry.Ý tao ở câu trên là cái box này,

Vốn ko có chủ đề,câu nhiều thì thành chủ đề thôi mà:))

Chán câu rồi.... spd giảm thấy rõ.... kiểu này ko vượt đc Hải Đức đâu, chú cứ yên tâm :))
btw...Lâu lắm rồi 2 lớp ko đi đú đởn nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên