...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic hic anh xin lỗi lần sau anh ko thế nứaT_T.
Topic này là ko thể thiếu để duy trì mối QH giữa 2 lớp.
Mà...em My lại chả từng câu như đúng rồi ở topic này:))

Đã từng thôi /:) e nhận ra là cái topic này mà hay lên thì e sẽ vui hơn là cái kiểu ko thể bon chen vào cái topic này, bao h các a huấn luyện đội Dota ở lớp văn thì hãy bàn chủ đề đó ở trong này... btw... a Đức, đừng quên e đã cảnh cáo a rồi, lúc nào đấy a bị warn và lock nick thì chả ai vui vẻ j` đâu, cả a Hồi Xuân cũng thế... be careful /:)

Mà, :D ngày 30-4/1-5 2 lớp có dự định j` ko :D những 2 ngày nghỉ đáng kể đấy :D

:-< Đức đi Kara thì đú với ai :))
b-) Có Bình Hà ở đây thì cứ liệu mà khóc vì sợ nhé b-) :))

Đức làm quả hát bè "Em sẽ là người ra đi" :x
Luyện tuyển rồi b-)

Chài!mấy ngày đấy mà còn tâm trí đi chơi thì nhất định sẽ đi!
Đúng là chẳng thấy mống lớp văn nào!

Hoàng Xuân Hải Đức đã viết:
Khâm phục anh Khoa,tài backdoor của anh đã đạt đến mức quỷ ko hay thần ko biết.Em thua mà tâm phục khẩu phục.
Hèn gì mà tụi nó cho 1 mình anh chọn tướng còn bọn em phải random,hóa ra là cơ hội để anh thể hiện tài backdoor của mình.
Xin tỏ lòng ngưỡng mộ anh Trần Bá Khoa,ngưỡng mộ ngưỡng mộ.
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Thôi đi bố ...đừng đổ tại Khoa backdoor mà thua [-x ko tốt đâu ...
Lúc đó các ông bung 2 cổng rồi tao bảo nó lên trên push ..nhưng nó ngu wa nghe ko ra ..lên backdoor ..nhưng nó chưa phá nổ cái gì của ông đâu mà đổ tại nó backdoor nên thua [-x [-x [-x

Ai biết đâu đấy:))Lúc đấy bọn tôi lên 2 giáp hồi sinh rồi định tổng lực tấn công mỗi tội thấy thằng Khoa backdoor thế là ông Sex phải bỏ về=>mất luôn thời cơ ngàn năm có 1.
-----------
Thôi chấm dứt bàn Dota ở topic này.
Hôm nay Hồng Đức nghỉ học,bỏ mất bài 1 tiết Kỹ,bỏ mất điểm miệng văn,tội nghiệp tội nghiệp.
Tiết 4 thằng Giang thằng Mạnh bị em Mai Anh em Tân lấy mất cặp=>thằng Giang ăn con 1 văn:)).

Nói cứ như thật ..cổng thì bung mất 2 mà đòi tổng tấn công :)) ..hay mài nghĩ tao là cái bọn ...nhà người ta còn 100 máu còn tha lại :))

Tiết 4 thằng Giang thằng Mạnh bị em Mai Anh em Tân lấy mất cặp=>thằng Giang ăn con 1 văn.
hết chuyện để nói hả?
1 thì liên quan gì đến bị lấy cặp?
Đời có những thằng không bao giờ hiểu ra là không phải việc của mình+ko biết gì thì im m* nó mồm đi, nói nhiều
Bọn mày bàn về DOTA thì vào topic lớp mình ý, nó bị lock cũng đc, đừng có làm ảnh hưởng đến nhiều người khác nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôn Hồng Đức đã viết:
Đức làm quả hát bè "Em sẽ là người ra đi" :x
Luyện tuyển rồi b-)
à thế thì cho em hát chung với;;) , dạo này tự dưng hay lảm nhảm bài ấy:D

em vừa xem xong đĩa giao lưu:x (bi h lớp em mới có), thấy chương trình của bọn mình vừa hay lại vừa vui:) , cảm động phát khóc! :(( kiểu này hôm nào được nghỉ hoặc lúc bế giảng làm thêm 1 phát đi chơi ăn uống như hôm 23 cũng được:))

xem lại cái vcd mới nhận ra có "nhiều người" rất ăn hình;) , mỗi tội các anh lý 2 nhớ "mẹ" quá hay sao mà cứ mở miệng ra là...:))

Đào Đức Mạnh đã viết:
hết chuyện để nói hả?
1 thì liên quan gì đến bị lấy cặp?
Đời có những thằng không bao giờ hiểu ra là không phải việc của mình+ko biết gì thì im m* nó mồm đi, nói nhiều
Bọn mày bàn về DOTA thì vào topic lớp mình ý, nó bị lock cũng đc, đừng có làm ảnh hưởng đến nhiều người khác nữa
Dấu "suy ra" có nghĩa là sau khi bị lấy cặp thì nó bị con 1,chứ ko có nghĩa là vì bị lấy cặp mà 1 cả,con gà ạ:))
Tao đã stop vụ Dota rồi,nhưng thằng Lùn cứ thích to mồm xía vào.Mày đi mà bảo nó ấy.
Mà tao nghĩ mày mới là thằng ko biết gì đấy:-? :-? :-?

Anh là ăn hình nhất b-)
Quả đi cầu thang (ngay trước cảnh Long Sex&Hoàng Việt :-&) quá tuyển, tuyển của tuyển b-)
...............
...............
....... e rằng mai sẽ bỏ luôn cả KT 1 tiết Lý.....

Cá 10K mình đc double post XD
Quá đỉnh! =D> b-) (nói trước khỏi phải edit XD)

Chả thấy double gì cả:))
Thế mà cũng khoe:))
2 bài chênh nhau đúng 3 tiếng:))

Phạm Hoàng Long đã viết:
Nói cứ như thật ..cổng thì bung mất 2 mà đòi tổng tấn công :)) ..hay mài nghĩ tao là cái bọn ...nhà người ta còn 100 máu còn tha lại :))

ava anh Long dễ thương ghê :x :x :* :* sesshy!!!!:x :x

Hôm nay mất cả tối lặn lội thân cò cuối cùng mua được cái máy :))
Sướng wa' :))

Đức kia: ông thử post 1 bài xong 3 tiếng sau post 1 bài nữa mà ko bị hợp thành 1 tôi xem nào? Làm đc rồi hẵng đi chê người khác [-x Nhìn lại mình đê [-x
Dương Thị Minh Thu đã viết:
ava anh Long dễ thương ghê :x :x :* :* sesshy!!!!:x :x
Đúng là bọn con gái.... đứa nào cũng thích Shessou-maru cute >_>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên