...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tuấn đẹp giai cố lên :D Mọi người cố lên :D
8-} đek hiểu mình nói gì nữa :)) (Câu bài tí:p )

Le Hoang Giang đã viết:
Quên béng mất, ngồi ăn uống linh đình với chơi tiến lùi trên lớp :|. Tội lỗi. Với lại anh Giang bị anh Phong cắt quyền trong ban phông nền rồi. Nó bắt mình tập trung vào ban âm thanh, phí phạm nhân tài rồi Phong ơi :D.

Anh ơi âm thanh thế nào rùi:D Em cũng trong ban âm thanh nè mà chả bít mô tê gì cả:D Tình hình là ban mình họp ít quá[-x b-)

hình như anh Phong bảo ko có ban-duyệt-tiết-mục nữa hay sao ấy, cái đấy là ban tổ chức làm, khổ thân quả nàu ối ng` bị thất nghiệp :D

he để tất cả cùng xét duyệt thì khách quan hơn em ạ
^^

có nghĩa là bây h bỏ ban duyệt tiết mục à
:eek:
như thía thì có mà cãi nhau đến sáng

Ko cãi nhau đâu em ạ,chỉ tranh luận nóng thôi mà,như thế thì nó mới chiều lòng đc mọi người!

Làm thằng đàn ông ma có thái độ buông xuôi thế ah?có đáng ko mày?
Tao ko hiêu thằng Bình này đang làm gì,đang nói thật hay nói đùa nữa!

Hờ hờ,tao cùng vừa trải qua tình trạng như thằng Bình,chán,chỉ muốn hủy bỏ những gì mình&mọi người muốn mình làm.
Nhưng rồi được vài hôm,thấy mọi người nhiệt tình quá,thế là tao lại tiếp tục phần việc của mình.
Ko biết giữa chuyện của tao với thằng Bình có gì liên quan ko,nhưng tao nói thật,mày nên dẹp bỏ tự ái đi Bình ạ,đây là vì tập thể-và tao nghĩ là có đứa cần mày-lớp L2 cần mày-11V cũng thế.Cái trò giao lưu này do mày bầy ra,mày có trách nhiệm phải hết mình vì nó.
Tao cũng đang hết mình vì công việc của tao.Chính vì thế nên mặc dù rất muốn nhưng cũng ko thể đóng góp được nhiều cho lớp mình,có lẽ đây là 1 điều đáng tiếc-ko thể tham gia 2 thứ 1 lúc được.Mày có điều kiện để làm cái trò này-tao thì ko-đừng có mà lãng phí như vậy.

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Chắc là đáng mày ạ :)
khổ thế! anh bình lại định bắt chước em gái rủi :D em gái bảo ko làm thế là ko làm theo ;;)
thế bi h dù có làm sao đi nữa em vẫn tham gia( mà em là con ngưồi sắp bị đưa lên máy chém rùi nhé-xin thề có chúa làm chứng ) thì anh có chịu làm ko nào :)

Nhìn thấy mọi ng nhiệt tình, xoay xoay quay quay, e cũng nhiệt tình lây, bỏ qua xấu hổ và tự ái cá nhân, vẫn cố hết sức để thực hiện những j` mình fải làm, :x h mặt sắp trơ rồi, tha hồ ngoáy :)) chỉ có điều động tác sai thôi ...

A Bình đừng có thế :)) nhìn kon e a nhiệt tình là bao nhiêu đi này, cần e share ít nhiệt tình cho k , nhiệt tình sôi sục, lúc nào cũg tập lắc, lăn lên giường rồi mà ass vẫn ngoáy ngoáy :))

Nhìn mọi ng nhiệt tình, anh fải cố hơn nữa :p đóng góp hết sức đi a :x

[-x Bình ơi! ......
tao khoa đây
mày thấy tao ko?
mày có phải đàn ông ko[-x
nói thật nha .mày có thể "giận" 1 lúc.mày có thể phát ngôn bừa bãi.mày có thể lợi dụng câu bài.nhưng mày mà ko làm zi` thì mày hèn lắm.nói thế cho vui thôi:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
mày nhìn tao nè câu vẫn câu.chửi vẫn chửi nhưng làm vẫn làm^^
con trai là phải rõ ra chuyện nào ra chuyện đấy

to:mấy em lớp văn
đáng lẽ hôm nay ban mỹ thuật họp nhỉ?
nhưng bọn anh ko xuống được.vậy thứ hai nha:)) :)) :)) :> :> :> :> :> :>

mời cả làng giải trí
http://tialia.com/pmusic.php?s=&onlinemusicid=90949

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng thế a Bình ới!a hãy biết rằng luôn có ít nhất 1 người nghĩ đến a,mong cho a đc hạnh phúc (ai mà dại thế nhỉ?)
Đùa chứ,cố lên mà a Bình,a ko thấy a quan trọng đến mức ai cũng quan tâm đấy ah?

Ko đọc được bài của chồng iu vì đã bị chồng iu xóa :((
Bùn thì đi chơi với mọi người cho đỡ bùn,ngồi một mình chỉ tổ bùn thêm,nghe xong cái "Love u and love me" lại quay đi tự tử thì khổ :D.
May cho chồng là còn có vợ lo lắng cho đấy :D.Ok?
Mai mọi sự lại bình thường.Ko người này thì người khác.Thế giới rộng lớn.Đâu phải đời chỉ đến thế là hết,nhỉ!

@My:cố lên iem,xoay xoay,quay quay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng bình như thằng trẻ con
làm có trách nhiệm tý đê
chưa gì đùng đùng bỏ, chính mày khởi xướng cơ mà
đến lúc quan trọng lại bỏ rơi, mày tưởng mày là ai, là quan trọng nhất à, là trung tâm ah
bình tĩnh suy nghĩ hợp lý tý đê

e thấy vụ nhảy cổ điển cứ thế nào ý! ko ổn!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên