...:::*Giao lưu 12 lý 2 -- 11 Văn*:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao mà em Thu lại ngạc nhiên?cái thằng âm thanh thì chắc la Giang rồi!À chắc thấy tên thì hay mà người thì... chứ gì?
Thằng Bình đừng dọa anh em nhé!đây chẳng qua là nơi để anh em làm công tác cổ vũ tinh thần cho các e và các bạn mà!Hậu phương có chắc thì tiền tuyến mới ngon mà!

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê huy đã viết:
Sao mà em Thu lại ngạc nhiên?cái thằng âm thanh thì chắc la Giang rồi!À chắc thấy tên thì hay mà người thì... chứ gì?
Thằng Bình đừng dọa anh em nhé!đây chẳng qua là nơi để anh em làm công tác cổ vũ tinh thần cho các e và các bạn mà!Hậu phương có chắc thì tiền tuyến mới ngon mà!

là thế này
hồi lớp 10 , em vô tình xem được ảnh anh Giang trên HAO 8-} 8-}
thành thật àm nói, nhìn ngoài ...đỡ hơn nhiều :)) :))
anh huy sao nghĩ xấu bạn bè thế [-x :)) "..." là sao ;;)

Trời loạn hết cả lên
Tao sẽ có gằn tham gia vụ này Bình à :D
Nhưng nếu trò đấy được thông qua, tao thấy nên tổ chức xem có những ý tưởng gì đã :D

ê thằng VAnh mày mày tao tố....he he
lần trước tao bị treo 2 tuần cũng vì thế
mày chết tao tố...he he he

Tố đi.Mượn acc ban 2 tuần.
Khoa ko tố được để tôi tố cho,tôi có quen 1 em mod 0407.
Chờ đấy.
He he.

tao nói đùa còn thằng Đức thì ko đâu he hé
chắc chắn mày chết rùi VANH ạ
ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ah ha
à nhân tiện cho anh hỏi(to nhớp văn)ban mỹ thuật của bọn em có ai(anh hỏi tên)để tiện làm việc

Có em Hoàng Ngân và em Việt Hà, trong đó em Hoàng Ngân là trưởng ban :))

Em nghĩ mọi người nên họp hành thống nhất đi, ngày 23 ko còn xa nữa đâu /:)

Ban của mình là ban duyệt văn nghệ + phục trang, k biết họp hành j` k nhỉ, k thấy ai thông páo j` cả :)) ban duyệt văn nghệ chả nhẽ ăn chơi xơi nước mãi thế àh, ngại...

Ê thế dạo này chẳng thấy ban nào họp hành gì cả thế?thời gian ko còn nhìu mọi người mau mau lo đi chứ!
Mấy e đội nhảy tẹo nữa nhớ đến trường để tập nhé,tiện thể cho mọi người biết,ai có điều kiện thì đến cổ vũ cho đội:D
To Vanh:tao cũng quen mod nè,ngay trong lớp mình chứ đâu xa lạ,mà cái thằng đấy nó còn là con bù nhìn đồng đen của tao nữa cơ!

Ôi dào cần j` mách ai, e mách 1 ng là a Vanh với e Thịt đi luôn :))

K cần fải nhờ mod báo lại với các sếp để các sếp lock nick mà e báo thẳng sếp :)) cái sếp treo nick e ý :))

Chà,em My quen biết rộng thế!quả này phải kết thân với My thôi
(nhanh nhanh số lượng có hạn)

:)) sếp treo nick e còn cộng điểm chất lượng cho e thì fải :)) hay là Tuti + nhờ :)) chả biết ai cộng cho mình :))

Mà kết thân làm j :)) càng thân càng fải fạt nặng :-? vua chúa fạm tội xử như dân thường :))

Chưa gì đã dọa rồi,anh về anh mách PA
Thế hôm nay bảo ra anh đèo về mà ko chịu hả My?
Cái kẹo em cho sáng nay ăn bi h vẫn còn ngọt cổ nè!

Kẹo của azai e cho đấy :)) chết :)) cho kẹo các a đúng lúc azai đi qua :(( a ý k thèm nhìn lấy 1 cái :( hoặc có thể là nhìn nhưng mình k để ý /:) lại bảo a cho kẹo e rồi e cho kẹo zai đi :( lần sau ăn mảnh k cho ai :p

A mách PA chả làm j` đc đâu :)) xưa nay e fán là nó k cãi :)) mà a nghe nó nói rồi kòn j`, e hỏi là mày theo bạn hay theo zai :)) nó bảo theo bạn kòn j` :)) trong mắt nó a k bằng kon e này rồi :))

á à bắt quả tang
he he
bắt quả tang một mộttttttttttttttttttttttt........mmmmmmmmm..một đôi trai gái(^^)
danggggggggggg.................
câu bài nha
he he he
bọn mày nhảy nhót ở trường à?
to VANH tao thông cảm cho mày vì nick mày bị treo
này
http://mattroixanh.info/amnhac/index.php?bka=play&id=2118
acc la :asanezy
pass la:8292976
down đi nha .nghe thằng này hát buồn cười vl:))

Chỉnh sửa lần cuối:
thoai mai mach de ko co chung co tao la tu thi ha lop 9b tao wen tat ca bon may thang vanh la nguoi yeu tao

Chỗ này câu bài tởm quá, chả hiểu j` cả.
Những ai không có việc j` quan trọng thì bớt đi để người khác còn chịu được.
Không ngờ anh Khoa không biết Hoàng Ngân là ai
Thế mà cũng nói chuyện được, đến chịu!
Anh Hoàng Giang co' online thì cho hỏi hôm nay anh có hẹn với bạn ở "âm thanh" mà sao không xuống ấy nhỉ? :D

HIX!a biết đấy là sự thật nhưng My có cần phải nói ra như thế ko hả?
Mà mai các e lớp Văn đc nghỉ tiết 5 ah?bọn a sẽ cố gắng xuống họp hành tí ti!các em đội nhảy chuẩn bị tinh thần mai tập tiếp nhé!
Cứ đc tập nhảy với mấy e thế này thì ngày nào tập cũng đc !:D

Dạ thưa anh!
Ban fông nền (nghe chả nghệ thuật tý nào :( )của lớp em có em >> là cái bạn hôm nay nói chuyện với anh đầu tiên đấy ạ!
<<< Nhìn sang trái...
Bạn đeo kính là Bùi còn bạn còn lại là Việt Hà >> cái bạn quả táo Newton đấy ạ!
Hôm nay họp bàn thiếu anh Giang >> các anh truyền bá lại tư tưởng hôm nay hộ em!!!
Em cảm ơn anh Khoa ạ!
(Lễ phép thế đã được chưa ạ? :> :D)

Họp ban duyệt tiết mục đê
Xem nên duyệt ở đâu còn chuẩn bị kinh phí :))
Vụ trò chơi thế nào đây :-?

Quên béng mất, ngồi ăn uống linh đình với chơi tiến lùi trên lớp :|. Tội lỗi. Với lại anh Giang bị anh Phong cắt quyền trong ban phông nền rồi. Nó bắt mình tập trung vào ban âm thanh, phí phạm nhân tài rồi Phong ơi :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên