GIAO LƯU VĂN HÓA ...........có nên k ?

dễ thật em ạ :D vào nó hỏi lăng nhăng mấy câu, thật thà trả lời xong rồi "4h chiều mai đến lấy visa em nhé" :D

còn đi đặt vé máy bay mới khốn nạn /:)

Con Hồng Anh lo xa nhề!Phỏng vấn visa đi Mỹ thì không khó, với lại đằng nào mày chả được chị Hà hô hố ở ILA bảo cho vài "chiêu".Tao mới nan giải nè.Kể cả được HB UK nhưng mờ đi xin Visa trượt thì cũng ở lại.CHẹp,tao mới là cái con phải lo hơn may:-s :-s :-s :-s :-s :-s
@Bạn Vân Anh:hì, thực tình mà nói thì tớ chẳng bit trung tâm ICT nó là cái trung tâm nào, ở đâu nữa.Nhưng mà việc lo lắng thắc mắc xem cái trung tâm nó môi giới cho mình cũng chỉ là mọt phần thôi!Cũng còn phải xem xem cái tập đoàn đứng ra tổ chức chưong trình nữa....Tớ thấy mỗi CCI là yên tâm nhất, ròi đến SMG.CÒn lại thì không bit!Mà với lại đi exchange để apply thì cũng không hay lắm.Mục đích của chương trình này đâu phải như thế.Nói chung là đầu tiên thì tớ cũng máu me trò này lắm, thi thi thố thố, đến khi được thì lại thôi!b-) :-? Chẹp.....

ui thế à .....đáng lo đáng lo quá....
nhà em thì cứ bảo đi đi ....nhưng mà nghe mọi người nói e run lẩy bẩy ah :)

uh
cái chương trình tớ đi là AISE ....cái CCI là trung tâm hay là tập đoàn thế bạn ? nếu là trung tâm thì address là chi thế?thanks a lots

Là người đã từng đi giao lưu văn hóa, anh nghĩ là nếu các em đi để apply vào đại học ở Mỹ thì chương trình giao lưu văn hóa sẽ không giúp các em tăng cơ hội đi đâu, thậm chí còn giảm đi là khác. Từ lúc em sang Mỹ đến lúc thi SAT, TOEFL (tháng 11) là khoảng 3 tháng ,không đủ để làm nhiều khác biệt. Gia đình nhà chủ thì phức tạp, có người vào nhà dễ có người vào nhà khó nhưng dù gì thì chắc cũng không thể thoải mái tự do học hành như ở nhà được, đó là chưa kể nhiều gia đình còn hạn chế các em apply để tập trung "giao lưu", vv... Thêm vào đó là khoản phí chương trình không nhỏ. Thực tế cho thấy rất nhiều em apply ở VN mà thành công rực rỡ đó thôi.

Back
Bên trên