Giao l­ưu khối Pháp : ba màu

Đấy!!! biết ngay mà!!! :(( :(( :(( :(( :((
Biết thế không tặng bài hát cho vợ nữa :(( :(( :(( :((
Mà này, em Chi bảo phần âm nhạc không có gì phàn nàn là sao ?
Hừm, lần này căn bản khối Pháp không được chuẩn bị nhiều thôi, chứ không thì... :(( :(( :((

ui, đằng nào cũng giao lưu rồi mà. với cả như thế cũng là thành công đấy chứ (tự hào về khối Pháp quá :D) . Cái khoản ngồi dưới cổ vũ (vì ko biết hát hò gì :p ) cũng máu lắm. chỉ tiếc mỗi mấy bó hoa của lớp mình... Huhu :(( :D

tớ phải công nhận là chương trình của Chuyên Sinh năm ngoái nên coi là chương trình giao lưu khối hay nhất đấy! Vừa đa dạng lại hay!
Năm nay c. Sinh cố lên?
Ơ, thế bao giờ chuyên sinh diễn nhỉ?

thui muh Việt ơi, coi đấy là kỉ niệm đi.
Ừa, mà hôm ấy ''bạn í'' có đên ko nhỉ?

thanks
thật sự thì chương trình giao lưu năm ngoái bọn em chuẩn bị cũng ko chu đáo lắm nhưng theo nhiều người thì nó đậm đà bản sắc dân tộc, hơn nữa lại có ko khí của những ngày giáp Tết nên có lẽ mọi người thấy vui, hơn nữa thì nếu em nhớ ko nhầm thì năm ngoái chỉ có mỗi khối chuyên Sinh làm giao lưu trong 2 tiết đúng ko? điều này thì các khối chuyên khác ko được, sướng quá, điển hình là tháng trước khối chuyên Hóa giao lưu, Thủy Tiên chắc tức nổ mắt vì chương trình bị cắt quá nửa
@ a. Đỗ Vịt: em ko chê mà, chỉ nói là buồn cười thôi, hay anh cứ nghĩ là bạn kia hát ko hợp tông với anh chứ ko phải anh hát ko hợp với toong của bạn ý, nhưng thường người hát sau phải theo tông người hát trước, heheeh, sad but true

Em nhầm rồi, dù là hát trước hay hát sau thì cũng phải theo tông của nhạc chứ, công nhận là hôm đấy anh đã sơ suất nên không hạ tông xuống, bạn anh không lên được (có đoạn anh cũng không dám chắc là có lên được không nên không hát), nhưng dù sao cũng phải nghe nhạc chứ, thôi không nói nữa, bào chữa cho mình tức là nói xấu bạn, ngược lại.. Không nói nữa!

Hết rồi... hết cả rồi...

nói thế thui chứ vịt hát hay bỏ xừ hat hay hơn cả jimmy vịt nhỉ

Back
Bên trên