Giới thiệu lớp học thêm

Nguyễn Thu Trang
()

hi anh chị!
hè này em đang nhàn cư vi bất thiện
:D
nên em muốn tìm một lớp học thêm nào đó để học các môn Toán Lý hóa văn anh càng dễ hiểu càng tốt :D
càng cẩn thận càng tốt
luyện thi Toefl thì có thầy Nghiêm đúng ko ạ?Số điện thoại của thầy là bao nhiêu ạ,cho em học với
em vừa rời lớp cô Hương LAn đang bơ vơ có lớp nào hay hay các anh chị chỉ cho em với
các anh chị có kinh nghiệm giúp đỡ em gái nhỏ bé bỏng ngây thơ vô tội với ạ
:)) :> :D

Cô Hương Lan sẽ mở thêm lớp đấy, em chuẩn bị tinh thần hỏi cô đi.Năm ngoái anh cũng bơ vơ, tự dưng bác Nhung chạy ra bảo: cô mở lớp 10 rồi :D.
Các lò khác thì anh không rõ địa chỉ, chỉ nhớ có 1 lò ở chỗ Đội Cấn, Văn thì học thầy Hùng ở Hoàng Hoa Thám.
Nào, các anh chị 04-07 đâu ra giúp em nó nào.

em hỏi cô HL rồi,cô bảo là hết năm lớp 10 hoặc hết học kì 1 mới dạy
tình hình rất là tình hình
ko ai thèm giúp đỡ
em tiếp tục ngồi nhà câu :l
thế thầy Lương dạy TH là thầy nào thế?dạy có hay và dễ hiểu ko?
có ai biết chỗ nào dạy Văn,toán....= tiếng Anh ko?

Học thầy Lương TH thì rất hay đấy bé nhưng nói trước là bài tập của thầy khó và rất nhiều (nhưng đến lúc thầy chữa bài thì mới vỡ lẽ ra là cách đấy mà mình cũng ko nghĩ ra) --> em cừ học thử rồi biết

thầy Lương dậy Toán á :D
Hồi lớp 6,7 có một thầy Lương dậy đại số dạy cho đội tuyển hay dã man:x

thế còn thầy Thọ với thầy Lương thì thầy nào dạy cẩn thận hơn ạ?

hehe, chị có lớp học Toán, Lý, Hóa cực kì chất lượng, nhg chỉ dành cho 04-07 thui.... và số lượng ko nhìu :D

Ơ chị đang học 1 lò chỗ Thái Hà, nhà bác chị, học Toán 1 thầy tên là Dũng hay dạy trên VTV2 ý. Cũng được, dễ hiểu lắm.Hình như mới mở lớp 10 đếy. Mỗi tội ko bit lớp mới thì nó thế nào chứ như lớp chị thì hơi đông, thầy giảng bằng mic:D (vãi xịn:D)

Trần Thế Phong đã viết:
Cô Hương Lan sẽ mở thêm lớp đấy, em chuẩn bị tinh thần hỏi cô đi.Năm ngoái anh cũng bơ vơ, tự dưng bác Nhung chạy ra bảo: cô mở lớp 10 rồi :D.
Các lò khác thì anh không rõ địa chỉ, chỉ nhớ có 1 lò ở chỗ Đội Cấn, Văn thì học thầy Hùng ở Hoàng Hoa Thám.
Nào, các anh chị 04-07 đâu ra giúp em nó nào.
hình như là chủ nhiệm lớp mình :)) :))

học hóa thầy Hùng trường tổng hợp ấy ;;)

Văn thầy Hùng học phải chăm thì mới theo đc, thầy dạy buồn ngủ lắm :)

lắm trò , học Văn chỗ nào chả buồn ngủ ( sỏi các bạn lớp Văn)
TN thì học T,L,H thôi
Văn thi thế nào k bị liệt TN là okie

cái chỗ Thái Hà có phải là nhà cô Thủy không ạ?

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hi anh chị!
hè này em đang nhàn cư vi bất thiện
:D
nên em muốn tìm một lớp học thêm nào đó để học các môn Toán Lý hóa văn anh càng dễ hiểu càng tốt :D
càng cẩn thận càng tốt
luyện thi Toefl thì có thầy Nghiêm đúng ko ạ?Số điện thoại của thầy là bao nhiêu ạ,cho em học với
em vừa rời lớp cô Hương LAn đang bơ vơ có lớp nào hay hay các anh chị chỉ cho em với
các anh chị có kinh nghiệm giúp đỡ em gái nhỏ bé bỏng ngây thơ vô tội với ạ
:)) :> :D
trời sinh voi sinh cỏ lo gì.
Em nếu muốn học thêm TA thì có thể học thêm cô Lan Anh cũng dc.Nếu anh ko nhầm thì địa chỉ của cô là số 2 ngách 12/37/2 ngõ 12 Đào Tấn thì phải.Số ĐT của cô thì anh ko nhớ
Học thêm Văn thì bọn anh đang học Văn ở chỗ Đội Cấn,lớp thầy Túc nhưng ko biết thầy có dạy lớp 10 ko?

Bạn Trang ơi, đi học Toán với tớ ko, 15/8 khai giảng đấy. Thầy Hiệp :p Tớ học thầy hồi ôn thi vào Ams.

học Toán , Lý = TA ở RV center PHạm Ngọc Thạch ý
văn học thầy Túc thấy nh` anh chị khen lắm , anh họ tớ hồi xưa cũng đc thầy Túc chủ nhiệm
văn học thầy HÙng buồn ngủ thật , thầy Thái còn đỡ buồn ngủ :D
cô Lan Anh có mở lớp 10 rồi đấy có hẳn 1 lớp dành riêng cho A1 thì phải

Back
Bên trên