Giống bố

Anh đã nói thì lúc nào mà chả chính xác, hay là em Trang làm thư ký cho anh đi, thư ký cũ lúc nào cũng bảo anh nói sai :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. em Hà đúng là thư ký của PCT 1 có khác .. đúng là " chủ nào tớ nấy " nhé ... chủ thì có cả 1 gia tài vợ con ... còn thư ký thì có cả 1 kho tàng chồng con ... bó tay với 2 anh em nhà này ... :)) b-)

Nhầm rồi, anh có 1 gia tài con chứ ko có một gia tài vợ đâu :))
P/s: atavar mới này của em xấu thế

.. :(( .. eo ơi .. :(( ... em thích cai avatar này thế mà anh nỡ lòng đạp cho nó 1 câu " xấu thế " ... :(( ...còn hơn ai không tìm được cái ava .. b-) .. /:) .. dù sao cũng làm em mất cả thành ý với cái ava mới ... /:) b-)

.. anh thì có cả 2 gia tài .. cả vợ lẫn con ...khiếp khủng 8-} b-)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Anh đã nói thì lúc nào mà chả chính xác, hay là em Trang làm thư ký cho anh đi, thư ký cũ lúc nào cũng bảo anh nói sai :))

... thế hóa ra em hà toàn bảo PCt nói sai à ... thế anh Zung nói sai những cái gì rồi hả Hà ... b-) ...

.. P/S : .. anh Zung không được cướp thư ký của TPSX nhé ... [-x .. b-) ...

Ai cướp, anh mời em Trang làm đấy chứ b-)
@Ava này của em xấu hơn ava trước.

Em cũng nghĩ là cái cũ đẹp hơn
Thế ava của em đẹp ko?:x:x
Anh Zung, em làm thư kí cho TPSX rùi, ko làm cho anh nữa đâu! Ko thì em nhiều việc quá, làm ko xuể:D

to Hà mày : tao cóc nhớ nữa, cái chuyện này ở trên báo thì phải. :D
lâu ko vào đây thì tao thấy tên mày nhiều -> nổi hứng cải biên thoai, có gì mạo phạm mẹ Hà à. :D

con Quyên nó ko gọi mày là mẹ Hà à? :D

Trần Thu Trang đã viết:
Em cũng nghĩ là cái cũ đẹp hơn
Thế ava của em đẹp ko?:x:x
Anh Zung, em làm thư kí cho TPSX rùi, ko làm cho anh nữa đâu! Ko thì em nhiều việc quá, làm ko xuể:D

Thẩm mỹ của anh em mình giống nhau nhờ, ava của em là con gì thế
Em làm thư ký chính thức cho TPSX, còn làm thư ký ngoài giờ cho anh, việc của anh cũng ít thôi :))

KO dám ạ, làm việc ngoài h cho anh, money thì ít, mà lại bận rộn nữa,lấy đâu thời h đi chơi, mà em lại thích đi chơi lắm:x:D
Mà cái ava của em là con mèo Garfield đấy,xinh ko?

Hê, làm ngoài giờ cho anh money ít thật nhưng mà được đi chơi nhiều, ko mệt đâu

Con mèo này ko có mồm à

To Quỳnh Anh: mày được lắm, sau này có gì đừng trách tao
To anh Dũng: thấy em Trang là tít lên, anh vứt tôi đâu rồi hả???

Thôi nào, anh có vứt em đâu, em vẫn là thư ký số 1 của anh mà :))

Hê hê, chưa có thư ký mới thì vứt em làm sao được, nhưng nếu anh mà vứt em ra bây giờ là có khối thằng giơ tay ra đỡ lấy luôn đấy :))

Hê hê, anh đỡ em đầu tiên rồi còn gì :))

Vứt rồi đỡ???? Có mà điên à?? thui, câu bài ít thui, không mod lại mắng cho đấy

.,... 2 anh em nhà này nói 1 hồi mà người ngoài vào đọc tưởng click nhầm box trại Châu Quỳ ... sợ quá chả ai dám bon chen ... mod vukasim cũng choáng không dám vào ... :)) ... b-) ( nghe chữ mod vukasim mà oai phải biết .. :)) )

Back
Bên trên