Giấy mời :D

Mọi người ơi! Lúc nãy Xòe nó vừa PM cho em, nó bỉu em rằng :"Nhờ chị Tí Tồ post bài ra câu đố hộ em mí!". Rằng ai đoán trúng em í mặc kí rì thì được em Xòe đến tận nhà đưa rước đi đàn đúm ngày mai! Nhưng vinh dự nhất là em í sẽ xâu vơ nia luôn cái bộ đồ đó ;;);;);;)!

Xòe chắc mặc áo Thomas Pink đấy ;)) ơ mà em gái nào đoán trúng thì Dũng cởi áo trao luôn à??? :D

mọi ng` đừng nói thế các em nó sợ :D

anh Xòe còn tặng quần đùi cơ mà :biggrin: cái áo ko nhằm nhò gì đâu ạ :D anh Xòe cứ mặc 3,4 cái áo đi ko thừa đâu ;;)
màn bánh giò thì gọi chị Phương về chứ giờ này ăn bánh giò e là hơi ngông cuồng đấy :nono: hay là đi thả diều ở Mỹ Đình :D

bây h trên thế giới xuất hiện áo trùng màu da người ;;) dùng để diễn những cảnh xxx ^.^ chắc anh Xòe mặc rồi ;;) Cho em đi :x =))

đang tưởng tượng khoảng 20 người châu đầu vào cái cột điện ở Ngô Thì Nhậm ... :-?

Phạm Khánh Huyền đã viết:
bây h trên thế giới xuất hiện áo trùng màu da người ;;) dùng để diễn những cảnh xxx ^.^ chắc anh Xòe mặc rồi ;;) Cho em đi :x =))

em nói cụ thể hơn có dc ko :D cho là cho em cái gì cơ :D

to Yến: sao em lại lôi chuyện a tặng boxer cho chị em bên galworld lên đây b-)

Eo !!!! Áo quần của anh Xòe cứ gọi là .. tứ tung khắp nới ý nhỉ ;;) :D :p

Mai đi ăn mới :(. Mấy hôm nữa Hoan lạc với cả ọp iếc là ko dự được rồi :((

:x

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Mai đi ăn mới :(. Mấy hôm nữa Hoan lạc với cả ọp iếc là ko dự được rồi :((

Chị ở cái HaO này bao lâu rồi mới biết cô bon chen như thế đấy cô Quỳnh ạ! Chị thực sự rất thất vọng vì cô.
Chả hiểu vì cái bánh giò hay là vì cái ào trùng màu da với cái quần boxer của Xòe mà làm em chị nó lao đao như thế này. Sighhhh /:)

O* thế Hoàng Anh tí tồ ko biết em là trưởng Ban Bon chen của HAO à :">

Còn quần áo của em Xòe toàn màu da, ko có thấy tặng màu hồng nên em ko ham đâu ạ 8-| :p

em k có áo da màu hồng nhưng có boxer hồng đấy chị ạ :D

@Quỳnh: Cô nghe rõ chưa! Em í có tất! Quần boxer hồng, áo La Coste hồng (Xòe nợ chị vụ này từ năm ngoái rồi í nhỉ b-)).
Chưa kể son hồng mí phấn hồng Xòe cũng chả thiếu.
Thế nên cố mà bon chen nhá :D:D:D. Have a nice time, babes!

mọi ng` cứ xâu xé thế này đi off xong chắc em truổng cời về nhà mất :(( huhu..chị tito tha cho em đi mà :((

đang tưởng tượng khoảng 20 người châu đầu vào cái cột điện ở Ngô Thì Nhậm ...

À ờ mai nhỡ đông thế thì làm thế nào 8-}. Hay bánh giò Kim Liên ạ :D

anh Xòe fedEx sang đây cho em 1 cái nào, thèm quá, nhớ vụ năm ngoái ăn bánh giò nữa :(( nhớ quá :((

mọi người định bánh giò thật đấy ạ :-s hay là ta làm chân giò ;;)

Lâu lắm không ăn bánh giò.. =p~

@Dũng: mai sơ mi đàng hoàng đi, đàn ông ra đường ai lại mặc áo quây như trong ảnh thế.

anh Dũng cứ mặc thế đi chị em chắc ko ý kiến đâu. mà em đọc truyện của anh Chi xong, em nghi cũng chẳng anh nào phản đối đâu :-? :biggrin:

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
mọi ng` cứ xâu xé thế này đi off xong chắc em truổng cời về nhà mất :(( huhu..chị tito tha cho em đi mà :((
/:) /:) /:) /:) /:) /:) Ở đâu mà dễ thế chú Xòe b-) b-) b-) b-) b-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên