Giảng hòa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Tuệ Minh
(Minhmeo)

Mọi người ơi tự dưng board 99-02 lại quay ra cãi nhau thế này, chỉ sướng tai người ngoài thôi, xem xong họ lại nghĩ "1 lũ điên" cho mà xem. Dù sao thì những người ở đây cũng quen nhau cả, lại học cùng khóa nữa.
Bây giờ ai muốn viết gì thì viết (tất nhiên là làm thế nào đấy để mấy anh mấy chị nhớn nhớn không phải vào đây nhắc nhở), ai không thích thì thôi không nói gì, còn ai thích thì khen 1 câu cho người ta có hứng mà viết tiếp (mặc dù bạn nào dùng acc của Tuấn con ạ, tớ đọc nội quy không thấy nói là không được nhận xét không tốt về bài viết của người khác đâu).
Thế nhá mọi người nhá, cứ để người lớn phải vào nhắc nhở mãi, thường thường cứ có cãi nhau là người ta lại xúm vào xem mà, nhưng chả ai giải quyết được gì đâu (trừ khi động chạm đến quyền lợi, uy tín của người ta), chỉ bình phẩm cho sướng miệng thôi.
99-02 đoàn kết nào !

Đồng Ý.
Sao bố mẹ bạn tuệ minh không đặt tên ấy là Trí Tuệ, THông Minh nhỉ.

Cả board vỗ tay khên bạn Minh nào.

Đỗ Anh Tuấn.

Ừ, mấy hôm nay vào toàn thấy cãi nhau, chán quá. Hưởng ứng bạn tuệ minh cái nhẩy. Các Mod đâu rồi ( có đến 4 bác cơ mà ) pin cái chủ đề này lên, hạ cái 12 Toán chú ý xuống nghe còn có lý hơn

Hờ hờ cám ơn, xin cảm ơn !!! Còn những người khác đâu? Không hưởng ứng chứng tỏ là vẫn muốn cãi nhau hả :krach: [-x
To Tuấn to: Không cần phải đặt tên như thế cũng đã thông minh sẵn rồi :mrgreen:

khặc thông minh à... tự kiêu quá nhỉ, nội quy hao có cho phép không...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh Tuan đã viết:
Không biết HAO có cho phép không :mrgreen: nếu cấm thì chắc là các anh admin ghen ăn tức ở :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
Hình như mọi người vẫn thích cãi nhau, hic, đoàn kết lại rồi cả lũ cãi nhau với người ngoài có phải sướng hơn không :mrgreen:

(141)
Minh Tuan đã viết:
Ặc, tiên sư thằng Tuấn con, mày viết gì thì phải ký tên vào chứ. Mày viết thế này bạn Tuệ Minh thân mến bạn ấy lại tưởng tao thì chết
Tớ là tớ chịu thua rồi, đầu hàng rồi
Ực, nội quy HAO mới hay ho làm sao

Không phải giảng hòa nữa, hết thằng Hải với thằng Chính là hết chuyện rồi!

alo alo tẩy chay tất cả những ai tinh vi và thích cà khịa trong này :evil: :evil: :evil: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar:
Những người trả lời lại những câu nói lăng nhăng của mấy đứa đấy cũng tinh vi nốt vì muốn chứng tỏ mình không ngu, không dở hơi, không PD như những gì "thằng kia" nói.
alo alo tẩy chay :drummer:
1 điều thắc mắc: nhiều người nói lớp Toán ngu sao vẫn phải vào đây "nói chuyện" với lớp toán nhể :mrgreen:

HA HA trang HAO này loạn lên rồi!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên