Giải thanh - thiếu niên - nhi đồng HN 2007

Re: Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

@ anh tống: sao lại nói thế . rõ ràng em thấy anh tự tin lắm cơ mà :D . chả bik câu này ai nói :-"
thôi ko nhìn ảnh nữa , tuyển thế này mà ko được nhỉ, nhìn lại lại thấy ... bây h

oài, anh có nói là ko tự tin đâu, hiểu nhầm ý anh rồi, tự tin lắm , thoải mái, ra đến sàn thi đấu vẫn thấy chả có gì đáng sợ cả:p

Nhận được partner của zea =:)

Là cái đôi nhất std í, nam đó bây giờ đang là partner của zea ;))

Chúc mừng Tống - Yến nhé, chuẩn bị có giải tháng 3 thôi còn giè nữa :D

p/s: Có em gái nào muốn đi thi std với anh vào mùa giải tháng 3 tới không <:p

Chúc mừng Tống - Yến nhé, chuẩn bị có giải tháng 3 thôi còn giè nữa
lúc đấy em bận học tối mặt tối mũi, ai cho em đi thi:((

các em 06-09 cố lên vậy, anh mà cũng xin được thì sẽ cố tập:p

anh Hùng cần bổ sung thêm là nữ cao trên 1m57 nữa chứ ;))

Chúc mừng sinh nhật em Hiền nhá! Chúc em luôn trẻ trung xinh xắn và nhảy giỏi ;)
Chúc mừng em Tống và em Yến đã có một ngày đi thi vui vẻ :D Đi thi vui là chính mà mình lại học hỏi đc nhiều -> lời quá còn gì nhỉ ;)

Sao mà phải tự ti :-j Người ta tập luyện cũng nhiều hơn mình mà :)) Với cả đã xác định là đi thi lấy kinh nghiệm, lấy vui thì cứ thoải mái lên :D Cái chính là biết mình cần cố gắng thôi \:d/

uh người ta tập vài tháng đi thi,mình thì 3 ngày thế là quá ổn,quá pờ-rồ rùi Yến nhỉ;);););) Cái chân thế nào rùi?khổ thân bạn yến:(:(:(

mọi người ơi :) tháng 3 này sẽ lại có giải :) bọn mình quyết thi đồng đội nhá :*

@Chị Lan: Chị Lan ơi, mình sẽ tranh thủ tập bài luôn từ mấy buổi của tháng 8 tháng 9 với mấy tháng đầu của năm học nhé :) Bọn em muốn chuẩn bị tốt và kĩ càng :D Và đến lúc thi thì bọn mình sẽ đỡ vất vả hơn. :D. Tháng 2, tháng 3 lại đúng là lúc bọn em thi học kì nữa hay sao ý :) nên sẽ khó mà tập luyện tốt dc. Chị tập luôn cho bọn em nhá :p Hề hề :D

phải đấy chị Lan, học mấy buổi salsa nữa thôi rồi tập bài dựng luôn đi chị:D

tập bài luôn đi \:d/
Nhưng partner trường khác có thi đồng đội được ko ạ :-s

Được chứ em. Miễn đừng là gián điệp rồi trước khi thi chuồn mất là được :D

Mọi người lười lập topic quá đi thôi! [-(

Ảnh của Yến và Tống đây. Hôm đấy máy ảnh không quen lắm + không chuyên nghiệp để chụp nhảy nhót nên ảnh bi hỏng nhiều, tiếc dã man :((

Make-up chuyên nghiệp :D

Trong hậu trường

Điệu nhảy rumba: âm nhạc bắt đầu ^^

Với bầu sô <:p

Với crazy fan :D

----------

Còn sót cái này ^^

Chuyên nghiệp nhờ :D

Khổ thân 2 đứa, nghe chị quát nạt sa sả cả 4 buổi 8-X: Nghĩ lại thấy dã man quá :">

Hâm mộ :x :x hâm mộ :x :x và tiếp tục hâm mộ :x :x biết thế em khai gian tuổi xong xách chị Lan đi thi cùng nhờ 8-> ng ta gọi là nhờ bóng quan lớn :p khéo vớ vỉn lại đc cái giải khúc khích giắt túi đi doạ thiên hạ í nhờ =))

nhìn các bạn ý thi thố thế này :( mà thèm quá :(

Thực tế thì em cũng hổng thi thố được :D chả phải tìm partner cho mình nữa :D thik thì thik thật nhưng em có nhìu cản trở quá :( mắt thì cận nặng, bỏ kính ra hổng trông thấy j` :(, đã thế lại vừa gầy vừa lùn :(.

Khéo phải đợi đến vài năm nữa :(

nhưng em vẫn thik tập cùng mọi ng` và ủng hộ mọi ng` đi thi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn các bạn ý thi thố thế này :( mà thèm quá :(

Thực tế thì em cũng hổng thi thố được :D chả phải tìm partner cho mình nữa :D thik thì thik thật nhưng em có nhìu cản trở quá :( mắt thì cận nặng, bỏ kính ra hổng trông thấy j` :(, đã thế lại vừa gầy vừa lùn :(.

Khéo phải đợi đến vài năm nữa :(

nhưng em vẫn thik tập cùng mọi ng` và ủng hộ mọi ng` đi thi :x

sao lại nói như thế. ai bảo bạn hiền của tao ko xinh hả . hơi bị tuyển nhớ/ mà gầy thì nó ra dáng std ;;) . yến nó cũng cận mà( ko ít đâu) . cứ thi lo gì . ko có partner thì tớ làm nam :))=)). mà xem shall we dance chưa. cái thằng học nhảy nó béo ú thế mà nhảy vẫn đẹp đấy thôi 8-> . nói gì đến ngưười dáng tuyển như ấy . nhờ mọi người nhờ

Trích dẫn bài viết của Phạm Thu Hiền
nhìn các bạn ý thi thố thế này mà thèm quá

Thực tế thì em cũng hổng thi thố được chả phải tìm partner cho mình nữa thik thì thik thật nhưng em có nhìu cản trở quá mắt thì cận nặng, bỏ kính ra hổng trông thấy j` , đã thế lại vừa gầy vừa lùn .

Khéo phải đợi đến vài năm nữa

nhưng em vẫn thik tập cùng mọi ng` và ủng hộ mọi ng` đi thi
cô kia :-w :-w sao cô lại bàn lùi thế hả . Cô ko thấy hôm đi thi vẫn có người đeo kính rồi nhảy đấy ah, vẫn tiến hành như thường b-)

sao lại nói như thế. ai bảo bạn hiền của tao ko xinh hả . hơi bị tuyển nhớ/ mà gầy thì nó ra dáng std ;;) . yến nó cũng cận mà( ko ít đâu) . cứ thi lo gì . ko có partner thì tớ làm nam :))=)). mà xem shall we dance chưa. cái thằng học nhảy nó béo ú thế mà nhảy vẫn đẹp đấy thôi 8-> . nói gì đến ngưười dáng tuyển như ấy . nhờ mọi người nhờ

dáng dấp hổng quan trọng mấy :(( quan trọng là tớ bị cận rất nặng :(( 8 chấm 5 oài :(( lâu ko đi đo lại có khi lại tăng số nữa nữa :((

----------

cô kia :-w :-w sao cô lại bàn lùi thế hả . Cô ko thấy hôm đi thi vẫn có người đeo kính rồi nhảy đấy ah, vẫn tiến hành như thường b-)

bàn lùi đâu :(( tại vì nhìn cô Yến thi tôi mới nhớ ra là tôi bị cận :(( nặng hơn mọi ng` nhìu :((

Back
Bên trên