Giải Tứ Hùng < cho 4 đội vào bán kết ...>

Phạm Quang Minh
(nobita89vn)

hừm... tui tính đợi các ông tin lo vụ này nhưng xem ra lề mề quá ... post cái thread này ... mong mọi ng` xúc tiến nhanh cái vụ này cho em nhờ...

Thấy các chú tin bảo là 4 đội đúng ko : anh 2 lí 2 hóa 1 tin .

Vậy thì chú tin nào đọc đc mấy dòng này thì bàn luận với anh em nhanh nhanh lên ... còn đá chứ :p ... hết năm mất ! 8-}

Cái đấy còn phải tùy vào tình hình chung của các lớp và còn phải bàn bạc :>

bàn bạc...các lớp chắc đồng í cả thôi ... vấn đề là schedule cái giải này vào lúc nào ... tui nghĩ chiều thứ 4 là hợp lí nhất ... và đợi hết ngày 18-3 đã vì hum đó thi hsg nhiều môn tạm thời postpone lại để ôn thi ... ;) :)

Khổ quá, vụ này nói đi nói lại rồi mà ko thống nhất gì cả
Bây h còn tổ chức cái gì nữa, thỉnh thoảng mấy lớp rủ nhau đá giao hữu cho vui, thua giả tiền sân thế là ok rồi
( ý kiến cá nhân :D )

mẹ, ông sơn bỏ cái chữ kí đi, đá thua thì đừng nói mấy cái như thế, nhục lắm :(

còn vụ đá bóng, okie thôi, thứ 7, sẽ có thông báo đến từng lớp, như đã nói, 250k 1 đội, đóng tiền trước
giờ đá ko cần thiết phải thành lịch, chỉ cần thuận tiện nhất cho 2 đội tham dự trận đấy, và có sự có mặt của đội thứ 3 là đuợc :D

con lạy bố ... thế thì nó hơi ... ngu ngu + unpro + a little impossible ... vì chua chac da~ cố định đc 1 h nào đó để cả 3 đội đều có đủ time ... hiểu ko ?
thêm nữa... sân nào đây ?

Các chú ngoài đá bóng ra không biết chơi cái gì khác à ??? Chuyển sang đánh snooker đê, đi bộ nhiều phết đấy, tay hoạt động cũng nhiều nữa :mrgreen:

Thế việc gì phải chơi snooker chơi karaoke mỏi tay ý không phải đi mà mệt phết đấy

Đùa thế tổ chức giải này làm gì nhỉ chán thật còn lâu mới tổ chức được

Thằng Bốp phát biểu ít thôi,lần này đá free cho bọn tao nhé.Há há

mẹ, thế hỏi ông ku, bây giờ cố định vào chiều thứ 4 hàng tuần, các ông đồng ý không, và cả 2 lớp kia đồng ý ko, nếu okie thì đuợc ngay

việc sân bãi: sẽ đá ở sân to của vạn phúc

việc đặt sân do 10tin chịu trách nhiệm

Thôi không bao giờ tổ chức được đâu mà tao không đá cho đội mày nữa đâu ông ạ

dm thằng bốp ko muốn đóng góp thì ngậm con mẹ nó miệng vào, ngứa lông

sao ko thấy lý 2 với hóa 1 góp tiếng nhỉ

uh... xem ra chiều thứ 4 là okie nhất ... nhưng h đá cố gắng đặt đc vào 4 h là ổn nhất , hum đó sẽ cố gắng đá cả 2 trận lun < 2 cặp cùng đá ... ^^ > như thế chỉ cần khoảng 3 tuần là xong ...
@ bob : ^^ hehe đ chất lượng của tao còn 4 ...

đá thì đá sáng thứ 4 đi
chiều làm gì :))

ông biên nói nghe hay nhỉ :)) :)) đá sáng xong roài chiều thì các ông về tắm rửa còn chúng tôi < anh 2 + lí 2 > đến trường với cái người "thơm" phưng phức + mát lạnh à ????? :))

thì đó, sự xuất hiện của người thứ 3 chính là với tư cách, :D nếu ý kiến nếu 2 bên ko tự giác :D

mấy ông này lớp mở rộng , huy động quần chúng thiếu đek gì mà cứ giả vờ nghèo ?

Vương Văn Cường đã viết:
mấy ông này lớp mở rộng , huy động quần chúng thiếu đek gì mà cứ giả vờ nghèo ?
nói như thơ í :)) :)

Back
Bên trên