Giải cờ vua thanksgiving HAO open lần I

Ucbu đã thua kỳ thủ hungmk cả hai ván (timeout) trên GK nên hai kỳ thủ gato và hungmk sẽ thi đấu tranh giải nhất :)
Đề nghị BTC sắp xếp thời gian để tổ chức trận chung kết :)

Hôm nào thế để em ngó với :)

Sau 1 hồi quần thảo trên các chiến trường, em thấy HAO ta có nhiều cao thủ cờ vua, có khả năng lập thành 1 câu lạc bộ cho vui.

Xin mọi người với mọi trình độ tham gia đi nào. Mục tiêu của CLB là đấu online và offline để nâng cao trình độ cờ vua. Lâu lâu ta lại tổ chức 1 giải đấu có thưởng cho vui.

Đề cử danh sách thành viên:
1 Hoàng Lê Vĩnh Hưng (xxxx lên lên xuống xuống) nick yahoo:hungmk
2 Vũ Thanh Điềm (16xx theo đánh giá của em) nick yahoo beesknee2810
3 Phạm Quang Linh (16xx theo đánh giá của em) nick yahoo:ucbu
4 Nhẫn (18xx theo đánh giá của em) nick yahoo: nhanktpc128
5 Phan Nhật Minh (12xx theo đánh giá của em) nick yahoo: phannhatminh
6 Đinh Trọng Thành Trung (17xx theo đánh giá của em) nick ???
Ngoài ra cao thủ cỡ 10xx-12xx o trên HAO này nhiều vô kể, xin hãy tham gia. Ai muốn đấu cờ chơi thì cứ nhéo nick hungmk trên yahoo ra mà đánh. Hungmk đánh cờ chậm chứ không chơi cờ chớp, nếu muốn chơi cờ nhớp thì cứ nhéo gọi thằng đệ tử nam4ngoc bảo nó là hungmk cử tới giao chiến thì nó đánh ngay.

Hoàng Lê Vĩnh Hưng đã viết:
Sau 1 hồi quần thảo trên các chiến trường, em thấy HAO ta có nhiều cao thủ cờ vua, có khả năng lập thành 1 câu lạc bộ cho vui.

Xin mọi người với mọi trình độ tham gia đi nào. Mục tiêu của CLB là đấu online và offline để nâng cao trình độ cờ vua. Lâu lâu ta lại tổ chức 1 giải đấu có thưởng cho vui.

Đề cử danh sách thành viên:
1 Hoàng Lê Vĩnh Hưng (xxxx lên lên xuống xuống) nick yahoo:hungmk
2 Vũ Thanh Điềm (16xx theo đánh giá của em) nick yahoo beesknee2810
3 Phạm Quang Linh (16xx theo đánh giá của em) nick yahoo:ucbu
4 Nhẫn (18xx theo đánh giá của em) nick yahoo: nhanktpc128
5 Phan Nhật Minh (12xx theo đánh giá của em) nick yahoo: phannhatminh
6 Đinh Trọng Thành Trung (17xx theo đánh giá của em) nick ???
Ngoài ra cao thủ cỡ 10xx-12xx o trên HAO này nhiều vô kể, xin hãy tham gia. Ai muốn đấu cờ chơi thì cứ nhéo nick hungmk trên yahoo ra mà đánh. Hungmk đánh cờ chậm chứ không chơi cờ chớp, nếu muốn chơi cờ nhớp thì cứ nhéo gọi thằng đệ tử nam4ngoc bảo nó là hungmk cử tới giao chiến thì nó đánh ngay.

:)) Hê hê chú Hưng hôm nào tỉ thí không? Chú hay đánh ở Yahoo à?

Phan Nhật Minh đã viết:
Trong vòng 1 tuần nữa thì bác nào éo em thì em xin tỉ thí (hungmk). Điểm em thấp lắm, chỉ 13xx trên yahoo thôi:p
Hôm nào em éo bác Minh đập nhau cho vui.

Hoàng Lê Vĩnh Hưng đã viết:
Phan Nhật Minh đã viết:
Trong vòng 1 tuần nữa thì bác nào éo em thì em xin tỉ thí (hungmk). Điểm em thấp lắm, chỉ 13xx trên yahoo thôi:p
Hôm nào em éo bác Minh đập nhau cho vui.

=; =; Chú Hưng khỉ đánh khá chuyên nghiệp, ranking yahoo khiêm tốn cũng cỡ ... 19xx, mỗi tội ba hoa cứ như đã từng là grandmaster =; :)

Btw. Boby Fischer đang lâm vào khốn cùng. Lão vừa bị bắt ở Nhật nếu bị trục xuất về US thì có thể bị lĩnh án 10 năm vì tội ... đánh cờ với Spassky ($usd 3 mil) thời cấm vận với Jugoslavia.

Bác Fischer bị tội phát biểu trên radio ở Philipines hoan nghênh vụ 9/11 đấy chứ nhỉ :) Trước đấy bác này đi vòng vèo có làm sao đâu. Cũng tội, mấy bác World champion của mẽo bác nào thần kinh cũng có vấn đề.
Bác Hưng đánh với thằng khỉ lúc nào mà biết rõ thế ạ ? Công lực của khỉ 3/4 là võ mồm :p

tiếp vụ nữa đi em chơi với
Tạ Nam Anh
Ở:hà nội
Elo:100 (thua bị trừ hết rồi :)) )

Danh co ah,vui day ...co ai co ngau hung thi lam 1 van cho vui....

Ở đây có ai biết năm 05 có tổ chức giải HAO chees hay ko ạ??? :-/

Họ và tên : Ngô Xuân Bách
Địa chỉ : Đồ Sơn-Hải Phòng
Lớp :04-07
Elo : 1510
Lựa chọn địa điểm : Chessrally.
Ý kiến : Mong giải thành công tốt đẹp

Chủ tịch CLB cờ vua, Hưng khỉ đang bận leo cây tại rừng quốc gia Cúc Phương nên chưa trả lời được :p
Năm nay có định tổ chức giải không thế khỉ ơi?

Ầy em là em cũng thik chơi cờ vua lắm nhưng lại không rành lắm về mấy sân chơi như các anh nói, em chỉ biết đánh trên yahoo thôi nên có anh nào hảo tâm add tạm cái nik yahoo vào rồi hướng dẫn em nhé !thanks nhiều
nik của em nè: [email protected]ơm

Sắp tới, em và 1 số nhân vật tiêu biểu như: Hải Yến( 11V) , Như Ngọc ( 10D) sẽ tổ chức giải cờ vua Ams, mọi người tham gia nhé :D
( Phần thưởng sẽ cực thú vị và bất ngờ :) )

Oh,ams có giải cờ vua,thế mình có tham gia được ko???

Back
Bên trên