Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
hihi đội mình gặp đội trung phong hôi nách chết mẹ thằng hiển và thằng nào lùn :(( :((

11h2-a2 gặp 12 sinh

sao lại có thằng nào bj gì cơ
kinh quá
nhớ đánh thắng nhé
ko đội tao nhỡ vào vòng sau lại gặp thì khốn
ăc. ăc. 8-}

vừa add nick rồi
con Thanh nói nick từ hôm trước mà đến h mình vẫn nhớ
giỏi thật :))
12l1 đánh lởm vãi hàng
hôm nay đi tập mới thấy
:))

Nick dễ nhớ mà! :p ! Phải vô địch đấy nhé, để còn đi khoe là thắng được đội vô địch! haha! :))

uầy, 11 P2 có 2 tuyển trường, ghê đây, kiểu này phải khổ chiến rồi :D

Lớp em đánh ngu lắm sao sánh được với lớp anh 5 tuyển trường và cựu tuyển trường.
Các anh đánh chơi thui cũng thắng mà.:D

đá đểu nhau kinh quá,nói chung cả 2 đội đều ghê mai đánh là cân rồi nhé

đúng rồi cứ khiêm tốn, như em đây này mai mang thuốc nách ck cho ông kia xịt :)), cho chris paul all ameriacn vào

:)) gì phải ngại , P2 sợ gì , đội kia cứ cho lẻ đánh như mấy trận trước thì vui phải biết
Mai đánh với ông kia phải mang chai khủ mùi đi thôi
@ Chit : ông cao vừa đến nách ông kia đấy , đội kia mà vào vòng trong thì thích phải biết ;;)

:))
được đấy
đội mày ko lọt vào thì liệu hồn
fai thành trận bán kết trong mơ chứ

mấy thằng p2 này, thua thì thôi nghỉ đi đánh làm gì lằng nhằng chả ai thương cho mày đâu

chít ơi, mai em đcj đánh rồi

thôi cũng nên tuyên dương P2 mà 1 trong số 2 đội tự lực cánh sinh lọt vào vòng 2 :)) có mỗi lớp tao với P2 kô liên quân mà :))

đội H2 có thằng bốp ngoại lai (thực ra cũng là H2 chuyển sang :))) nên kô được xét là tự lực cánh sinh :))

:)) Bob đi nhưng lòng luôn hướng về H2 , người con xa Tổ quốc :)) Kiểu như mấy thằng việt Kiều đòi về đá cho tuyển VN í :))

như thằng gì từ pháp về ý, nó mà được đá cho tuyển pháp nó đi ngay mội tội không đủ trình, toni lê hoàng ý

em cũng thế bọn 11a2 trình bóng rổ toàn thể lọa t-hiếu, đứccan,iverhuy,ron ar-trọng chịu thế đếch được, em chỉ là bốp thôi :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) gì phải ngại , P2 sợ gì , đội kia cứ cho lẻ đánh như mấy trận trước thì vui phải biết

:)) hôm nay đội tao vẫn để thằng Lẻ nó đánh, may là nó phá ít ít nên vẫn thắng được...ơn trời :))

hihi hôm nay lại ném phát giữa sân, khối 11 còn lại đội mình, và đội duy nhất thuộc khối chiều

đội anh mà ko có ông lẻ thì chịu thế nào nổi nhiệt,nói chung star là phải trận hay trận dở chứ hehe

Back
Bên trên