Giải bóng rổ nam Hn-Ams!!!HOT!HOT!HOT

Nguyễn Duy Hiếu đã viết:
Cựu binh về ẩn cư mà lại xuống núi thì mới đáng sợ chứ! Sau khi tu luyện còn mạnh hơn trước ý chứ nên vẫn coi như là 12HAT có 5 tuyển trường, vãi mạnh. Các trận hôm nay kết quả thế nào ạ?

nếu tu luyện thì có thể mạnh thật, đằng này toàn thằng phong lưu tiêu sái, suốt ngày đàn đú vl. thôi, chú cứ nghĩ là mạnh đi, nhưng đừng bất ngờ nhé :))

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
:))
lớp tao vào vòng sau gặp lớp mày rồi thì mừng:))
chắc nếu có trận đấy thật thì có lẽ lại đập nhau rồi
có lẽ mình ko nên đánh thì hơn

không đâu , nói chung là anh em cố vào chung kết, năm nay ngôi vô địch chắc chắn không nằm trong tay anh thì vào tay em, kẻ ngăn giữa chúng ta và cái cúp danh giá :))) :)) )chỉ là đội trâu chó hết mức 12 h1, chi bằng không hạ sát mà pt với nhau để cùng vào chung kết có phải hơn không, em giao cho anh 12 h1 nhé , em tin tưởng bọn anh ,các đội khác để em lo cho :)) :)) :)) thế nhé

thằng Long con xếp lịch như shit. Mai 8/3, tình hình nửa đội đi chơi hết chẳng còn đứa nào thiết đánh đấm :((

ui giời hình như bị lọa rồi , đến cũng được không đến thì thôi

Tui, leader của Lý 2 xin hứa cố gắng ko làm đội lót đường của giải, sẽ quẩy hết sức mình.......:D

hôm nay cuối cùng cũng vận động được ông Long con hoãn đấu. ko thì đội mình khéo bị xử thua 10-0 lắm

chiều nay ams đấu với hai bà trưng thắng 42-25 hay sao ý, long con là mvp, ngoài ra anh bị block nặng nề, trong khi tùng bìu lỗi điểm nó khi nó bắn 3 ;))

:)) cuối cùng anh cũng làm được 1 quả double double :)) suóng
Trận này đội ném FG thấp kinh người :))

19/60 khi còn tầm 4 phút nữa hết trận :)) Toàn điếc tặc lưỡi chán nản:"xấp xỉ 30%" :))

hôm nay đội mà ném ngon hơn 1 tí chắc là thằng Long con nhiều assist lắm :))

:)) Long con cố sống cố chết để kiếm đủ 10assist nhưng cuối cùng nó cứ chuyền cho thằng nào là thằng đấy ném trượt :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Long con cố sống cố chết để kiếm đủ 10assist nhưng cuối cùng nó cứ chuyền cho thằng nào là thằng đấy ném trượt :))

thằng lê hiếu chứ ai, đánh ức chế bỏ mợ, toàn assist rồi ông ném trượt tao chuyền nhiều nên tao biết, toàn một mình một rổ

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
thằng lê hiếu chứ ai, đánh ức chế bỏ mợ, toàn assist rồi ông ném trượt tao chuyền nhiều nên tao biết, toàn một mình một rổ

ném phò thế mà vẫn được đánh nhiều ah? sao ông thân ko cho thằng Hưng vào thay, thấy bảo Hưng mốc mồm ngồi đợi ah :-?

ông thân thì khỏi nói
lớp 10 như thằng hưng chắc đợi năm sau là vào :))

một phần tại con hiển hôm ý lỗi nhiều quá nên con kia được đánh nhiều

hiển mới hiệp đầu ăn 2 lỗi vào mồm thì phải

Back
Bên trên