***Giải bóng đá truyền thống HN-Ams 09-10**Bình luận trước,giữa và sau trận đấu***

Re: ***Giải bóng đá truyền thống HN-Ams 09-10**Bình luận trước,giữa và sau trận đấu**

đôi công trong thế 11 đá 8 =))

Re: ***Giải bóng đá truyền thống HN-Ams 09-10**Bình luận trước,giữa và sau trận đấu**

tao trả lời câu hỏi của con Thảo Hương cơ mà.....=))mà hnay U16 đi ra sân để...chụp ảnh kỷ niệm....=))=))
Sinh lý thắng 3-0.....=))=))
Ô..ô mk :-l
hôm nay chụp ảnh à :-<
chụp lại đi :(( huhu

khối 10 hôm nay có những ai ghi được bao nhiêu bàn nhỉ?
Mình đang cần tổng kết một chút.

Đây là diễn biến trận Sinh Lý-9D2 :
Hiệp 1: khoảng 10 phút đầu trận đấu, tình hình có vẻ khá căng thăng, hai bên đá khá cân bằng, 10 SL tỏ ra chững chạc hơn nhưg 9d lại tỏ ra khá la tự tin, đơn jan là đội 10 SL có 1 thành viên do dậy muộn nên đến muộn, đó là cầu thủ số 8 [ ku bin, PHA] . Sau khi sỗ 8 vào sân , lập tức 10Sl kiểm soat hoàn toàn trận đấu, 9d hầu như ko có 1 đợt lên bóng nào cả, vì thế việc 10SL ghi bàn là chuyện chả có ji bất ngờ,.,từ một đường chuyền khá đẹp của số 8 từ tuyến dưới, cầu thủ số 7 [ Trần Anh Tùng] hay la số 10[ Lê Duy Thái] gì đó ( nhìn ko rõ) đã chộp lấy cơ hội và ghi bàn. Hiệp 1 kết thúc với rất nhiều lời nhắc nhở từ phía trọng tài dành cho 10SL vè tội nói bậy ..=))
Hiệp 2; đội 9d2 sau 1 hồi suy nghĩ đã quyết định dốc lưck đẻ tấn côg và thay vào 2 cầu thủ hậu vễ vô cùng cao to để dữ vưng sân nhà tập trung để các cầu thủ trên tấn côg. 10SL ko cần cân nhắc dùng ngay chiến thuật đôi công, tấn côg đẻ ja tăng tỉ số.. . Bắt đầu là 1 pha đá biên khá đẹp của cầu thủ số 8, bên phía 10SL, thủ môn đội bạn luống cuống đỡ bóng ra và ngay lập tức cầu thủ số 7 hay 10 ji đó chớp lấy thời cơ sút bồi và ghi bàn...Hình như qua nôn nóng để tìm bàn thăng, phòng thủ bên 9d có vẻ yếu dần đi, luk đó các đợt phối hợp của 10Sl tỏ ra khá hiệu quả, cầu thủ số 8 đã phối hợp nhuần nhuyễn vs số 7 để ghi bàn quyết định tỉ số của trận đấu 3-0...

Một trận đấu tuyết vời của 10SL...=))

Mk, hôm nay mình đc bắt có 1 phát ạ :-w
đá xong ra nghe anh T.Minh kể có bạn nào bên l2 đang đá mà cứ cái đ' j trọng lực, phản lực vs cả lực đàn hồi =))

Đây là diễn biến trận Sinh Lý-9D2 :
Hiệp 1: khoảng 10 phút đầu trận đấu, tình hình có vẻ khá căng thăng, hai bên đá khá cân bằng, 10 SL tỏ ra chững chạc hơn nhưg 9d lại tỏ ra khá la tự tin, đơn jan là đội 10 SL có 1 thành viên do dậy muộn nên đến muộn, đó là cầu thủ số 8 [ ku bin, PHA] . Sau khi sỗ 8 vào sân , lập tức 10Sl kiểm soat hoàn toàn trận đấu, 9d hầu như ko có 1 đợt lên bóng nào cả, vì thế việc 10SL ghi bàn là chuyện chả có ji bất ngờ,.,từ một đường chuyền khá đẹp của số 8 từ tuyến dưới, cầu thủ số 7 [ Trần Anh Tùng] hay la số 10[ Lê Duy Thái] gì đó ( nhìn ko rõ) đã chộp lấy cơ hội và ghi bàn. Hiệp 1 kết thúc với rất nhiều lời nhắc nhở từ phía trọng tài dành cho 10SL vè tội nói bậy ..=))
Hiệp 2; đội 9d2 sau 1 hồi suy nghĩ đã quyết định dốc lưck đẻ tấn côg và thay vào 2 cầu thủ hậu vễ vô cùng cao to để dữ vưng sân nhà tập trung để các cầu thủ trên tấn côg. 10SL ko cần cân nhắc dùng ngay chiến thuật đôi công, tấn côg đẻ ja tăng tỉ số.. . Bắt đầu là 1 pha đá biên khá đẹp của cầu thủ số 8, bên phía 10SL, thủ môn đội bạn luống cuống đỡ bóng ra và ngay lập tức cầu thủ số 7 hay 10 ji đó chớp lấy thời cơ sút bồi và ghi bàn...Hình như qua nôn nóng để tìm bàn thăng, phòng thủ bên 9d có vẻ yếu dần đi, luk đó các đợt phối hợp của 10Sl tỏ ra khá hiệu quả, cầu thủ số 8 đã phối hợp nhuần nhuyễn vs số 7 để ghi bàn quyết định tỉ số của trận đấu 3-0...

Một trận đấu tuyết vời của 10SL...=))
Sư ông Hoàng Anh...đoạn đầu là ông tự sướng hả...=))=))=))

Tuần sau những đội nào đá thế:-/ Chị ra sân:>
tuần sau có lớp em vs Toán 2 đá vs hai em lớp 9 :">

khối 10 hôm nay có những ai ghi được bao nhiêu bàn nhỉ?
Mình đang cần tổng kết một chút.
bên 10IT có thằng Đạt 1 goal anh ạ :| con bên lq Sinh Lý thì em ko rõ lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Sư ông Hoàng Anh...đoạn đầu là ông tự sướng hả...=))=))=))

Tự sướng ji.. đúng thế mà ...hỏi bon nó mà xem... đúng sự thật đáy, chỉ là lời lẽ hơi tinh hoa chút thôi...///số 8 ku bin [ PHA]

m` vào sân hay ko cũng thế
vốn đã ép rồi =))=))

Ờ hnay Ams đã thắng LTV 3-0...=))=)
cm cậu :-w
cậu định trêu tôi àh :-j
tôi biết là các bạn ế kô đến ... đang định hỏi là vì sao lại thế =.=
lạc đề sang u16 tí:">
ôi chụp ảnh kỉ niệm sao=((
sao ko đứa nào gọi chị:(( lại còn bảo ở nhà đi mới nhục chứ:((

Thôi trận sau u16 đi đủ nhé=(( cho chị kỉ niệm với:((

Tuần sau những đội nào đá thế:-/ Chị ra sân:>
ơ thế hôm nay chị dứa kô đi u16 àh ;))
tuần sau nữa đi cổ vũ lớp e chị nhá ;))
quả ghi bàn đc của RIT là đá đập đất nhưng chỗ đó là 1 ổ gà,k bằng phẳng nên vô tình nay vào lưới đội mình ... Thủ môn k ngờ là có cái ổ gà đấy ...
Sân kém quá
k chắc hôm nay hòa rồi =.=
nghe tả như có fép màu :|
àh mà hôm nay có bạn kô ý nhỉ :-?

hờ ... tuần sau lớp cậu rùa đá àh , với đội nào :|
vẫn cái sân ấy áh =.=

----------

Mk, hôm nay mình đc bắt có 1 phát ạ :-w
đá xong ra nghe anh T.Minh kể có bạn nào bên l2 đang đá mà cứ cái đ' j trọng lực, phản lực vs cả lực đàn hồi =))

khổ thân thằng bé :))
ngồi khoanh chân trước gôn mới ảo chứ =))

hà hà..13-12 Hóa 2 mới bắt đầu gi cơ...=))=))=))

hà hà..13-12 Hóa 2 mới bắt đầu gi cơ...=))=))=))

hả :|
ra quân muộn thế :-j
hôm đấy bọn tôi đá trận thứ 2 rồi :-j
đá mấy h , với đội nào :|

8h Sinh Lý.....=))=))

hòa j nữa =)) thằng NA chắc lại gạ độ SL =))

sự thật nó là như
thế chứ k phải phép màu đâu
k có mình nhưng mình nghe bọn nó Kể

sự thật nó là như
thế chứ k phải phép màu đâu
k có mình nhưng mình nghe bọn nó Kể

ơ :|
:)) kô đi àh :-j
fí nhỉ ;))
hôm nay các bạn đá ảo thật :))
lần đầu thấy đá như thế
:D

ảo chỗ nào?
Gà quá à
muốn gặp à mà phí :))

Chỉnh sửa lần cuối:

mỗi đội có phong cách đá riêng, hậu vệ RIT ko biết có chống nổi tiền đạo RIT như Lý 2 đã chống ko

Back
Bên trên