Giải bóng đá mùa hè của học sinh Ams !

nguyễn ngọc duy
(duy_bryan687)

Mùa hè này sẽ tổ chức giải bóng đấ của HS Ams ! Mời mọi người tam gia !

12 Tin dang ki dau tien , cac lop tich cuc tham gia de , nhung ma de nghi ban to chuc cho da vao thagn 7 nha , de con thi dai hoc chu

Keke 12A3 cho xin 1 chân nữa......:)

Lớp 12L2 đã hội ý và quyết định chắc chắn tham gia nếu giải được tổ chức sau kì thi đại học.
Hơn nữa xin cho biết nếu vô địch có được cái gì không? Đá có trọng tài hay đá kiểu phủi? Đá theo thể thức nào, tính điểm xếp hạng hay là chia bảng đa loại?
Có các giải phụ như cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất, thủ môn để lọt lưới ít nhất v.v... không?
Xin ban tổ chức trả lời chi tiết dùm. Thanks.

L2 được coi là ứng cử viên ko?
em hỏi thế thôi.

các bác Lý 2 ơi, hè này em về cho em một chân trong đội tuyển với nhé, thx :D

em hỏi lại có tổ chức giải bóng đá nữ ko ah :-?

Bọn này có định cho bọn anh tham gia ko đấy.Nếu đồng ý thì xem lại thời gian tổ chức nhé.
CÓ LẼ BỌN ANH LẠI VÔ ĐỊCH LẦN NỮA

Chỉnh sửa lần cuối:
bộ tớ có quen ấy sao :-?
cũng muốn đá thì sao , dù gì lớp tớ cũng có đội bóng đá nữ đã chiến thắng một trận rất oanh liệt, lại còn 3 cầu thủ đang tập huấn ở nước ngoài nữa chứ :))

Gì cơ, đội Anh3 đá với đội hình nữ bao giờ nhỉ, sao chưa từng nghe nói, mà lại còn thắng nữa chứ. Còn gì nữa, 3 cầu tủ tập huấn nước ngoài nữa, nghe ghê quá.
Hình như giải vừa rồi lớp mình có gặp A3 thì phải, hình như toàn nam cơ mà, lại còn Việt Phương, Nam Khánh gì đó thì phải. Kể A3 đá cũng sắc phết, tiếc là mình lại là hậu vệ. Trời đã sinh ra A3 sao còn sinh ra Duy...
Bạn Ly sao lại nghĩ quẩn thế, trên đời này làm gì có ai bỏ đi.

ak ak , ko lạc đề , lớp tớ có đội bóng đá nữ năm ngoái đã thắng 11 I ( hình như thế ) KL với tỉ số 2-0 đấy , ko tin hỏi thầy Tuấn thử xem :D

CÁC ANH THÔNG CẢM. KO LÙI THỜI GIAN ĐƯỢC, NỀU KO THAM DỰ ĐƯỢC THÌ ĐỂ NĂM SAU L;ÀM CỰU HS CŨNG ĐƯỢC.

đã nói thoief gian cụ thể đâu?
như vậy là đội ta ko thể ăn cú đúp ròi,
hehehe

Hay là các chú cố tình tổ chức giải như thế để L2 không giành đc cú đúp ;)

lớp L2 hồi ở giải trường cũng chỉ gặp may thôi,đừng có to còi

mà sao lại lòi ra đứa con gái cũng muốn tham gia nhở.
hình như tên nàu beđe đây
mà ko sao cho con giá cũng được,con gái lớp hóa ko ngán đâu

nói ai pê đê đấy huh :-?, mún chít ko ?

thế bao giờ tổ chức vậy, cho một đội tổng hợp đá được không

Back
Bên trên