Giải đáp - Thắc mắc - Góp ý

Hoàng Thu Hiền
(Lunar_eclipse)

Điều hành viên
thứ nhất xin giải đáp câu hỏi của bạn Đức Long :
bài viết của bạn trong topic về mưa của bạn Dương bi xóa bởi có tính chất công kích ,ko tham gia đóng góp ý kiến. Đọc kĩ lại bài của bạn để có khả năng tự suy xét...
Bài viết của Huỳnh Bá Việt thì khỏi nói rồi : xin nói rõ lại rằng topic đối thoại là để lưu những mẩu trò chuyện của các bạn chứ ko phải để vào hỏi nơi này là ... chỗ này là ... gì ?
Thứ hai tớ xin nhắc bạn Đức Long là suy xét kĩ càng trước khi nói , ko phải cái gì mình cũng đúng đâu nhé !
Thứ ba tớ muốn nói topic là nơi các bạn thắc mắc về cách quản lí của mod ... ko hiểu về các chức năng... và đóng góp ý kiến :>

hi` trong 4 câu nói mình được mention đến 2.
một góp ý nhỏ là box mình online thì rất nhiều ,nhưng hoạt động tập thể như offline thì chẳng có mấy (offline riêng rẽ của các thành viên thì rất nhiều).

cái này ko ai giải quyết được ... cám ơn vì đã góp ý

ặc thế gọi là giải quyết thắc mắc đó hả?

cái này gọi là thắc mắc huh ??? về tra lại từ điển đi nhé !
thứ nhất mod khá bận những buổi họp offline chắc khó vì nhiều ng` ko thích đi ... ông giỏi thì giải quyết vụ này đê ... đến gặp từng ng` xin họ đi chắc ... đừng có thắc mắc mấy cái vớ vẩn nữa ...

TRỜI..TÔI CÓ nói gì đâu mà con hiền rõ nêu tên mình ra thế nhỉ:D

hừ tại thằng Dương nó câu bài ... cái đấy thì có gì mà thắc mắc với chả góp ý.
yêu cầu nghiêm túc ...

Ok, nghiêm túc :)

Tớ thắc mắc cái này: Lập topic này để góp ý, thắc mắc, thế góp ý cái gì và thắc mắc về cái gì ?

Thứ ba tớ muốn nói topic là nơi các bạn thắc mắc về cách quản lí của mod ... ko hiểu về các chức năng... và đóng góp ý kiến
ông nhìn cho rõ và lần sau thì đừng có nói luyên thuyên nữa ... ko người ta khinh cho là chậm hiểu đấy

tại sao có thời gian để chat chit vớ vẩn qua lại mà ko có thời gian lock cái chủ đề của Phạm Đinh Thắng nhỉ trong khi hầu như mọi ng` đều muốn lock?
tại sao 1 chủ đề nghiêm túc thế này mà lại bị đảo lộn tùng phèo, chẳng có nổi 1 thắc mắc nghiêm túc để mod trả lời nghiêm túc nhỉ?

Mấy bạn Long với bạn Dương ơi,nghỉ ngơi đi để bạn Hiền đỡ mệt.
Việc có ý nghĩa nhất bây giờ là lock ngay cái topic ngoài kia lại

sorry vì muốn để topic đấy cho mọi người tranh luận ... cũng có 1 số vấn đề đáng nói và khá hay ho nhưng mọi người lại chuyển thành xỉa xói nhau nên đã lock lại ...
câu hỏi thứ 2 của mày Lê ạ cái này phải phụ thuộc vào ý thức và danh dự của người post bài thôi
cám ơn ku Trĩ đã quan tâm đến mod :* :D

Thôi,mấy chú dừng đi,có ý thức 1 tí chứ

ý thức và danh dự?
những tưởng sao bài đó sẽ chả còn đứa nào dám quậy trong này
ai dè ngựa quen đường cũ, tật xấu khó bỏ, bản chất con ng` nhỉ?
cái câu ý thức 1 tí có lẽ được nói hang chục lần trong này
tại sao các mem 03-06 lại có n` ng` thiếu ý thức thế?
theo tui bài của mod đã có thông điệp : những kẻ câu bài trong này thì danh dự ... vậy mà n` người thích mất danh dự nhỉ

Chưa hiểu rõ ý của mày

Bọn nó câu thì mình xóa, bọn nõ vẫn câu thì mình xóa tiếp, còn nếu câu nữa thì báo đến admin, cứ kệ bọn nó, bọn mày lo post bài làm việc của bọn mày đi. Cái gì là ý thức và danh dự chứ, chỉ là một sự đùa cợt thoai, đừng cố làm quan trọng hóa vấn đề. 03-06 cũng vì thế mà loạn hết lên.

tại sao ko ốp xừ chữ "thợ câu" vào dưới tên chúng nó đi cho ê mặt...nhưng tau nghĩ chúng cũng khó sửa lém...bọn này chai rùi nói thế nói nữa cũng rứa...mình làm thật thì chúng nó mới run chớ dọa ko chả được cái ích lợi gì

Bọn nó câu thì mình xóa, bọn nõ vẫn câu thì mình xóa tiếp, còn nếu câu nữa thì báo đến admin, cứ kệ bọn nó, bọn mày lo post bài làm việc của bọn mày đi. Cái gì là ý thức và danh dự chứ, chỉ là một sự đùa cợt thoai, đừng cố làm quan trọng hóa vấn đề. 03-06 cũng vì thế mà loạn hết lên.
Thế nếu "bọn mình" câu thì ai xóa :D ???

Nếu MOD bọn tớ có vấn đề gì thì cậu có thể copy bài của tớ và trực tiếp liên lạc với admin qua các chủ đề góp ý.

tại sao mấy bạn toàn xưng mày tao không vậy mình thấy không hay lắm nhỉ

Back
Bên trên