Giúp em với !!!!

Nguyễn Thu Trang
()

Chào cả nhà :D các anh chị có ai giữ vở soạn văn năm vừa rồi ko ạ?làm ơn truyền lại cho em đi ạ :D quan trọng lắm
càng nhiều càng tốt :D
yêu các anh chị nhắm :D :* :* :*

vì các anh các chị cũng chỉ từ DHT mà ra cả thôi :-<

<:)):))>

:)), nhớ cô Nam có nói vở soạn của học sinh thì cũng toàn từ để học tốt mà ra :)), chúng mày chép thì cứ chép, nhưng mà đừng có giống hệt 100%, với cả chép cho sạch đẹp một tí :)) để cuối năm cô còn cho gỡ điểm :)).

may mắn học Văn ko phải soạn bài !!!!!!!!!!!:) amen

thế có khác gì cô Nam chấm vở sạch chữ đẹp à :))
Mà thế cũng tốt :D:D
điểm cho cao tí :))
thế có lên được đến 8,9 ko hả Phong 8-|

:)), cô Nam chỉ dạy bạn Phong trên lớp có hơn 1 năm thôi, nhưng do bạn Phong có 1 điểm miệng học kỳ 2 :D (10 đấy :D) nên không phải chấm vở nữa (còn các điểm khác thì toàn 7,5 :)) )

Ui bà Dô ơi, cái Thu Trang lớp tớ soạn bài sạch sẽ, đẹp đẽ lại còn chỉn chu quá nên cô Văn hỏi sao mà lại đẹp kì lại thế? Cô Nam dạy Văn bọn ấy thì nhất rùi :))

ok chị Mai cho em mượn nhớ
mai em lên lớp chị lấy nhớ?

Giúp em với !!!! Help me please!!!!!!!!!!!
Chị Trang ơi, cho em bít form đề kiểm tra chương 0 của thầy Nghĩa đi, T5 này bọn em kiểm tra rùi...:(( :(( :(( Cả vector, lượng giác, đạo hàm, tích phân...:(( :(( :(( ... L1 0508 bị khủng bố tinh thần, sắp chít đến nơi rùi........:(( :(( :((
Help me please!!!!!!!! Help L1 0508 please!!!!!!!!!!!!

học thầy Nghĩa sao chổi thì rất là vui nhé <:)):))>

Hè hè, tớ soạn (Chép) có mỗi 5 bài đầu, từ lúc có điểm miệng ném xừ quyển vở soạn đi :)) Hè vừa rồi vừa tìm thấy, cho bà đồng nát luôn :)):))

ok chị Mai cho em mượn nhớ
mai em lên lớp chị lấy nhớ?
ừ, chiều mai em lên lớp 11 Trung hỏi chị Mai Dói nhé :D nhg mấy bài cuối năm chị soạn vào vở khác, con bạn chị nó cầm rùi.... nó sang US rùi :D

ơ con kia, tao trả mày rồi còn gì, láo thía, mả có thật mình trả rồi kô í nhỉ, chẳng nhớ nữa :D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
học thầy Nghĩa sao chổi thì rất là vui nhé <:)):))>

--Ông Nghĩa có quả đầu mô-đen lắm, trông cứ như batman í :D:D
--Mà chuyện vở soạn văn thì lấy sách tham khảo ra mà chép, có đòi hỏi sáng tạo gì đâu, miễn là không copy nguyên xi là được.
--Năm ngoái học "bố" Liêm sướng vãi, thỉnh thoảng mới phải soạn văn :D:D

Back
Bên trên